1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gái lớn , không mặc đồ lót có sao không ?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi girlxinhkhinhacong, 15/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. winall2

winall2 Thành viên mới

Thế cũng chẳng sao em ạ, miễn là đừng có nghênh ngang ra đừong kẻo lại gây tắc đường hoặc tai nạn thôi.
    Thế hỏi thật em là người "xem " cảm gíác thế nào khi em đổi sang thời trang braless ?
  2. nhatquoc

nhatquoc Thành viên mới

cô nào mà để cho pác " cấu cho 1 phát " mà không '''' tát cho pác vài phát " mới là chuyện lạ đó.
    Nếu nó là đồ giả thì cấu nó sao biết? Còn là đồ thật thì khi họ cho mình xoa như thế, tức là họ yêu, xá gì mấy cái thử nhầm nhò. Nó có tát mà được yêu cũng chỉ là kỷ niệm để cười với nhau sau này. Còn nếu gái cho xoa đơn giản vì nó muốn xoa, chẳng tình cảm gì sất, mình không xoa thì nó chạy kiếm thằng khác xoa,...loại này bị thử vùng vằng đứng dậy thì đâu có tiếc...
    Đồ lót đệm ( đồ giả ) cũng chỉ là mấy thứ giúp con gái trở nên đẹp hơn thôi mà. ... Có đứa cùng không hơn mấy pác con trai là mấy, các pác phải thông cảm chứ. Các pác không thể coi đó là " lừa " đc.
    Thì ai cấm, nhưng cũng không nên cấm chúng tớ biết sự thật.. Không lại trách: em xài đồ giả anh cũng chẳng thèm để ý à!
    vậy có khi nào các cô ý muốn thử xem đò của mấy pác là " thật hay giả " không .? . Hi vọng các cô ý cũng không " cấu cho 1 phat " nhỉ?. Như vậy thì sao ?, keke , rồi cô ý cũng " cởi hẳn phụ tung ra mà xoa " ah ?
    Tui tưởng con gái khi yêu ban đầu chỉ quan tâm đến tâm hồn, đâu để ý đến mấy cái bậy bạ như con giai...hơ hơ. Mà nếu có để ý thì các bác không cấu cũng phải dứt dứt chứ, chẳng may thằng nào đeo củ khoai vào rồi lấy nhau phí công đi đêm về hôm của các bác....
  3. tranhoangtho

tranhoangtho Thành viên mới

Câu hỏi hay quá, gãi đúng chỗ ngứa của mình rồi
    Bác Tò Vò sang ghê, mới 5-6 tháng đã thay rồi hả? Mấy thằng bạn sinh viên của mình vẫn kể chuyện cười: Đồ của tụi nó cũ, cũ lắm rồi ấy. Cũ đến nỗi tụi nó đầy bụng mà không dám phun hơi. Vì chỉ cần đánh nhẹ một cái là... bục. .
    Chỉ đến lúc đấy tụi nó mới thay
    Tớ ko bao giờ quan tâm đến mấy cái under của tớ cả. Đã có người khác lo rồi, ko phải là nhiệm vụ của tớ Vì thế chẳng biết gì để mà bàn cả.
  4. f00l_a_kiss

f00l_a_kiss Thành viên mới

Bác Tò Vò sang ghê, mới 5-6 tháng đã thay rồi hả? Mấy thằng bạn sinh viên của mình vẫn kể chuyện cười: Đồ của tụi nó cũ, cũ lắm rồi ấy. Cũ đến nỗi tụi nó đầy bụng mà không dám phun hơi. Vì chỉ cần đánh nhẹ một cái là... bục. .
    Tớ ko bao giờ quan tâm đến mấy cái under của tớ cả. Đã có người khác lo rồi, ko phải là nhiệm vụ của tớ Vì thế chẳng biết gì để mà bàn cả.
    [/QUOTE]
    êu ơi...thế nhiệm vụ mua giặt , là , sấy khô under wear là của mẹ bác àh... thế bác có tự mặc được không
    nên chăm chút đồ lót cẩn thận...tớ toàn giặt tay thôi, ko cho vô máy giặt..vừa giữ được dáng áo, vừa để được lâu nhất là những đồ đắt tiền... ko riêng rì đồ lót, quần áo , cái nào cầu kỳ cũng nên giặt tay hết..
  5. tranhoangtho

tranhoangtho Thành viên mới

Mấy cái công đoạn giặt, là, sấy khô thì tớ ko phải làm ( có người khác lo ). Còn cái việc mặc thì tớ phải tự làm thôi, ko dám nhờ người khác. Người khác toàn đòi tớ trả công trước khi giúp. Hơ hơ, mệt và hao tổn nguyên khí lắm, tự mặc lấy có khi còn đỡ mệt hơn.
    Con gái mới cẩn thận như fool. Còn tụi con trai thì quan tâm sao cho cái quần chip chip ( người khác của tớ gọi thế đấy ) nó khỏi bục ra là được. Đàn ông con trai còn khối cái phải lo ấy chứ?
    À, thêm một tẹo. Cảm ơn sự giúp đỡ của bạn nhé, fool,
  6. TVinh

TVinh Thành viên rất tích cực

Đấy là tôi nói đồ của chị em,còn của anh em thì lâu hơn.Tất nhiên rất ít người theo cái tiêu chuẩn này(cái này tôi đọc trên báo SKDS cũng lâu rồi nên nhớ mang máng thế thôi).
    Mà ko biết kẻ nào đầu tiên gọi mình là tò vò nhỉ,tên hay như vậy mà bị các bác bóp méo,làm bây giờ ko ai chịu gọi tên hẳn hoi cứ tò với chả vò gọi,nghe như...tổ tò vò.
  7. bebu10783

bebu10783 Thành viên mới

cô nào mà để cho pác " cấu cho 1 phát " mà không '''''''' tát cho pác vài phát " mới là chuyện lạ đó.
    Nếu nó là đồ giả thì cấu nó sao biết? Còn là đồ thật thì khi họ cho mình xoa như thế, tức là họ yêu, xá gì mấy cái thử nhầm nhò. Nó có tát mà được yêu cũng chỉ là kỷ niệm để cười với nhau sau này. Còn nếu gái cho xoa đơn giản vì nó muốn xoa, chẳng tình cảm gì sất, mình không xoa thì nó chạy kiếm thằng khác xoa,...loại này bị thử vùng vằng đứng dậy thì đâu có tiếc...
    --> [] Không xá gì mấy thứ nhầm nhò đó nhưng mà từ mấy thứ đó mới tiếp tục đến 1 giai đoạn khác . Pác chỉ đơn giản bằng lòng với việc xoa thôi àh. Mà nói như pác thì pó tay " không xoa thí nó chạy đi kiếm thằng khác xoa " , nói vậy có nghe lọt lỗ tai ko hả trời.
    Đồ lót đệm ( đồ giả ) cũng chỉ là mấy thứ giúp con gái trở nên đẹp hơn thôi mà. ... Có đứa cùng không hơn mấy pác con trai là mấy, các pác phải thông cảm chứ. Các pác không thể coi đó là " lừa " đc
    Thì ai cấm, nhưng cũng không nên cấm chúng tớ biết sự thật.. Không lại trách: em xài đồ giả anh cũng chẳng thèm để ý à!
    --> Nếu pác đưa ra 1 dẫn chứng về cô gái nào mà " trách pác không quan tâm đến việc cô ta xài đồ giả thì , em chịu thua luôn ". 1 lí luận " cùn" đến trơ trơ .
    vậy có khi nào các cô ý muốn thử xem đò của mấy pác là " thật hay giả " không .? . Hi vọng các cô ý cũng không " cấu cho 1 phat " nhỉ?. Như vậy thì sao ?, keke , rồi cô ý cũng " cởi hẳn phụ tung ra mà xoa " ah ?
    Tui tưởng con gái khi yêu ban đầu chỉ quan tâm đến tâm hồn, đâu để ý đến mấy cái bậy bạ như con giai...hơ hơ. Mà nếu có để ý thì các bác không cấu cũng phải dứt dứt chứ, chẳng may thằng nào đeo củ khoai vào rồi lấy nhau phí công đi đêm về hôm của các bác....
    ---> Pác phản bác lại ý kiến của tôi nhưng rốt cuộc pác có y kiến cuối cùng rất là ......... củ chuối. Con gái cũng là con người cũng có những ham muốn . ( chứng tỏ là pác nên học lại về giới tính ) đi. Mà chẳng nhẽ, pác yêu không " quan tâm đến tâm hồn " sao ?.
    note : mà cuối cùng thì đây là topic chỉ đơn giản nói về vấn đề " mặc áo lót " của con gái, nếu tôi và pác tranh luận nhiều thì sẽ chuyển sang vấn đề khác rồi.
  8. vyhuynh

vyhuynh Thành viên mới

Chuyển đề tài nhanh ghê á
  9. poorboy2411

poorboy2411 Thành viên mới

Thế nếu không có under thì chị em làm sao mà dùng được Kotex với lại S-tyle & ... nhỉ?
  10. tamhoncuada_spt

tamhoncuada_spt Thành viên mới

[/QUOTE]
    Một lần em đọc ở báo, thấy họ bảo là 3-4 tháng là đã fải thay rồi , hình như là như vậy thì mới giữ an toàn và vệ sinh tốt, kô fải là kh bục roài mới thay đâu bác ạ . Tốt nhất bác mod ndungtuan trả lời cho anh chị em trong box rõ với ạ
    Chị fool hơi bị giống em , đồ mặc ngoài có thể xấu xấu bẩn bẩn đc nhưng mờ mấy đồ phụ kiện thì fải đẹp, sạch , giặt giũ cẩn thận