1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

con gái xây dựng thật buồn cười !!!

Chủ đề trong 'ĐH Xây Dựng' bởi beatles, 20/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Obelik09

Obelik09 Thành viên quen thuộc

ui giời ơi.. Bà la C_G_X_D ha? thế thì tự pót bài lên đi chứ còn gì nữa, rồi anh em bình tiếp cho.
    obekik09
  2. JonnyEnglish

JonnyEnglish Thành viên mới

3. toi_dang_doi_ban

toi_dang_doi_ban Thành viên mới

Ui con gái à????? hì hì, thế mà cứ tưởng là boy lại còn uống bia cùng mình chứ!
  4. Obelik09

Ông Trung ơi là ông Trung, tôi đã bảo là giờ thì chưa nói tên được, thế mà chưa gì, hic...nhưng mà thôi, cũng may la mọi chuyện xong xuôi rồi..
    Èo...vào đây vui qué, hhihi...thế tình hình anh em dạo này thế náo rùi? Co còn đi đâu nữa ko? Cho gửi lời hỏi thăm các bác trong Hội nha''! Dạo này hết tiền rồi, chả vào mạng mấy..Hic..ah, mà có tiền sắm đồ thì gửi viện trợ cho bạn cái..đi........
    to bác bucrui : du sao thi` em với bác vẫn uoong chứ bác nhỉ?! Nhưng mà em uống Fanta nha'' , khoản này thì em cũng giống bácc JonnyEnglish ( cha hieu viet co sai ko, hi`hi`..)...
    obekik09
  5. JonnyEnglish

Cũng không muốn nói đâu!NHưng mà nhận ra bạn nên vui quá thôi!Dạo này bên này chẳng có rì cả!Có mỗi tin mới là Thằng Sơn lên làm Phó Chủ Tịch,thằng Hùng xoăn làm Chủ Tịch HSV!!!Nếu em Obelik mà ở nhà chắc cũng đc nhận nốt chức phó chủ tịch còn lại!HSV vừa đi Sầm Sơn về thì phải!(Vì năm nay ko làm trong hội nữa nên không biết rõ thông tin!)Thé cho hỏi em Obelik bên đó thế nào?Bao h định hồi hương thăm anh em vậy!?
  6. Obelik09

Hơ, thế vui thế à? Đi SS hả? Wew..Tình hình là gioqf hết xiềm rùi, chả bít khi nào thì hồi hương cả. Chán lắm....Ah, mà bên này thì vẫn khoẻ..hehe..ăn tốt, béo..
    obekik09
  7. toi_dang_doi_ban

toi_dang_doi_ban Thành viên mới

ặ thỏ hoĂ ra em Obe ngày trặỏằ>c câng làm ỏằY HSV à??? Em 'i nặỏằ>c ngoài lÂu trặa?? Nỏu mỏằ>i thơ có thỏằf we 'a xơ trum nhau rại 'ỏƠy!
  8. Obelik09

Em moi di dc 1 nam thoi bĂc ỏĂ. Hỏằ"i trặỏằ>c em làm ỏằY HSV, nhặng mà hơnh nhặ là ko biỏt bĂc. Thỏ bĂc có hay lên HỏằTi ko? BĂc thỏằư miêu tỏÊ BÁc cho em xi` trum thỏằư???
    @J-English: M? dỏĂo này HỏằTi quĂn câng ko liên lỏĂc gơ vỏằ>i nhau à? Mà này, meo cỏằĐa em DặặĂng hỏằi lỏĂi hỏằT tôi vỏằ>i, chỏÊ hiỏằfu sao gỏằưi thặ toàn bỏằc nha''!!! Quên nỏằa, nỏu gỏãp cĂc bĂc Sinh, Cặỏằng, Lan, Thành...thơ cho tôi gỏằưi lỏằi chào vỏằ>i nha''....ko bit mail ma`...
    obekik09
  9. wawawa

wawawa Thành viên mới Đang bị khóa

Em đi được một năm rùi à??? Nếu vậy thì không gặp rùi, tưởng đi được 6 tháng thui! Hỏi ESPEN đã
    Dù sao thì khi nào về chơi nhớ xì trum cho xì trum nhé, để đi
    Đau đớn thay phận đan bà
    Dẫu hơn hai tuổi vẫn là phận em!
    Xì trum!​
  10. JonnyEnglish

Ông Sinh ông Cuờng ra truờng rùi!Còn Lan thì cũng sắp!Mà obelik biết Lan+Cuờng iu nhau chưa nhỉ!Còn thành thì hôm nào gặp sẽ nhắn!
    Mail của em Duơng sẽ PM cho sau!Không post lên đây em ý dễ bị bomb lắm!
    Chào thân ái và quyết thắng!BB!Gluck!
    Hôn em một làn bị em tát
    Còn hơn để thằng khác nó hôn em​