1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gái Thanh Hoá rất xinh

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi tinhlebong_18, 29/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tinhlebong_18

tinhlebong_18 Thành viên mới

Con gái Thanh Hoá rất xinh

Sau khi đọc cái bài con gái Thanh Hoá , tớ thấy rất khó chịu là tại sao mọi người ( mấy tên con trai Thanh Hoá mắt lé ấy ) cứ chê bai chị em nhỉ .. không iu thì thôi , mắc mớ chi mà cứ chê hử , từ xưa đến giờ toàn thấy chị em khen các anh , mà các anh thì chê chị em thậm tệ ...nghe tủi thân quá , vì thế tớ lập topic này cho đám cung tên kia biết là - con gái Thanh Hoá rất xinh , không những xinh mà còn đảm đang nữa . Từ giờ bớt lộng ngôn đi nhá ( chẳng hiểu chị em đi đâu hết rồi cơ chứ )
  2. kingofair

kingofair Thành viên mới

Kiểu nầy, em tinlebong phải cho vài cái pict vào Topict này. Đảm bảo không có "Cao nhân" nào giám nói xấu gì hết trơn.
    Thuyết phục nhất, xin mời tinhlebong diện kiến thiên hạ trước .
    Các bác đồng ý, cho em tlb một tràng pháo tay để ủng hộ tinh thần "Vị dân tộc" nào!
  3. kingofair

kingofair Thành viên mới

Tiện thể, hôm nầy không được đi uống bia, KOA xin được lấy một vài ví dụ (Từ album của Box) làm chứng trước. Rồi cái tinhlebong, pót chứng minh tiếp nhá!
    Bạn này là Nhim...(ko nhớ chính xác)
    Rồi đến một bạn khác, nếu KOA ko nhầm thì bạn này là caycothu
    Người tiếp theo là Tocduoiga
    Người cuối cùng, made in ...không phải thanh hoá
    Ai có nữa, xin đưa lên làm bằng chứng nhé!
    Cuối tuần say xin, ý nhầm cuối tuần vui vẻ!
  4. tinhlebong_18

Thôi , đừng có dụ khị em , em đưa ảnh lên sợ anh chạy đầu tiên đấy ..mà là chạy lại gần á
  5. hoasosac

hoasosac Thành viên mới

Xinh hay không không thành vấn đề, quan trọng là cái tính ấy, ở đâu mà chẳng có gái xinh và gái xấu !
    Cách đây mấy tháng, trên một chuyến xe từ Thanh Hoá về lại Hà nội, Hss chứng kiến cảnh 1 bạn gái chửi lại chú lơ xe với những lời lẽ không thể diễn tả được ( đúng là từ nhỏ đến lớn Hss chưa nghe bao giờ ) , chưa hết, có một bà Bác ( có lẽ là quê Thanh Hoá nhưng nhà ở Hà nội về thăm quê hay sao ấy )sau một hồi chí choé với lái xe rùi tuột quần ngồi tè giữa xe trước bao quân thiên hạ trong xe , choáng !
    Tuy nhiên đó chỉ là trường hợp hy hữu mà thôi ! Hss nghĩ thế !.
    Người phụ nữ THoá đầu tiên Hss rất may mắn và rất hạnh phúc khi được tiếp xúc là mama của AYE, hy vọng ở THoá có nhiều bạn gái có được tính cách hiền hậu như mama.

6. zfzola

zfzola Thành viên rất tích cực

Khục khục .
    Thế này thì hok dám kãi nữa . Ấn tượng in sâu vào óc .
    Chỉ có thể nói là sống ở môi trường nào thì học văn hoá của môi trường ấy thôi . Các cụ dậy rồi : Cha mẹ sinh con- Xã hội sinh tính mờ .
  7. tinhlebong_18

Này HOASOSAC ..cậu nghĩ tất cả những người ở đây đều bị ngố hay ngớ ngẩn cả hả ...không có một con người nào nếu đang còn mang tính người mà lại có cách cư xử như " bà Bác " mà cậu vừa nói , hoạ chăng đó là người bị tâm thần phân liệt , mà người đó thì xã hội không lên án họ . Còn chuyện cô gái mắng phụ xe bằng những lời lẽ từ nhỏ đến lớn chưa được nghe bao giờ à ...thế thì nên nghĩ hoasosac là gì nhỉ ? Có lời khuyên dành cho cậu nhé : Nói năng cái gì cũng nên nói đúng sự thật và nói đủ , nói vừa đừng nên nói quá để mắc công người khác phải sửa lưng .
    Còn cậu zfzola kia kìa , thấy người ta nói vậy mà cũng tin à ,cậu thử hỏi HSS xem cậu ta đi chuyến xe ngày bao nhiêu ,. chuyến mấy giờ , tôi sẽ tìm ngay ra người lái và phụ xe ngày hôm đó cho , thử xem hss còn cứng họng nữa thôi
  8. hoasosac

hoasosac Thành viên mới

Không biết bạn là nam hay nữ, nhưng nghe cụm từ trên có thể đánh giá được một phần nào tính cách của bạn đó, hí hí.
    Hss không muốn mất nhiều time vì một bài viết khi không chịu đọc hiểu nghĩa Tiếng Việt !
    Có 1 thành viên tâm huyết với box Thanh Hoá mình cùng đi chuyến xe với Hss đấy !.
    Chào tạm biệt và chúc vui vẽ !

9. kingofair

kingofair Thành viên mới

Mình thấy ở đâu cũng vậy thôi. Người tốt, người xấu, người xữ sự thế này, người thế kia là chuyện không tránh khỏi. Ngay trong bản thân mỗi con người cũng có nhứng nét mâu thuẩn nữa, chứ không nói đến trong xã hội. Bản thân mình cũng không thiếu lúc xã các loại từ bậy bạ, tây tàu tá lả, cũng có lúc nói ngọt như mía (Bả mía, trong quán mía đá ).
    Còn chuyện cả HSS, mình nghĩ chẳng ai tự nhiên đặt điều cả đâu. Nếu cho mình "Dựng chuyện" về một người phụ nữ, dù cay ghét thế nào mình chắc cũng không "Sáng tác" ra được "Hoạt cảnh choáng váng" như vậy. .
  10. nang_thu

nang_thu Thành viên mới

Nếu các bạn đều là người TH thì hãy bỏ kiểu cái nhau chí choé để chứng minh này nọ đi. Nghe củ chuối lắm.
    Giỏi giang và yêu quê hương thì hãy truyền đạt cho nhau những bài học, những kinh nghiệm quý và tương trợ giúp đỡ lẫn nhau. Chứ cãi nhau thế này thiên hạ họ cười cho. hic.hic......
    Thú thật, đọc bài post của một bạn nào đó cũng thấy đỏ mặt vì tài CHUA NGOA của bạn đó.
    Mod ơi! Mod khoá 2 cái Topic bàn luận về con gái TH đi Mod ơi! Kẻo lại biến thành chiến trường ko súng đạn mất Mod ạ.
    Được nang_thu sửa chữa / chuyển vào 19:54 ngày 03/08/2006