1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Còn hy vọng không?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi xebus, 01/08/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xebus

xebus Thành viên mới

Còn hy vọng không?

Ngày...

Gái: "Tớ thích cậu"
    Jai: " oh , thật ah? Tớ đánh mất cảm giác đó rồi"
    Gái : " Tớ biết cậu đã mất nó rồi. Cậu có thời gian thì vào blog của tớ đọc cảm giác của tớ nhé"
    Jai: " ok! Chúng ta là bạn bè nhé. Tớ buồn ngủ lắm rồi. Ngủ ngon"

Ngày ...

Gái: " Cả sáng nay! tớ nghĩ về cậu! tớ làm cậu cảm thấy không an toàn đúng không?"
    Jai: không reply

Tối:
    Gái: " Này cậu, cả ngày hôm nay tớ nghĩ về cậu đấy! Cậu cảm thấy ko an toàn ah?
    Jai: " Đúng thế đấy. Tớ nghĩ lần trước chúng ta đã biết chúng ta đang ở đâu, có thể đi xa tới mức nào. Tớ cảm ơn cậu về sự quan tâm nhưng đồng thời tớ cảm thấy không thoải mái. Cậu nên dừng lại cậu biết không"
    Gái: " uh, tớ hiểu. Tớ chỉ nghịch ngợm thôi . Tớ ngạc nhiên vì cậu không mắng tớ 1 trận, mà vẫn bình tĩnh như vậy đấy. Tớ biết cậu cảm thấy ko thoải mái. tớ sẽ dừng lại. Cậu đừng nghĩ tớ nghiêm túc nhé. Ngủ ngon"
    Jai: " OK, tớ chưa bao giờ nghĩ cậu nghiêm túc cả! Ngủ ngon"
    Gái: " Nhưng mà thỉng thoảng, tớ nhớ cậu được không? Đùa. Ngủ ngon"

P/S: Cậu jai thích cô gái trước, nhưng mà bây giờ tình hình bị đảo ngược.
  2. tuyetvong123

tuyetvong123 Thành viên mới

bác ơi,bác xem thế nào, diễn giải câu chuyện của bác thành văn xuôi ngắn gọn xúc tích cho mọi người tiện theo dõi,chứ để như thế này em ngại đọc quá
  3. saobangcb

saobangcb Thành viên mới

Bố trí quit đi bạn ơi. Như này không còn hi vọng gì đâu. Mình đang ở trong hoàn cảnh giống như Jai nên biết, thấy khó chịu lắm. Hờ.
  4. ve_con

ve_con Thành viên mới

Thật ra còn hay ko do mình là chủ yếu cô gái ạ ^^
    Nếu mình có tình cảm thực sự và muốn tình cảm của mình được đáp lại (ko kể đến phải thêm chút thời gian) thì sẽ được ^^
    Chỉ ko được khi mình nản và bỏ cuộc thôi ^^ (hoặc cũng có thể mình ko còn thấy họ hấp dẫn và phù hợp nữa)
    Tớ tên tun, nếu ấy biết tớ thì email cho tớ nhé
  5. kenlort

kenlort Thành viên mới

hình như bé xebus này đã có 1 topic #, bây giờ thế này thì cũng nên bye đi cho khỏe. F5 1 phát sáng dậy là một ngày mới bắt đầu và nhiều điều tốt đẹp vẫn ở phía trc, và tránh tình trạng nhốt mình ở nhà
  6. baby_bluehp

baby_bluehp Thành viên rất tích cực

Jai đã khỏi cơn say nắng roài, khai tử kiểu tình cảm ...nhờ nhờ này đi gái ạ.
    Tớ là tớ ghét kiểu....ỡm ờ lắm! Jai noá dứt khoát thế, cũng là cái tốt, gái đỡ phải nuôi nấng hi vọng mong manh, rồi thì tan tành giấc mộng trong 1 sớm 1 chiều.
    Đời thiếu gì Jai! Bái bai đi gái ạ!
  7. Raisomoon

Raisomoon Thành viên rất tích cực

Anh nói thật, em đã mở ít nhất 2 topic về việc này rồi. Nghe mọi người chửi cũng nhiều rồi, anh cũng đã từng góp ý với em rồi. Lúc topic thứ 2 em lập anh tưởng thằng giai của em nó ko thèm ngó em lần nào nữa vì em là gái xấu. Nhưng khi đọc những bài này thì có lẽ thằng ku kia nó chán em đến mức đó có lẽ là em ... ngu. Ko có gì chán hơn là 1 đứa con gái ngu ngơ, nên phân biệt khác với ngây thơ nhé.
  8. Miracle

Miracle Thành viên mới Đang bị khóa

Em này , đọc topic của em anh nhớ lại sign của tazan_girl82 ( sang 5năm mới thấy bài viết của em ý) : Bãi nước bọt nhổ đi em *** thèm liếm lại .
    Ở đây phải đổi lại em = anh
  9. westriver

westriver Thành viên mới

ặ, nói 'ỏn thỏ mà bỏĂn vỏôn chặa chỏƠm dỏằât sao? Còn hy vỏằng gơ nỏằa. Zai nó nói thỏng thỏ còn gơ.
    Đỏằi còn dài, zai còn nhiỏằu. Tỏằ> ko hiỏằfu 1 cô gĂi tỏằ tin nhặ thỏ vỏằ bỏÊn thÂn mơnh nhặ ỏƠy mà lỏĂi có nhỏằng lúc ngỏằ> ngỏân nhặ thỏ. Đỏằông lÊng phư thỏằi gian nỏằa nhâ
  10. bibiboon

bibiboon Thành viên quen thuộc

Em gái tội nghiệp. Em đừng lưu luyến người ta quá! Cố gắng dứt ra khỏi người đó, để cả 2 được bình yên. Người ta hết tình cảm với em và mệt mỏi lắm. Nếu em càng tiếp xúc với họ sẽ càng làm họ khó chịu đấy!
    Bản thân em cũng có nỗi niềm riêng, có thể nói chuyện or chat chit với người đó là 1 hành động quen thuộc của em, nên giờ từ bỏ nó em thấy khó. Tuy nhiên, ko có j là ko thể. Đừng để người ta mệt mỏi vì em, sau đó sẽ dẫn đến coi thường em đó.
    Em nghe bài hát này nhé: http://www.imeem.com/people/zQZb8T/music/41TOip-U/paul_anka_celine_dion_its_hard_to_say_goodbye/
    Cô gái trong bài hát rất cao thượng, cô biết chàng trai đã chán cô. Và vì vẫn rất yêu anh, cô đã nói răng: Cô sẽ giúp anh ấy tìm 1 hạnh phúc mới!
    Hope that you will be better!
    Bé gái cô gắng nhé! Cheer!
    P.S: Các anh ko hỉu được tâm lý chị em, nên ném đá em ác quá! Nó là feeling của em ý mà. Người ta muốn nhờ các bác tư vấn để xử lý muh.