1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gái lớn , không mặc đồ lót có sao không ?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi girlxinhkhinhacong, 15/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nhatquoc

nhatquoc Thành viên mới

Không xá gì mấy thứ nhầm nhò đó nhưng mà từ mấy thứ đó mới tiếp tục đến 1 giai đoạn khác . Pác chỉ đơn giản bằng lòng với việc xoa thôi àh.
    Không nên suy lung tung. Suy luận như bác thì thấy ai nháy mắt cười với bác tức là sẽ có mục đích cuối cùng lôi bác lên giường hả?
    Mà nói như pác thì pó tay " không xoa thí nó chạy đi kiếm thằng khác xoa " , nói vậy có nghe lọt lỗ tai ko hả trời.
    Tách một phần của một câu làm thay đổi ý. Đọc lại đi nhé. Tôi viết cả câu đó ý khác bác ạ.
    Nếu pác đưa ra 1 dẫn chứng về cô gái nào mà " trách pác không quan tâm đến việc cô ta xài đồ giả thì , em chịu thua luôn ".
    Làm sao đưa cô ta đến gặp bác? Hồi thực tập yêu có lần tôi đã bị hỏi: "em dùng nước hoa mà anh không thích sao". Khi đó tôi không ngộ như bây giờ nên nói thẳng tuột: "Anh không thích nước hoa....anh thích...". Có thể điều đó làm cho mối tình đó thành quá khứ...cũng may.
    Pác phản bác lại ý kiến của tôi nhưng rốt cuộc pác có y kiến cuối cùng rất là ......... củ chuối.

Chuối thế nào. Thấy bác nói chuyện cấu của con giai, tôi thấy bàn tiếp sẽ khiếm nhã nên tôi nói lảng ra, bác không thông cảm còn bảo chuối. Với lại bác lập luận chán như con giun. Tôi biết ai chả có ham muốn nhưng nghĩ các bác yểu điệu thục nữ khi yêu e lệ chứ hoá ra cũng đòi cấu để test như chúng tôi à. Và việc tôi nói con gái chủ yếu quan tâm đến tâm hồn, không có nghĩa chúng tôi không có tí nào, nhá?
    NQ quay lại cái topic của các bác gái. Quan điểm vẫn là cái gì cũng phải đẹp. Không mặc mà dung tục thì là loã lồ, không mặc mà nghệ thuật thì là nude nghệ thuật. Mặc đủ nhưng khi cần tháo ra có mất mấy thời gian, mất đến 5 giây không?
  2. dramacyde

dramacyde Thành viên mới

Bé..con Fool làm sao mà có thể giống bé được...
    Đồ ngoài nó mặc..hik...Nó gọi là....Loá cả mắt...
    Em nói xấu xấu bẩn bẩn..nó lại cấu em chết
    @Kiz: Braless lúc nào? Bạn nghía cái
  3. em_hat_hay_lam

em_hat_hay_lam Thành viên mới

các bạn hay nhỉ, có mỗi câu hỏi đó mà cũng cho nó lên 9 pages
    con gái lớn tướng rồi thì fải mặc mấy cái phụ tùng đóa chớ, nhất là khi đi dạo ngoài đường xá, ai lại chỉ khoác mỗi cái áo ngoài mí cái quần thôi được
    nếu mà xảy ra sự cố gì gì đó như là ngã quay ra thì hic hic, hỡi ơi, mất công bao năm trời gìn giữ he he mà các anh thấy được thằng bình thường thì chạy té khói
  4. tranhoangtho

tranhoangtho Thành viên mới

Em iu của anh được ngắm fool rùi à?
    Miêu tả cho anh nghe cái? Xem có thật là loá con mắt bên phải, loà con mắt bên trái ko nào?
    Cấp cấp chờ tin em.
  5. nongdanchanchat

nongdanchanchat Thành viên mới

Ý trời ơi!! cái chủ đề này hay nhể.
    Em girlxinhkhinhacong không thích mạc đồ lót hả?thế thì đừng mặc,anh đảm bảo là chả sao hết,càng thoáng,anh là anh cứ ủng hộ cả hai chân hai tay luôn.
    p/s: hôm nào ra đường mà không mặc thì nhớ gọi anh đến coi nhé,anh đảm bảo sẽ đãi em một chầu cafe hê hê.
  6. nhatquoc

nhatquoc Thành viên mới

Sắc nước hương người thế ư bác Thọ?
    Thế mà không khai quật sớm cho 4rum rôm rả. Dạo này Giới tính của anh chị em ta trầm quá...hơ hơ.
    +--+
    Hãy nói KHÔNG với hàng hoá của bọn SHIP!
    Được nhatquoc sửa chữa / chuyển vào 19:57 ngày 20/01/2005
  7. ndungtuan

ndungtuan Thành viên rất tích cực

Các bạn chú ý, vui lòng không đi lệch chủ đề, đã xuất hiện nhiều bài spam.
    Cám ơn các bạn đã hợp tác.
    Thân ái
  8. dramacyde

dramacyde Thành viên mới

Hik..Hôm nọ mới nghía WC ...Em gọi là ngất ngây con gà tây..Ngồi cứ lắp bắp...
    Hik ấy xinh thế...Về sau nghĩ lại thấy ngượng ko chịu được
    Em là mắc bệnh mê gái đẹp còn hơn zai....
    Còn wần áo ngoài thì..Hôm nọ mới được nghía kiểu ngây thơ hở vai..ko bít có braless hay ko..Nhưng mờ ếch xi cực kì...
    Thía nên ko nên so sánh còng queo như em Đá..Nghe bùn cười
    Để mấy tuần nữa em rảnh rỗi em đi ọp nai với bạn Kix..Em chụp trộm mấy kiểu cho các anh ngắm nhá
  9. f00l_a_kiss

f00l_a_kiss Thành viên mới

nói chung nếu mặc đồ đẹp ở ngoài lên kiếm đồ lót ***y để diện...ko bít các anh thế nào , em mà nhìn gái ngoài đường, cô nào dress ***y là em cứ fải dùng hếp các cách attempt bằng được cái quả bên trong nó hình trái gì
    @ dramacye : mí bạn hiền cứ nói bậy linh tinh...gặp tớ lại ngất đập đầu vô chân thằng waiter thì chết tớ.... mờ mí giả tớ cái ảnh đê để tớ upload lên avatar ko lúc offnai tớ vuốt cho 3 cái là tụt hết
  10. tranhoangtho

tranhoangtho Thành viên mới

Mạng dạo này phọt phẹt quá đi mất. F5 đến cả chục lần mới vào được một trang
    Thực ra thì tớ được ngắm fool một lần rồi, trong cái hội váy ngắn ở box Sở thích í. Bác lượn vào mà ngắm, hy vọng là nó còn.
    Tớ phải công nhận là fool cực kì tự tin, khối anh ở đây cóc có một phần điều đó
    @fool: Tớ tưởng chỉ có con trai mới có cái trò tò mò mà ấy thích thôi chứ. Thế nếu bị bắt quả tang thì victim sẽ tặng cho ấy cái gì nhỉ? Thông thường với con trai chúng tớ, phần thưởng sẽ là đỏ má bên phải, tím bầm con mắt bên trái. Nghĩ đã thấy rùng mình rồi.