1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gái trường Phan Ngọc Hiển là đẹp hơn con gái Châu Văn Liêm.........

Chủ đề trong 'Cần Thơ' bởi mckhai, 09/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Lovely_Ghost_new

Lovely_Ghost_new Thành viên mới

Thôi đi, sao mấy người rảnh quá vậy, ông Bình đâu có con mắt nhìn người đâu mà tranh luận với ổng. Theo tui, con gái Cần Thơ ai cung đẹp, có điều thua tui chút xíu thôi

Lovely Ghost
  2. Natalia

Natalia Thành viên rất tích cực

Ho`a Bi`nh ne`...theo y' ban thi` cha'c chi co' ban ga'i cua ban la` dep thoi fai ko.....????hi`hi`
    ma` ban hi`nh nhu chua co' ban ga'i
    hahhhahh
    Bien dem
  3. Natalia

Hi`nh nhu ma't ban Bi`nh nha` ta dui ro`i...khong tha'y duoc dep xa'u ...hi`hi`...cha'c chi co' ban gai cua y la` dep thoi...nhu y la`m gi` co' ban ga'i nhi?????ha ha ha
    Bien dem
  4. nimbus

nimbus Thành viên quen thuộc

Con gái CT là đẹp thôi, còn phải bàn luận, chỉ có vài người xấu hà, con gái CVL và PNH đẹp như nhau, nhưng theo tôi thì con gái CVL thuỳ mị và dễ thương hơn một chút ( vì người tôi thương học CVL mà) Ai đồng ý thì dzô một cái coi
  5. mckhai

mckhai Thành viên mới

Mon Dieu....................
    Thành viên mới như mình vào forum CT tưởng là đuơc trao đổi đúng dắn ,ai dè chỉ mỗi nói chuyện liên quan đến Hoà Bình.Chuyện riêng tư của bạn ấy {xin lối cả forum,} xin mời gửi thông điệp riêng....cớ sao lạ đưa lên chủ đề chung.
    Các bạn thử nhìn lại từ đầu xem,chỉ toàn là HB.....mình đưa ra chủ đề rồi nhưng hình như không ai nói sâu vào đó cả........hic hic...

Các bạn không biết đó thôi chứ hồi mình còn học PNH....không phải nói:mình chết lịm đi được....vi nét đẹp duyên dáng của các bạn...tóc dài , ngắn , đen , vàng....có tất..đặc biệt là cách nói chuyện...dễ thương vô cùng.
    Người ta thường nói:cái đẹp hình thể không thể so sánh với cái đẹp tâm hồn.Mình thấy quả thật không sai.Chỉ xét riêng khía cạnh ấy thôi thì mình đã nhận ra :bạn gái PNH hơn CVL nhiều nhiềunhiềunhiềunhiềunhiềunhiềunhiều..........
    khai
  6. mckhai

mckhai Thành viên mới

Mon Dieu....................
    Thành viên mới như mình vào forum CT tưởng là đuơc trao đổi đúng dắn ,ai dè chỉ mỗi nói chuyện liên quan đến Hoà Bình.Chuyện riêng tư của bạn ấy {xin lối cả forum,} xin mời gửi thông điệp riêng....cớ sao lạ đưa lên chủ đề chung.
    Các bạn thử nhìn lại từ đầu xem,chỉ toàn là HB.....mình đưa ra chủ đề rồi nhưng hình như không ai nói sâu vào đó cả........hic hic...

Các bạn không biết đó thôi chứ hồi mình còn học PNH....không phải nói:mình chết lịm đi được....vi nét đẹp duyên dáng của các bạn...tóc dài , ngắn , đen , vàng....có tất..đặc biệt là cách nói chuyện...dễ thương vô cùng.
    Người ta thường nói:cái đẹp hình thể không thể so sánh với cái đẹp tâm hồn.Mình thấy quả thật không sai.Chỉ xét riêng khía cạnh ấy thôi thì mình đã nhận ra :bạn gái PNH hơn CVL nhiều nhiềunhiềunhiềunhiềunhiềunhiềunhiều..........
  7. Tran_Hoa_Binh_new

Tran_Hoa_Binh_new Thành viên quen thuộc

Bạn Cao Minh Khải ngố à, bạn cũng nên hiểu rằng, Cần Thơ rất ít người vào TTVNOnline, và càng ít người vào Forum Cần Thơ, và trong cái số ít đó lại càng ít người học CVL và PNH, và...càng...càng ít người thích bàn về vấn đề này, chỉ có con trai thôi mới thích nói thôi, con gái thì không ai đem sắc đẹp của mình ra so sánh với nhau ở chỗ công cộng này...
    Hoa Binh
  8. Natalia

E he`m thoi cha'm dut o day duoc ro`i
    Bien dem