1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

COn gái mà cưa con trai thì thế nào nhỉ? có nên ko?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Greenrose87, 04/02/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. scarlet198

scarlet198 Thành viên mới

chúc anh năm mới bớt hâm , anh ko thấy anh rất hâm hay sao mà đến những ng tiến sĩ thạc sĩ có trí thức cao vời vợi cũng chả hiểu anh nói gì, kiểu như 1 thằng điên khi bị bắt vào nhà thương điên thường giãy giụa nói mình ko bị điên ý còn các bác sĩ mới là những thằng điên, hài vãi chưởng . chúc anh năm mới bớt hâm , 1 ng hâm như anh mà bớt hâm thì việt nam ta mới fát triển được.
    mod khoá topic đi ko dễ có đổ máu lém cơ
  2. workinthesun

workinthesun Thành viên mới Đang bị khóa

Há há, cảm ơn về lời chúc năm mới của em xì-các-lịt.
    Cũng chúc em sang năm mới khôn ngoan hơn, viết chuẩn hơn, bớt tuỳ tiện oánh giá hay xuyên tạc như đoạn vàng vàng, bớt trẻ con sĩ diện; để có những ku như ku thuyền trói vào rường.
  3. scarlet198

scarlet198 Thành viên mới

nguyên khoản a đôi co từng chữ một với 1 ng kém tuổi hơn mình thì bản thân anh cũng nên xem lại, như kiểu 1 ai đó trên này ( mà ai cũng biết) bị ng kém tuổi chưỉ cho vào mặt nhưng vẫn nhơn nhơn lên.anh cũng nhiều tuổi chứ có fải trẻ con đâu , anh nói chuyện sao để những kẻ mà anh nói trẻ con ng ta còn tôn trọng anh.
    kết thúc tranh cãi ở đây. ( chúc mừng anh nhé,h thế gian ai vô duyên được dường như anh)
  4. namcao9X

namcao9X Thành viên mới

Theo tớ thì con gái chỉ nên bật đèn rồi nhấp nháy thôi , ko nên tán tỉnh , vì con gái mà tán trực tiếp dễ lộ lắm ko được khéo như zai , hoặc khi 2 người đã hiểu rõ tình cảm của nhau rồi , anh ấy cũng thích bạn nhưng chưa dám ngỏ lời thì bạn ngỏ lời trước , đó cũng là 1 ý hay
  5. longtrang

longtrang Thành viên mới

thích thì phải bắt tay vào mà làm, chả lẽ lại cứ ngồi không há miệng ra :),
    nhưng mà con trai thì có thể mạnh bạo thẳng thắn , con gái thì không nên thế