1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gái thuyền trưởng không bao giờ lùi bước

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi ngocconuong, 12/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

Thất vọng cái gì,bà định kéo bè lập phái chia rẽ tình đoàn kết giữa các thành viên hả,hay là định đố mọi người đi tìm cái lá diêu bông nào đẹp hơn nuno gomes đấy nói cho bà chị biết nhé,VIMARU của tụi tui đầy à,toàn lá xịn thôi bà có thích tui giới thiệu cho vài cái lá về nhà mơ mãi luôn,được không.
    *(^..^)**(^..^)**(^..^)*

2. ricarica

ricarica Thành viên rất tích cực

TO NGOTAU: Anh định quảng cáo bác tinhbien nhà mình tiếp đấy à????
    # CON GÁI THUYỀN TRƯỞNG KHÔNG BAO GIỜ LÙI BƯỚC#
  3. ngocconuong

ngocconuong Thành viên quen thuộc

chị chỉ thấy lá chuối ở đó thôi mà lá chuối em trai biết để làm gì k? để lót tay ấy
    Đố ai đẹp hơn được NUNO GOMES
  4. Banchantrai

Banchantrai Thành viên mới

Rica ơi.Anh muốn nói chuyện với em wé.Cho anh biết nick đi anh voice chat cùng em.
    Cho anh biết đi...............Đừng nghe thănngf ngốtàu đó.Nó không tốt đẹp lắm đâu?
    Không biết giọng em có hay hôg nhẩy,nhưng mà anh thích lắm à?Nhắn cho anh ở nick "kills_allus" nhé.Hay post bài lên cũng được.
  5. ngotaulai

To RICARICA:đâu có đâu,anh có định quẳng cáo cho ông tình biển đâu,anh quẳng cáo cho tất cả các chàng trai của trường anh đó chứ,mà bạn anh nó bao em giới thiệu mấy cô nàng của trường em cho chúng nó đấy,hihi..mà em có nghe người ta nói tốt đẹp thì phô ra xấu xa thì đậy lại không,chắc là ai mà không nghe,thế mà có những thằng chẳng biết gì cứ loe toe em ạ,anh buồn cười quá đi.Lần trước chúng nó doạ anh,anh sợ quá cho chúng nó biết tên lớp,may mà không có thằng nào tới tìm không thì chắc là anh ốm đòn RICARICA ạ.
    *(^..^)**(^..^)**(^..^)*

6. ricarica

Híc! Em chẳng hiểu gì cả ngotau ơi!
  7. ngotaulai

cố gắng hiểu đi em
    *(^..^)**(^..^)**(^..^)*

8. ricarica

Em không thèm hiểu nữa! Now and forever!!!
  9. MinhDiehard

MinhDiehard Thành viên quen thuộc

Công nhận Ngocconuong có khả năng cảm thụ văn học tốt thật. Mình thì không có khả năng đó như bạn nhưng khi đọc truyện "tất cả các dòng sông đều chảy" quả thật mình thấy tuyệt vời. Tác giả đã xây dựng nên nhân vật nữ chính có tính cách vừa hiền hoà như mặt biển lặng được dát ánh bạc vào một đêm trăng tròn, có thể làm dịu lòng bất cứ một người thuỷ thủ gan góc nào; nhưng khi cần thiết thì có thể bộc lộ mọi sực mạnh, mọi góc cạnh của bản thân để tạo ra những trận cuồng phong cuốn trôi đi tất cả mọi khó khăn để đến với bến bờ hạnh phúc của mình. Những trận "cuồng phong" đó thất dữ dội, thật đẹp, thật đáng chiêm ngưỡng và cảm phục biết bao.
    Còn "Thuyền trưởng BLAD" thì mình chưa được đọc, nhưng theo lời bạn miêu tả thì chắc hẳn đấy là một tác phẩm văn học rất đáng đọc đối với mọi người nói chung và đối với con trai Hàng Hải bọn mình nói riêng, mình sẽ cố gắng tìm bằng được tác phẩm này để đọc. Nếu bạn biết chỗ nào bán hoặc cho thuê thì chỉ cho mình với, cảm ơn nhiều.

Quả thật tôi không biết con người NgoTaulai nhu the nào, nhưng qua những bài mà NgoTauLai post lên box này thì mình thấy chán quá, không biết như thế có xứng đáng là "Trưởng ban tuyên truyền" của Box VIMARU không nhỉ, không hiểu cái chức danh đó có yêu cầu người ta cần có những tố chất gì nhỉ ???????????????????????
    NOT EASY TO DIE IN THIS LIFE !​
  10. ngotaulai

Ayza,bác Minh nói là thấy chán những bài viết của tui à,ha tui lai chẳng thấy chán chút nào cả,trong những bài viết của mình tui cố gắng thêm bớt những từ ngữ vào đó để gây cảm giác vui vẻ,buồn cười qua đó mong mọi người biết chút ít về tui,ngay cả khi có nhiều người không thích thì tui cũng mãi viết với cái phong cách như thế.
    Còn chuyện bác nói tui có xứng đáng làm trưởng ban tuyên truyền hay không thì tui nói luôn nhé *không*,quả thật từ khi bác lady đề nghị tui làm TBTT tui chưa có đóng góp gì xứng đáng với vai trò đó,có chăng chỉ là những bài trả lời ngắn ngủn cộc lốc.Và chắc chắn rằng một trưởng ban(hehe..quan khá to đấy chứ nhỉ)như thế là chưa đủ tư cách,mà tui cũng đã nói trên là tui không thay đổi phong cách của mình đâu,vì thế tui chính thức xin từ chức trưởng ban tuyên truyền,tui muốn qua làm bên sở thể thao cơ,như thế có lẽ là hợp với tui hơn à,hihi..thui nói chung là như vậy nha,bác lady làm ơn cá kiếm một đồng chí có đủ tài năng,và quan trọng nhất là người đó phải hiểu được rằng chức danh đó có yêu cầu người ta cần có những tố chất gì không.
    *(^..^)**(^..^)**(^..^)*