1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gái trường nào đẹp nhất!!!!!!!

Chủ đề trong 'Đại học Đà Nẵng (DNU)' bởi boy03d3, 06/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. classic_season

classic_season Thành viên mới

Có nhiêu ý kiến nói con gái học tự nhiên là thông minh nhỉ?Chắc gì nào , mỗi người một lĩnh vực chứ.Chưa hẵn con hái học tự nhiên đã thông minh mà con gái học xã hội đã là kém thông minh.
    Còn nói con gái Bk quậy , thì cũng chưa hẵn đâu, ko thể gán như vậy được .tuý cá tính từng người thôi mà .Con gái ngoại ngữ , sư phạm mà quậy thì cũng có kém gì Bk.
    Còn con gái trường nào đẹp nhất , thì nói thế là không đúng.Nếu hỏi là trường nào nhiều con gái đẹp nhất còn có lí.Chứ đâu phải con gái đẹp thì chui vào NN học mà con gái xấu thì vào BK đâu.Trường BK, KT, NN, Sp đều có con gái đẹp , nhưng, tại vì trường NN nhiều con gái hơn nên cũng nhiều người đẹp hơn, nhưng NN đẹp hơn xét về tương đối, thể hiện ở chỗ khi thi nữ sinh thanh lịch , NN luôn đứng đầu , mấy trường kia cử mấy anh mấy chị ko được đẹp
  2. congly

congly Thành viên quen thuộc

Đừng có đem mấy cuộc thi nữ sinh thanh lịch ra đây, toàn mấy em bên Đoàn đi thi chứ ai vào đây, họ đâu có tuyển người đẹp nhất trường đi thi đâu (mà cuộc thi nào cũng vậy thôi, toàn bọn làm trong Đoàn giành hết thôi )
  3. magnolia78

magnolia78 Thành viên mới

chị thì vote cho ngoại ngữ thôi vì trước kia chị học ngoại ngữ mà, có một cô học chung khoá chị là người đẹp miền Trung đấy, khoá chị con gái xinh cực kỳ. Ngay chị là "bèo" nhất cũng vớ được một "anh xã" không thua Quách Phú Thành.Nhưng chị thích nhất cô bé Lộng Ngọc, sau chị một khóa, đã cực đẹp mà giỏi thì con hơn thế nữa, cô ấy bây giờ đang là chuyên viên quan hệ quốc tế của DHĐN đấy, các em thấy sao?
  4. haycosong

haycosong Thành viên mới

Em kể cho anh nghe tên mấy người đẹp khoá 96 Ngoại ngữ của em xem nào, sao anh biết ít thế nhỉ? Bạn "Người đẹp miền Trung" đấy có phải tên Thảo không? Anh thì biết nhiều người đẹp khoá 97 hơn: Lộng Ngọc, Bích Liên, Lan Phương... À, bạn em có ai "bèo" như em mà chưa có người yêu không, giới thiệu cho anh với. Anh đang cô đơn lắm
  5. camonaresi

camonaresi Thành viên mới

Ôi dào, cái chuyện này thì bàn mãi rồi, nhàm quá. Không có gái nào là không đẹp, nếu không đẹp về thể xác thì đẹp về tâm hồn. Nếu không đẹp về tâm hồn thì đẹp về thể xác. Có thế mà cứ bàn mãi. Không chỉ riêng gái DNU đẹp mà gái cấp 3, thậm chí gái cấp 2 bây giờ cũng đẹp hơn. Đi đường nhìn thử coi, mấy em cấp 3 phan châu trinh đi jhọc về, em nào cũng múp me tè lúp. Gái cấp 2 của trưng vương, nguyên huệ, bây giờ cũng đẹp và to xác hơn thời xưa nhiều. hê hê
    Do đó, bây giờ không nên bàn về gái trường nào đẹp nữa mà nên bàn về vấn đề "" làm thế nào để kưa được gái đẹp"" ok?
    Hì hì, nhưng mà nhìn lại thì thấy gái ngoại ngữ là đẹpnhất vì trường đó nhiều gái mà, kinh tế thì cũng tạm, xét về chung chung thì không đẹp, nhưng mà xét về từng bông hoa riêng lẽ 1 thì chưa chắc trường nào đã hơn?
    Các bác cho ý kiến
  6. maytim1983

maytim1983 Thành viên quen thuộc

sao anh biết nhiều chị trường em thế? chị Linh Phương trước đây là người yêu của thầy Long( đẹp trai lắm), bây giờ là vợ của MR HOA THANH TÙNG, cái ông hồi trước dẫn chương trình hành trình văn hoá của VTV3 đó, chị này nhìn cũng xinh xắn lắm. Còn Thảo là sv khoa Nga, cũng được còn bèo bèo như chị mago..78 và em thì cả đống luôn.
  7. tulipvn84

tulipvn84 Thành viên mới

Ko biết có phải cô Lan Phương nhà ở kiệt 8 hay kiệt 10 gì đó trên đường Hoàng Diệu ko? Nếu đúng thì đó là cô giáo thực tập tiếng Anh lớp em năm 11, cô cũng dễ thương lắm đó
  8. tulipvn84

tulipvn84 Thành viên mới

Cô Lộng Ngọc ko biết có phải hồi trước có dạy thêm Anh Văn ban đêm ở trường Ngoại Ngữ ko? Nhà cô lúc trước ở đường Lê Thánh Tôn, còn bây giờ ( hay chính xác hơn là cách đây 2 năm lúc em gặp lại cô ) thì nhà cô ở đường Ba Đình, có phải ko ạ? Nếu đúng là cô thì là cô giáo dạy bằng B Anh Văn cho em lúc em lớp 6 hay lớp 7 gì đó, chỉ biết lúc đó cô đẹp lắm, cô hay chở em đi học và chở về giúp, mấy chú ( phải gọi thế vì lúc đó em mới có 12, 13 tuổi gì đấy thôi ) đi theo cô ko đếm xuể, em đi học và về chung với cô cũng thấy choáng
  9. SC

SC Thành viên quen thuộc

Hơ hơ... đem chủ đề này ra bàn luận không sợ chị em lên tiếng hở ? Hơi bị nhạy cảm đấy. Nhưng đã post thì tới luôn. Sư phạm xinh nhất ( Người yêu tui học Sư phạm mà ) ehhêhhhê
  10. nhimcodo

nhimcodo Thành viên mới

ê ê ê...
    Cho tui vote với .. CON GAI BK DE THUONG NHAT !
    Tui không nói đẹp đâu hà nghen, vì đẹp là để ca ngợi ngoại hình thui....
    Khoá tui cô nào cung dễ thương hết,, không tin mời bà con lên Hoà Khánh một lần xem sao.
    ..