1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gái Ngô Quyền và con gái Trần Nguyên Hãn .....

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi tra_lipton_87, 18/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. monterlovely

monterlovely Thành viên tích cực

Khà người ta đâu có nói con gái của TNH "đú" đâu nhỉ? Tình hình là anh thấy em nói quá thế nào ấy trứ . Mình là mình sao mình phải đi học tập người khác hả em ??? con gái HN thì có cái riêng của con gái HN mà dân ta có cái riêng của dân ta . Sao cứ phải học theo hay bắt trước cơ chứ . Nếu mà học theo như thế thì làm sao còn là cái đặc tính riêng của con gái HP .
    mà hợp đồng giữa em IMH_H ý với cả con_chim_non?? la sao chả hiểu gì cả hết trơn đó . Em và hắn là vụ gì thế ??? hợp đồng hay 1 tình yêu đẹp thế em ??? Anh là anh chửa có tình yêu đẹp lên mới làm 1 vụ hợp đồng ...................................
    khe` mà bé có bít anh là ai không thế hử ????
    YÊU THÌ SAO MÀ KHÔNG YÊU THI SAO ???
  2. cong_chua_halflife

cong_chua_halflife Thành viên mới

ặc , con gái TNH mà ko xinh á ? bây giờ tan học các bác chịu khó đứng truớc cổng truờng là biết mặt nhau ngay mà , sao phải vác lên đây ? mà con gái ở đâu "chất luợng" hơn thì ai mà chẳng biết ?
    danger de mort...
    mama ! i'm coming home

3. thutrang88

thutrang88 Thành viên mới

mọi người bây giờ còn bình luận xem ai xấu, ai đẹp nữa ư? Ai có thể đánh giá được đây? mỗi người đều có nét đẹp riêng của mình mà, chẳng ai hơn ai cả. có người bảo người này xấu nhưng người khác lại bảo người đó đẹp. người đẹp là đẹp cả hình thức và tâm hồn đúng ko? chắc bây giờ với con trai thì đó chỉ là quan niệm của ngày xưa đúng ko? bây giờ thì mọi người đều coi trọng hình thức.chỉ qua hình thức bên ngoài mà bảo rằng người này xấu, người kia đẹp. đó có phải là quá bất công ko? bây giờ muốn đẹp thì có tiền la đẹp ngay . vậy còn những người ko có tiền làm đẹp cho mình thì sao? chẳng lẽ họ đều xấu?
    còn chuyện giữa TNH và NQ thì con gai NQ tất nhiên là nổi hơn rồi. từ lâu đã vậy mà. khỏi tranh cãi.
    trong t/y làm sao biết ai luôn chân thành, trong t/y làm sao biết ai hay lừa dối.........
  4. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

Ui zời . tôi đứng cổng trường suốt ngày đây , con gái TNH toàn là nửa mùa là nhiều , mà ghét cái bọn nửa mùa .
    I love you rồi you có care?You don't believe để ai xoè (swear)I xoè ai đ-á-i (die) ngoài marketI đ-á-i (die) xong rồi you có care?
  5. Brooklyn_Beckham

Brooklyn_Beckham Thành viên mới

Long ơi!Chỉ có mình mày là khổ thôi,cả đời đứng ở cổng trường ngắm gái ...TNH.Cũng giống như ếch ngồi đáy giếng ý.Giờ thì tao hiểu sao mày lại thi NQ chứ ko phải TNH mặc dù nhà mày ngay cổng trường.Muốn thoát ra khỏi cái giếng chứ gì!Nhưng mờ....hờ hờ vẫn phải ngày nào cũng ngắm cái bọn nửa mùa ý,có đã ko?
    Nhưng mờ tớ nói thật là con gái TNH chất lượng hơn con gái NQ nhiều.Con gái NQ chỉ dùng 1 thời gian rùi đem bỏ,khục,còn con gái TNH thì có thể dùng lâu đấy.Dùng cả đời cũng OK được.
  6. emdep_diudang_dh

emdep_diudang_dh Thành viên mới

tai sao mà lại đi so sánh con gái NQ với TNH chứ. con gái NQ xinh, chuyên chẳng có gì bàn cãi, nhưng mà con gái TNH cũng chẳng kém là bao , chẳng qua là con gái NQ đi trước con gái TNH 1 thời gian nên có lẽ là hơn chút thôi, nhưng mà dù sao thì tui thấy 1 người chỉ dành cho1 người thôi mà có nhất thiết phải cãi nhau về xinh hay xấu như vậy không?
    to các ban NQ cua tui :có cần phải đi rêu rao là con gái NQ xinh ở chỗ khác như vậy không? mình nói với mình là đú rồi mà , chúng ta không nói là con gái NQ xinh có khi mọi người còn nghĩ là xinh, đã nói ra rồi làm mọi người ac'' cảm đó . hihihih
    tôi đi tìm một  nửa của đời tôi
    một nửa của tôi anh là ai vậy ?
    sao tôi đi tìm mà chẳng thấy
    để tôi gọi hoài gọi mãi tên anh?
  7. lmh_h

lmh_h Thành viên rất tích cực

a ha , tình hình có vẻ hết chuyện rồi đấy , rốt cuộc là con gái TNH ko thể bằng NQ được , thế nên người nào làm cái topic này đã đủ thoả mãn chưa?
    to thesix ........ : em và con_chim_con chỉ có một cái hợp đồng làm OSIN thôi mà , anh co thích ko ? em có thể làm cái hợp đồng 1 tháng đấy?
    tiamo

8. blq_8

blq_8 Thành viên mới

Các bạn cứ suy nghĩ làm gì.Mỗi người một vẻ mười phân vẹn mười.
  9. monterlovely

monterlovely Thành viên tích cực

Tình hình là đồng ý cả 2 tảy nhỉ....... IMH_H anh em mi`nh làm hợp đồng đến già luôn đi,....... làm có 1 tháng thì hình như là ít quá ......... em nhỉ.... khe` khe`
    Đồng ý hông em
    YÊU THÌ SAO MÀ KHÔNG YÊU THI SAO ???
  10. lmh_h

lmh_h Thành viên rất tích cực

em ko dám đâu bác mon...... ơi ! mà bác là ai đấy nhỉ , bởi vì em đã trót kí hợp đồng với con_chim_non rùi!
    tiamo