1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gái thời nay và vấn đề tình yêu của họ trong cuộc sống

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi ducthanh20022001, 30/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cavang

cavang Thành viên rất tích cực

Em hoacomay nào đó ơi, sao mà những câu nói khác của CaVang em để ý & nhớ thế mà câu nói phía trên của CaVang ngắn gọn rõ ý thế thì em lại hiểu nhầm. Anh châm trước cho em đấy !
    Xem lại đi này:

... Riêng em thì Nữ nói chung là đáng yêu, những cái không đáng yêu nói chung thì cũng không đáng kể.
    Tuy nhiên nói riêng thì kinh quá...

1/2 của câu thứ nhất CaVang khẳng định Nữ nói chung đáng yêu. Tức là nếu mà hoacomay có là Nữ thì em cũng đáng yêu !!
    1/2 kia của câu thứ nhất CaVang khẳng định những cái không đáng yêu của Nữ là không đáng kể ! Có nghĩa là nếu mà hoacomay có là Nữ thì những cái không đáng yêu của em chắc là ít thôi, đáng là bao !!
    Còn câu thứ hai CaVang nói là nói riêng thì kinh quá... Điều này ai đó sẽ dễ hiểu lầm những gì CaVang nói ở câu thứ nhất. Hoàn toàn không phải, có một vài trường hợp riêng, từ hoàn cảnh thực tế CaVang gặp phải (hi vọng đó chỉ là trường hợp riêng) thì một vài chị em Nữ để lại ấn tượng kinh hoàng đối với CaVang.
    Đây là diễn đàn có đông người, CaVang sẽ không nói cụ thể cái gì mà kinh hoàng thế. Và vì thế, CaVang chỉ đơn giản nói là nói riêng thì kinh quá để hiểu là CaVang không quy chụp cho các bạn Nữ, nhưng đó là câu cảm thán của CaVang. CaVang cũng có cảm xúc của mình chứ, và đó là cách bày tỏ của CaVang. Đề nghị thông cảm cho CaVang nhé
  2. byebye_tinhyeu

byebye_tinhyeu Thành viên rất tích cực

choang' choang'''
  3. BachHop

BachHop Thành viên rất tích cực

bác ducthanh này!
    con gái thời nay có ng tốt kẻ không tốt!
    cớ gì bác ăn nói ghê thế!

BachHop