1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gái Tuyên Quang nhìn hay thật

Chủ đề trong 'Tuyên Quang' bởi lp4me, 24/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lp4me

lp4me Thành viên mới

Con gái Tuyên Quang nhìn hay thật

Hơ, chủ đề của tôi chẳng qua là vì tôi đang xem xét 1 bạn ngưòi Tuyên Quang thôi, hơ hơ, nhưng mà tôi không chắc lắm về bạn đó, nhìn thì đúng là hay thiệt, nhưng không biết tính cách thế nào nhỉ?. Tôi chưa bao giờ tiếp xúc với cả người TQ nên cũng không biết nhiều lắm. Có ai giới thiệu 1 vài nét về Tuyên cho tui cái...
  2. ThuLam

ThuLam Thành viên mới

Từ này là cách nói của người đang bối rối rồi, chẳng tỉnh táo gì cả...... bị trúng tên rồi, chúc mừng!
  3. GREEN_BAMBOO_new

GREEN_BAMBOO_new Thành viên rất tích cực

Cẩn thận nhé, đừng để tên xuyên tim, tỉnh táo mà bắt tên, xem trên đó treo một trái tim hồng hay Tẩm độc đó ...
    Tôi cũng muốn tìm hiểu chút, hic , có thằng bạn thân, yêu một cô TQ, híc...mãi mà chả thấy chúng nó chia tay!
  4. nguoicodonTQ

nguoicodonTQ Thành viên mới

Anh em muốn biết con gái TQ hả .
    Tôi cũng ở TQ nè ! các bạn đã nghe thấy câu CHÈ THÁI GÁI TUYÊN chưa nhỉ ? bạn cứ suy từ câu đó ra thì biết ngay mà . còn muốn biết rõ hơn thì hôm nào có dịp đi TQ chơi cho biết gái tuyên nhé !! hè hè.
  5. lp4me

lp4me Thành viên mới

Hơ, tôi cũng muốn khi nào đó phải về TQ một chuyến coi thế nào. Có điều bây giờ thì đang hơi khó khăn 1 chút---> Gãy chân...
    Nhưng mờ chắc chắn tôi sẽ gắng về TQ 1 chuyến, ít ra thì cũng để ra mắt "Bố mẹ vợ" chứ nhẩy...:D
  6. thainguyen001

thainguyen001 Thành viên mới

Chống gậy sang thăm PNA, thấy chủ đề hay thế này mà lại nằm ở cuối trang 4. Đáng trách, đáng trách. Phải tôn vinh cái đẹp chứ nhỉ. Người ta đã nói "Chè Thái - Gái Tuyên"
    Chè Thái thì đã thành thương hiệu nổi tiếng rồi. Không nhẽ, ngay cả cái chuyện tôn vinh cái đẹp tại Box Tuyên Quang cũng bị lãng quên sao!
    THAINGUYEN001 - Một tên chăn bò, một tên cao bồi đội chiếc mũ có vành rộng và không ai nhìn thấy mắt...Và giờ đây, lại thêm một danh hiệu nữa - Một kẻ đi tìm nét đẹp ở con gái Tuyên Quang
  7. haitacnd

haitacnd Thành viên mới

Bạn thật tự tin khi nói rằng mình đang "xem xét" một đối tượng: Một cô gái Tuyên Quang xinh đẹp nào đó. Ôi, tôi muốn được tự tin như bạn quá.
    Nhưng điều đó cũng có nghĩa là bạn đang bị xem xét đấy, và cái đẹp thường thu hút người ta, nhưng để có được nó thì không hề dễ dàng đâu.
    Chúc bạn thành công và vui vẻ !