1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gái Ngô Quyền và con gái Trần Nguyên Hãn .....

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi tra_lipton_87, 18/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MissSixty

MissSixty Thành viên mới

Thế hôm nào anh em mình bố trí một buổi lãng mạn cái em nhẩy ? hehhe
  2. all_in_hand_hp

all_in_hand_hp Thành viên mới

tai sao chung ta khong to chuc mis ngo quyen voi tran nguyen han nhi? co ve se rat an tuong day , amin day , hop nhau de
  3. con_chim_non

con_chim_non Thành viên rất tích cực

he he he nghe có vẻ hay đó , các em gái NQ với các em gái TNH , chơi luôn đi các em gái ơi , thua không cay cú , thắng không kiêu , bại không nản ... tiện thể cho anh em nhòm mặt vài người cái , không thì sau này tán nhầm mặt hàng của nhau thì chết .
  4. I.O.U

I.O.U Thành viên rất tích cực

Nhìn vào đồng phục thì biết con gái ở đâu hơn. Tranh cãi nhiều
  5. con_chim_non

hé hé , bác này nói hay dã man , nhìn vào đồng phục là biết ngay , như con gái thái phiên nhìn như đứa trẻ con cấp 2 ấy chỉ vì cái đồng phục , hay như mấy em marie curie ấy , nhìn vào cứ thấy da các em hồng hồng vì vải của các em đó mỏng tang ( áo em trắng quá nhìn xuyên qua ) xin lỗi chị em cái , thỉnh thoảng còn thấy các em chơi quả đen huyền bí nhìn phê lòi mắt . còn các em NQ có 1 bộ cũng được đó nhưng nhìn không đã lắm , nhưng thấy ngay tính chất đú của các em luôn , áo trắng thật nhưng còn có em không mặc áo con bên trong nữa cơ , em đi sau em đó mà tí nữa mấy lần đâm vào người ta mới chết chứ . đồng phục TNH thì sao , không cần nhiều có em ,có linh tinh hầm bà các thứ luôn ,từ hoa cho đến quả đều có trên áo . nhìn thấy hay hay .... nói chung là nhìn đồng phục thì chỉ thấy vài thứ thôi chứ không thể thấy hết được mọi thứ .
  6. tra_lipton_87

tra_lipton_87 Thành viên mới

Xời , nhìn đồng phục cũng biết Ngô Quyền number one , vì sao à ? Áo đồng phục mùa đông lẫn mùa hè đều đẹp cả , style Ngô Quyền rõ mồn một không trường nào có . Mấy bạn Quảng Ninh về HẢi Phòng chơi cũng công nhận áo NQ là đỉnh nhất. Về học hành thì ai dám bảo NQ học thì ít mà chơi thì nhiều , các giải học sinh giỏi vẫn nhiều không kém các trường khác....Thế nên dù NQ không phải nhất HP nhưng cũng không thèm đứng thứ 2 trở xuống
  7. con_chim_non

htế hả , hoá ra dân NQ cũng học giỏi đấy nhỉ, nhưng sao thấy toàn chạy cửa sau vào trường thế không biết hả em ơi , vậy thì dám chắc là những cái giải mà trường em mang về có phải do thực lực hay không , khii mà những giải quốc tế hay quốc gia với thứ hạng cao chả thấy dân NQ đâu cả , toàn thấy Trần Phú ,Thái Phiên ,Trần Nguyên Hãn với Kiến An thôi .
  8. hiboss

hiboss Thành viên tích cực

Ông anh ơi người ta nói học giỏi ở đây là thành tích mà.Mà cái gì chứ thành tích thì NQ nhất rồi TNH bì sao nổi.Chấp nhận đi