1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gái nghĩ sao về con trai kiểu baby face nhỉ?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi no1luv, 13/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. no1luv

no1luv Thành viên tích cực

em thấy cái này là thực tế nhất và là điều em lo sợ ko đc yêu người mình yêu là điều đau khổ nhất trên tg này :(
  2. sentenced1806

sentenced1806 Thành viên rất tích cực

Quan trọng là suy nghĩ nó có giống cái mặt k ý chứ
  3. vuitinhhn83

vuitinhhn83 Thành viên mới

ai là zai baby vào đây khoe mẹt cho girl ngó nghiêng bình phẩm hả mọi ng??
  4. hiepsi_holo

hiepsi_holo Thành viên mới

thảo nào mãi mà mình không có ai yêu :D, về để râu như binladen, ra đường tìm thằng nào to to oách nhau mới được , xin tí sẹo cho nó gấu
  5. ta_la_dai_bang

ta_la_dai_bang Thành viên mới

cậu baby thì đi luộc 9x đi...Các bé ý thick các anh nào kute baby đấy..Tha hồ mà chọn lựa ;)).
  6. chanquayxoan

chanquayxoan Thành viên mới Đang bị khóa

Mẹt bây bi dễ bị cho là chwa lớn, không có khả năng ********, gái không thích không mê
  7. lino1

lino1 Thành viên mới

Càng tốt chứ sao cậu.tớ nói khách quan luôn vì mặt tớ ko baby nên chẳng có j` để tự lăng sê cả
    Giờ thì cậu cứ chăn các em thích mặt baby đi.rồi cậu đá thêm các yêu tố khác vào như suy nghĩ tính cách hiểu biết đạo đức .v.vv là ổn
    Sau rồi cậu cũng phải già đi ..nhưng sẽ chậm hơn ngưòi khác vì thế cậu càng có nhiểu thời gian và cơ hội để đong hàg.
    Mấy em thích mặc baby thì đa số là ít tuổi ,hàng càng tươi ngon,bác chỉ cần cẩn thận cái vụ bóc lịch là đc. Sau rồi cậu lớn hơn thì đong các em lớn hơn ttí nữa,đc quá còn j`.
    Nhưng ko vì thế mà số các em bằng tuổi hay lớn hơn là ko thích mặt baby.Nhiều người vẫn thích đấy chứ! Vì thế việc của cậu là làm sao dẹp bỏ tâm lý ngăn cản người ta đến với cậu là đc rồi. Mà nhiều người chẳng ngại j` đâu
    Tất nhiên ko tránh khỏi những ngưòi ko thích mặt baby đẹp trai để yêu dù là gái trẻ hay gái già. Đó là chi phí cơ hội mà cậu phải chấp nhận,
    Nếu đổi lại là gương mặt đàn ông thì nó cũng có lợi thế và nhược điểm riêng thôi.
    Cứ đẹp trai baby là lợi thế hơn rồi ,sau này mình già thì lài chơi kiểu khác,lợi hại trăm đường thế có j` mà phải nghĩ nữa
  8. konhu_loaicodai_85

konhu_loaicodai_85 Thành viên mới

Ko thích. Con trai cắt đầu đinh vuốt keo mình chỉ muốn giáng cho một cái búa.
  9. weingarten

weingarten Thành viên mới

Baby hay ko,đâu phải chỉ ở cái mặt.Tính cách đàn ông vào,bản lĩnh manly vào,mặt có baby đến mấy các em cũng xô vào bác ạ
  10. lino1

lino1 Thành viên mới

Cái phần đỏ đỏ! Bác này nói chí phải! Hơn nữa Baby face còn mang nhiều lợi thế!
    Xét 2 thằng có bản lĩnh ngang nhau thì thằng đẹp trai hơn gặp đc nhiều khách hơn hô hô!