1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gái trường nào đẹp nhất!!!!!!!

Chủ đề trong 'Đại học Đà Nẵng (DNU)' bởi boy03d3, 06/06/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Votamlaonhan

Votamlaonhan Thành viên mới

Con gái ngoại ngữ đẹp nhất
  2. congly

congly Thành viên quen thuộc

Nói con gái trường ngoại ngữ đông chứ thực ra nếu so với trường khác thì ko phải vậy, thậm chí ít hơn nhiều vì số lượng tuyển đầu vào khá ít. Nếu nói tỷ lệ con gái ở NN cao thì có lý hơn.
  3. khimap

khimap Thành viên mới

Mà thật ra, con gái NN có đẹp mấy cũng thế thôi vì trong trường có gã con trai nào để tụi này làm dáng 1 chút đâu? Chỉ toàn con gái với nhau nên nhiều khi cũng ko quan tâm mình trông thế nào khi lên trường nữa.Bởi vậy có kết luận là : Trường nào 2 fái cân bằng nhau 1 chút về số lượngthì con gái tự nhiên trông xinh hơn, mà cụ thể ở đây là KT và BK.
  4. boy03d3

boy03d3 Thành viên mới

Nói về con gái bách khoa thì chỉ có thể nói là do thiếu nữ nên các nàng được nổi bật lên thôi trong đó thì cũng có vai nàng đẹp nhất định nhưng mà nói về gril đẹp phải ở ngoại ngữ
    còn nói về sự mạnh dạn thì con gái bách khoa là số một...
  5. maytim1983

maytim1983 Thành viên quen thuộc

anh rủ thì anh pm cho em chứ, thế nghen
  6. tulipvn84

tulipvn84 Thành viên mới

ha ha ha ha ha nói túm lịa khỏi tranh luận làm gì cho mệt có tới đâu đâu ha ha Nơi đông con trai, con gái ít thì thành đẹp vì của hiếm là của wuý ha ha. Nơi con gái đôig thì thấy chả ai gọi là xinh cả ha ha. Lớp tui cấp 3 tới 35 em, mà em gái chiếm tới 32, còn dư 3 nhường cho 3 em chai ha ha, lớp vẫn vui vẻ, wuậy như giặc ha ha, nhưng lại được thầy cô thương vì toàn giả nai ha ha, chỉ chó điều hơi bùn tí là hic hic chỉ có 3 chú, hic hic, mà lại bị lẹo cả 3 ha ha hu hu Nhưng ko sao, giờ thì vô lớp toàn con chai rồi ha ha, hic hic giờ lại thấy mấy chú sợ wué hic hic
  7. chuoinai

chuoinai Thành viên mới

Nói chung là con gái xứ Quảng không được xinh lắm. Học trường nào cũng vậy thôi. Có lẽ tại khí hậu khắc nghiệt quá Nhưng con gái Huế thì lại đỉnh cao luôn. Nghe giọng nói đã thấy mê roài
    Có em nào ở Huế không cho làm quen cái nhỉ
  8. tulipvn84

tulipvn84 Thành viên mới

Chu cha mẹ ơi, tui có đọc nhầm ko ri trời hu hu hic hic ha ha ha, con gái Huế hả? ha ha hu hu, đỉnh cao thật cứ cái chi?, tề tề, răng, mệ ni, mụ nớ... mà còn cái zụ này nữa chớ, mấy con bé nói giọng Huế đặt sệt vào trong SG học bị tụi nó nhái giọng khó chịu kinh khủng, thiệt mình người ngoài cuộc mà cũng chỉ muốn đục vô mặt con nào thằng nào nhái nhái kiểu đó một phát cho bỏ ghét, tại mấy con bé Huế đó hiền quá ko nói gì Mà giọng Huế nhẹ nhẹ nghe dễ xương xiệt, nhưng đó là nhẹ, còn nặng chắc xỉu quá hà hi hi
  9. huongnam

huongnam Thành viên mới

nếu muốn nói con gái trường nào đẹp nhất thì người đó fải từng đến tất cả các trường tham quan
    tôi đã từng qua tất cả các trường và theo tôi thì con gái bách khoa đẹp nhất
    vì....... người iu tôi học ở đó
    đùa thôi nhưng con gái bách khoa đẹp nhất
  10. haycosong

haycosong Thành viên mới

Thế đồng chí học ở trường nào thế?