1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gái Phú Thọ

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi engpopa, 23/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. engpopa

engpopa Thành viên mới

Con gái Phú Thọ

Các bạn nam nghĩ gì về con gái Phú Thọ nào
  2. hoangha_deptrai

hoangha_deptrai Thành viên mới

hèm để xem nào!
    thứ nhất: theo nghiên cứu của các nhà vịt học thì họ đanh đá
    thứ hai: khi họ nói thì chanh cũng chăng chua bằng
    thư ba: cũng khá xinh
    thứ tư: roài em sé nói sau
  3. bibianh

bibianh Thành viên mới

Oach! Con gái Phú Thọ xin phép được đính chính ạ!
    Thứ nhât, chúng em thông minh + sắc sảo --> #đanh đá
    Thứ hai, chúng em uống rượu sắn từ bie'' --> giọng không ngọt nhưng dễ làm say lòng người!
    Thứ ba, chúng em không dám nhận mình xinh, bởi vì chúng em rất xinh, cực xinh rùi ạ!
    .
    .
    .
    Thứ n, để khi nào bác nói xong em đính chính típ!
  4. hoangha_deptrai

con gái phú thọ lại thêm một điểm nữa roài
    thứ 4: chưa nói song đã cái song
    thứ 5: hay "ný nuộn"
  5. SATHUKHONGVOTINH

SATHUKHONGVOTINH Thành viên rất tích cực

Vui tính....
    ----------------------------------
    Không dám nói xấu sợ bị ném đá vỡ đầu mất......
  6. hoangha_deptrai

oạch thế thì chị em họ lên nước thì anh em mình khổ chết
  7. arcdungnguyen

arcdungnguyen Thành viên quen thuộc

Con gái phú thọ mình hay chớ! Gì chứ girl Bãi Bằng bây giờ nhiều em xinh vãi! nhưng các bác trai ạ, em tiếc, thương, và nhớ những mái tóc dài! hôm trước đi trên Đại cồ việt, gặp 1 em tóc dài đạp xe, những cảm xúc tận "Đáy" lòng trào dâng, em theo em ý hết ĐCV, qua Trần Khát Chân, nhưng biết chẳng để làm gì, em bèn vượt ngang em tóc dài, em bẩu: Em ơi đừng cut tóc em nhé! Con bé nhìn em như nhìn 1 thằng hâm! mà em các bác quả thật cũng hơi hâm... Nhưng chẳng lẽ, tính thời đại là con gái không thể mang nổi mái tóc dài nữa sao các bác trai???
  8. hoangha_deptrai

hôm nọ đang ngồi hóng ở cửa. bỗng có cô gái đi qua. co bé nhìn cũng khá là xinh. nhưng chẳng hiểu vì cái lý do giè mà khi em buột miệng nói:bé có đi đâu không anh chở đi. hix chẳng hiểu thế nào mà cô bé quay lại làm có một câu thôi: chẳng mướn . nguýt.
    PÓ TAY! emc hỉ có hỏi thế thôi chứ có ý gì đâu
  9. bibianh

bibianh Thành viên mới

Oài! Em bó tay bó chân bó toàn thân với các bác jai nhà mình thì có!
    -->...nguyen: thống nhất ý kiến với bác! Con gái PT nói chung CỰC hay (nhấn mạnh chữ "cực"). Không chỉ con gái Bãi Bằng mà con gái Việt Trì cũng đỉnh đỉnh đỉnh!
    Còn vụ tóc dài í, tình hình là cũng có ri` joi chống nắng, và cờ lia chống nóng nhưng nói thật là chúng iem cũng xin kiếu với cái nóng khủng như thế này ẹ! Tuy nhiên không vì thế mà không còn tóc dài Phú Thọ đâu ẹ. Hồi em fomat ổ trót bỏ mất kí ảnh con bạn em (gái BB mà bác trót lỡ miệng ca ngợi í), tóc nó dài và đen như rễ si lun (cơ mờ mượt hơn)! Tẹo em tìm lại bốt lên cho các bác xem mà ao ước hộ bạn gái mình nhá!
    -->hoang...trai: May cho bác là cô nhóc xinh xinh của bác k phải girl PT chứ không thì không chỉ nguýt đâu bác ẹ! Phải tay em a'', em bám đuôi đòi bác chở về bằng được lun i'' ẹ! Mà cũng chẳng ai rảnh mouth như bác, đã trót open phun thì tất lẽ dĩ ngẫu phải có hiệu ứng chứ! Bác trêu mà nó không phản ứng lại bảo xinh thế mà điếc, nó có nguýt khoe môi một tí thì lẩm bẩm trông thế mà môi dài. Chẳng may mà nó có toét miệng cười duyên thì bác hẳn lại ấm ức: nó nhìn mình thế này mà jống dưa bở à! Chậc, túm lại là con trai các bác lắm chuyện bỏ xừ mà cứ vác miệng khắp nơi kể xấu chị em xinh đẹp! Mà kể xấu chị em hàng xóm còn được, lại đi vạch áo chị em nhà mình thì... em thật bác, đến King Hùng sống lại chắc cũng đòi nằm xuống típ cho đỡ xấu hổ! iem thì iem xấu hổ đến chẳng còn mún gõ nữa!
  10. hoangha_deptrai

iem là iem đã chịu thua " ný nẽ" của các chị nhà mình roài iẹ. từ dầy em kô dám bàn tán nữa iẹ