1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gái thời nay và vấn đề tình yêu của họ trong cuộc sống

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi ducthanh20022001, 30/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ducthanh20022001

ducthanh20022001 Thành viên mới

Con gái thời nay và vấn đề tình yêu của họ trong cuộc sống

Hiện nay cuộc sống hiện đại củachúng ta càng ngày càng được cải thiện, vì vậy con gái càng ngày càng trở nên "quái"
    hơn trên tất cả các lĩnh vực,nên con trai chúng ta cần phải đề phòng.Một vấn đề nóng bỏng khác đó là vấn đề tình yêu của họ .Trong vấn đề này họ trở nên khó hiểu một cách kỳ lạ
    họ muốn tất cả mọi người đều phải cúi mình trước họ. Họ trở nên "đỏm dáng" một cách kỳ lạ , họ muốn nhiều người theo đuổi họ để họ co dịp "lên mặt". Thật không thể hiểu nổi
    Họ muốn bạn trai của họ phải thật hoàn mĩ trong khi đó họ lại không muốn người khác nhận xét gì về họ dù đó là lĩnh vực nào. Đây là những nhận xét của tôi về con gái thời nay
    nếu ai có cùng nhận xét như tôi về con gái thời nay thì hãy gửi cho tôi theo địa chỉ:
    ducthanh20022001@yahoo.com
    Chúng ta sẽ tiếp tục trao đổi với nhau về lĩnh vực này.

2. Nguyen_Trung_Hien_new

Nguyen_Trung_Hien_new Thành viên mới

Hình như bác Ducthanh có tâm sự gì chứ không đơn thuần là chuyện con gái bây giờ???
    LongNhiNTH
  3. ladakhoti

ladakhoti Thành viên tích cực

Con gái bây giờ trở nên đỏng đảnh hơn vì những kiểu boybands và girlbands nhan nhản..... Suốt ngày toàn nuốt mấy cái phim sướt mướt của Hàn Quốc mà không ảnh hưởng thì lại ......bản lĩnh cao quá.... Lúc đấy các anh con trai cũng sợ.
    Xem ra là tại mấy anh con trai cả

ladakhoti
  4. mitlo

mitlo Thành viên rất tích cực

Nói gì thì nói các ông cũng nên nhìn lại chính mình đi, com trai thường có câu nói " quen một trăm, yêu mười, lấy một". Đừng có quan niệm cổ hủ như thế, thời buổi nam nữ bình đẳng, với lại chắc gì người ta đã nghĩ như các ông nghĩ về người ta. Biết đâu đấy chỉ là những mối quan hệ đồng nghiệp, bạn bè, quen biết, còn với người họ yêu thì khác. Đừng gán ghép suy luận của mình cho người khác.
    Mit@
    Anti ATC
  5. cavang

cavang Thành viên rất tích cực

Không phải tất cả là như vậy. Đó là kết quả tốt đẹp của việc đi đến "Nam nữ bình quyền" hoàn toàn. Thời nay Nam & Nữ đều quái & không quái như nhau.
    Mức độ quái thế nào tuỳ các bác đánh giá. Riêng em thì Nữ nói chung là đáng yêu, những cái không đáng yêu nói chung thì cũng không đáng kể.
    Tuy nhiên nói riêng thì kinh quá...
  6. loi_cua_gio

loi_cua_gio Thành viên mới

Bác Thanh ơi mình phản đối. Bác hơi phiến diện đấy, bộ có tâm sự hả. Nhóm mình có 8 đứa nhưng mỗi người một vẻ, nói chung vẫn là người con gái Việt Nam theo đúng nghĩa đấy chứ.
    K.C
    K.C
  7. booty_delicious

booty_delicious Thành viên rất tích cực

ôi bác ducthanh20022001 chắc gặp fải wái nhân như vậy rồi hả .
    Sắp tết chúc bác tìm được 1 cô bạn mới hiền dụi , thơ ngây dụi dàng , thuỳ mỵ ..... chung thủy .... chúc mỏi cả mồm Lì xì cho Bé đi nào ....... hẹc hẹc hẹc
    Cause my body too bootylicious for ya babe
  8. tdna

tdna Thành viên rất tích cực

Gã quê mùa tui trộm nghĩ ,chúng ta là boy ,cần tỏ ra là boy một xí.Tui thích những người con gái được bác coi là "đỏm dáng".Tui nghĩ các girl cần phải làm đẹp,như thế chúng ta mới được ngắm họ thoả thích.Rồi trong tình yêu ,họ "lên mặt",cũng thường thôi ,cho họ kiêu xí.Không lẽ họ tự dẫn thân tới nộp mạng cho chúng ta ?
    Kẻ hèn này cho rằng ,các boy chúng mình cũng phải xem lại chính bản thân.Chúng mình là boy ,theo tui phải hào phóng,rộng rãi ,những chuyện nhỏ nhặt như vậy ,chấp làm gì,phải không các bác ?
    Cô đơn quá girl ơi
  9. hoacomay

hoacomay Thành viên quen thuộc

bác cavang ạ,
    Em vẫn thuộc lòng câu của bác " Xã hội tốt là xã hội con người đối xử với nhau như những người bạn tốt !!! " ,thế mà hôm nay vào đây em thấy dường như bác nuốt mất lời. Sao bác lại bảo "nói riêng về những cái ko đáng yêu của con gái thì kinh quá", bác thuộc loại bằng mặt nhưng ko bằng lòng rồi ... và có nhiều ấn tượng kiểu NATO lắm. Thế nên bác cần học hỏi lời "thánh thiện kiểu AIDS (Act Immediately, Do strongly của bác tdna ấy. Để mà được lên bờ làm phụ Nam nữa chứ bác, sống mãi kiếp cavang chán lắm !!!!
    ***You cannot lose what you never had ***
  10. august_lat

august_lat Thành viên quen thuộc

Tui chả hiểu các bác ca cẩm nỗi gì về con gái tụi tui.Hôm trước có bác giai nào đó đã buôn than rằng thì là con gái chúng em quái thai quái vật,hành hạ các bác đủ đường.Em cú quá đã trả lời bác ý thì là rằng nồi nào vung ý.Xã hội thời nào cũng có người tốt kẻ xấu,không có kẻ xấu sao nhìn ra người tốt.Các bác vươn lên 1 bậc thì sẽ gặp những người cũng đang vươn lên như các bác.Còn bác thích nhìn xuống để giảng đạo đức thì tuỳ thôi,tốn thời gian quý báu thôi ạ,chẳng cứu vớt được cái sinh linh tội nghiệp nào đâu.