1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gái Ngô Quyền và con gái Trần Nguyên Hãn .....

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi tra_lipton_87, 18/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tra_lipton_87

tra_lipton_87 Thành viên mới

Con gái Ngô Quyền và con gái Trần Nguyên Hãn .....

He he he , theo tui thì con gái Ngô Quyền xinh hơn con gái Trần Nguyên Hãn nhiều. Con gái Ngô Quyền lại rất sành điệu nữa chứ....Ai đồng y'' thì giơ chân lên nào ?
  2. con_chim_non

con_chim_non Thành viên rất tích cực

thằng này láo quá ? ai bảo con gái ngô quyền là xinh nhất hả , mà phải noi s là chả có con gái ở đâu xinh cả mới đúng (he he he xin lỗi chị em nhé ) chỉ có người yêu tao với 1 số nguời là xinh nhất thôi .
  3. NhatQuan

NhatQuan Thành viên quen thuộc

cứ cho là vậy nhưng con gái TNH ko ai làm "Đĩa" cả hehe nói người phải nhìn mình
  4. Thesixsenses

Thesixsenses Thành viên mới

Cái này khó trả lời thẳng tưng lắm
    Tất cả chỉ là tương đối thôi
    Chẳng hạn trường NQ có vài em đạt 9.5 điểm trườngTNH ko có em nào đạt 9.5 nhưng lại có rất nhiều em đạt 9 điểm còn NQ thì lại có ít em đạt 9 điểm hơn thì sao! Còn ăn chơi thì chưa biết được
    Các em trương dân lập dấy toàn đạt danh hiệu á hậu hoa hậu trong các cuọc thi hao hậu đấy thôi!
    Nhưng phải nói rằng con gái cấp 3 nói chung bây giờ ngày càng ngon : cao ráo 1m6 đổ lên là hơi bị nhiều , tóc ép nhuộm vàng đỏ chân dài ...nhìn hơi bị phê!
    Cảm ơn các bác phụ huynh đã sinh ra những em ngon như thế để chúng cháu ngắm nhìn và cưa cẩm và ....
    Cảm ơn nhiều em xinh đã chọn trường TNH
  5. Ronaldauto

Ronaldauto Thành viên mới

Tớ cũng đồng ý với ý kiến của bạn gì ,con gái NQ rõ ràng trông phê hơn con gái TNH nhiều,lại còn ăn chơi hơn nữa chứ!Đến bây giờ Model làm phim 2 diễn viên cũng chỉ có con gái NQ dám làm mà thôi (ra mấy phần rồi đấy!).Trong khi bọn con gái TNH như nhà quê,chẳng chịu chạy theo thời đại rì cả.
  6. nguoilinhxanh85dt

nguoilinhxanh85dt Thành viên mới

đúng rồi,chỉ sau vợ tui thôi
  7. Soserone

Soserone Thành viên rất tích cực

Đc rồi sao lại đi động đên vấn đề tế nhị thế nhỉ.Con gái ở đâu bây giờ mà chẳng xinh chẳng đẹp, mà cũng chẳng như xưa, công nhận là con gái NQ cũng xinh thật, nhưng bây giờ hãy chờ đến lúc tan trường mà đưng ngắm, con gái truờng ta xinh cực kì luôn.ĐÚng là fải cảm ơn các bậc fụ huynh đã xinh ra các em xinh tươi để anh em nhà ta...ngắm!
    Ấy thế nhưng đừng động đến vấn đề CD Film gì ở đây nghe! có gì anh em con trai mình nói thầm nói nhỏ với nhau thui chứ ai lại đi nói với mọi nguời thế này nhỉa???
    LE ANH
  8. lmh_h

lmh_h Thành viên rất tích cực

tại sao lại so sánh giữa TNH và NQ nhỉ? TNH chúa ghét NQ mà con gái NQ công nhận xinh nè , sành điệu nè , và ĐÚ thì cũng không vừa đâu . TNH không dám!
    tiamo

9. Thesixsenses

Thesixsenses Thành viên mới

TO Seserone
    cái topic này sắp sửa đi quá đà rồi nhỉ sắp sửa diễn ra cái cảnh các nàngNQ và TNH vào đây võ mồm thì bỏ xừ đụng chạm đến vấn đề xinh xấu của các nàng là các nàng nhảy dựng lên ngay , nên hạn chế những bài bôi xấu nhau thì hơn vì có xinh thì cũng là Hải Phòng mà xấu thì cũng ở HP còn vụ làm đĩa thì đừng nói nữa!
  10. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

Cứ nóng thế.Con gái chỗ đek nào mà chẳng có đứa xinh đứa xấu.Xét 1 cách toàn diện thì bên NQ biết ăn diện hơn hẳn bên TNH.CHuyện,phố nhớn nó phải thế chứ,ta nằm trong ngõ nên chỉ đến mức..thế thôi,bà con nhể.Mấy giờ rồi còn đi bức xúc chuyện nhỏ như con thỏ đấy phỏng?
    Có gì đâu mà khóc
    Hạnh phúc chỉ là điều bịa đặt
    Nên tình yêu là chuyện viển vông thôi.....