1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gái nói gì về con trai ??? - "Bọn con trai dễ thay đổi....."

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi Crazymouse, 27/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. giahy11

giahy11 Thành viên mới

Hay,vậy mà anh ko nghĩ ra nhỉ,hehehe,cuối cùng thì cũng có người vạch trần ra sự thật của hội anti-men hihihi,vote cho em 5* liền hihihi vì em đã cứu cả thế giới phụ nữ nhẹ dzạ cả tin bị dụ vào cái hội anti-men kia
  2. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Nghĩa là sao nhở? Em Roxy định cho đàn ông tuyệt chủng hay có ý định gì khác? Mà em Roxy cần gì phải tranh đấu, khoa học chả bảo nhiễm sắc thể Y càng ngày càng teo lại là gì.
  3. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Nghĩa là sao nhở? Em Roxy định cho đàn ông tuyệt chủng hay có ý định gì khác? Mà em Roxy cần gì phải tranh đấu, khoa học chả bảo nhiễm sắc thể Y càng ngày càng teo lại là gì.
  4. babicinamon

babicinamon Thành viên mới

Nghĩa là thế chứ còn là sao nữa hở anh ? Đi tu làm gì cho nó mất công nhỉ ....Vì đàn ông thì là cái đinh gì .....
    Học xong , để thời gian và tiền bạc lo cho bố mẹ ko sướng à???
    Thôi, Mon đổi ý rồi, đời còn nhìu cái ta chưa chơi, tu chi cho nó uổng ......nhất là uổng mái tóc của Mon đây này....
    Ôi chà....chân lý ==> đàn ông thì là cái đinh gì,nên thà chết chứ ko lấy chồng...................
  5. babicinamon

babicinamon Thành viên mới

Nghĩa là thế chứ còn là sao nữa hở anh ? Đi tu làm gì cho nó mất công nhỉ ....Vì đàn ông thì là cái đinh gì .....
    Học xong , để thời gian và tiền bạc lo cho bố mẹ ko sướng à???
    Thôi, Mon đổi ý rồi, đời còn nhìu cái ta chưa chơi, tu chi cho nó uổng ......nhất là uổng mái tóc của Mon đây này....
    Ôi chà....chân lý ==> đàn ông thì là cái đinh gì,nên thà chết chứ ko lấy chồng...................
  6. giahy11

giahy11 Thành viên mới

thêm 1 con nhạn bị dzụ,hehehe,đúng là con gái dạo này dại khờ thiệt,có bạn trai nhìu cái xướng lắm mà mấy bé ko biết đấy hihi để anh kế 1 vài điều hấp dẫn cho mấy bé nha:
    1.đi học thường có người bảo vệ khỏi sợ bị ăn hiếp hay bị cướp giật
    2.khi buồn luôn có người bên cạnh để an ủi,có bờ vai để chùi nước mắt
    3.Cắt được mấy cái đuôi khó chịu
    4.Ngày lễ hay SN ko sợ cô đơn vì luôn có ít nhất 1 người bên cạnh
    còn nhìu nhìu nhìu điều nữa rất ư là hấp dẫn vậy mà mấy bé ko biết cứ bị bé roxy dzụ hoài hehehe,tội nghiệp,........
  7. giahy11

giahy11 Thành viên mới

thêm 1 con nhạn bị dzụ,hehehe,đúng là con gái dạo này dại khờ thiệt,có bạn trai nhìu cái xướng lắm mà mấy bé ko biết đấy hihi để anh kế 1 vài điều hấp dẫn cho mấy bé nha:
    1.đi học thường có người bảo vệ khỏi sợ bị ăn hiếp hay bị cướp giật
    2.khi buồn luôn có người bên cạnh để an ủi,có bờ vai để chùi nước mắt
    3.Cắt được mấy cái đuôi khó chịu
    4.Ngày lễ hay SN ko sợ cô đơn vì luôn có ít nhất 1 người bên cạnh
    còn nhìu nhìu nhìu điều nữa rất ư là hấp dẫn vậy mà mấy bé ko biết cứ bị bé roxy dzụ hoài hehehe,tội nghiệp,........
  8. dongnhatchimai

dongnhatchimai Thành viên mới

Em nghe bác nói mà chết cười....Nghe như bác bị ai đá rồi tức máu thì phải ...nói thật bác đừng giận,người nhà nên nói thật ....hehehe....
  9. dongnhatchimai

dongnhatchimai Thành viên mới

Em nghe bác nói mà chết cười....Nghe như bác bị ai đá rồi tức máu thì phải ...nói thật bác đừng giận,người nhà nên nói thật ....hehehe....
  10. giahy11

giahy11 Thành viên mới

Hêy đọc xong chỉ cười thôi chứ đừng chết chứ,tội lỗi lắm mắc công bị tội ngộ xác nữa uổng công tui ăn chay tu hành bấy lâu nay,.