1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Côn Minh - Lệ Giang

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi Autumn_Heart, 28/05/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. te_quiero_vn

te_quiero_vn Thành viên mới

Cảm ơn bác đã thông cảm. Nói thế thôi chứ em lớn rồi, biết tự lo cho bản thân, với lại em cũng đi du lịch 1 mình quen rồi. Em sẽ cố gắng rủ thêm 1 bạn nói tiếng Trung (nhưng không biết tiếng Việt) đi cùng. Tháng 10 đi LG là quá đẹp, đi cùng mọi người chắn chắn vui hơn đi 1 mình, thật ra lý do làm em lưỡng lự nhất không biết có tham gia LG3 được không là do còn có CTC mùa thu đẹp mê hồn. Toàn ảnh chụp tháng 10 đây ạ:
    Được te_quiero_vn sửa chữa / chuyển vào 15:54 ngày 13/09/2006
    Được te_quiero_vn sửa chữa / chuyển vào 15:59 ngày 13/09/2006
  2. dudu08

dudu08 Thành viên quen thuộc

Oài, bạn ơi, bọn tớ định đi Cửu trại câu vào sang năm cơ. Nếu bạn định đi Cửu trại câu năm nay thì đành vậy. Nhưng có bạn nào biết tiếng Trung mà không biết tiếng Việt đấy, hay thế. Tham gia LG3 đi, sắp đủ 8 người rồi. Chắc chắn sẽ vui đấy. Không dám hứa nhiều, nhưng chắc chắn thế
  3. zhouqingxin

zhouqingxin Thành viên mới

Up Topic này lên để chúc mừng đoàn quân 10 "Comrade "lên đường đi Lệ giang vào thứ sáu tuần này ....
    Chúc các bạn một chuyến đi vui vẻ , thành công và có nhiều kỷ niệm đáng nhớ ....​
    Notes: chụp nhiều ảnh vào nha...về chúng ta lại khoe nhau nhỉ?...
    Theo yêu cầu của LG2 ,LG1 đang gấp rút chuẩn bị "đoàn quân"đi tiễn tại Ga tàu ngày thứ sáu này...rưng mà đang cãi nhau là nên mang theo , khăn giấy hay là những cái..... ""......tình thương mến thương!!! LG2 nhanh chóng cho ý kiến nha!
    Tớ xin Bầu cho anh DUDU làm ...Trưởng đoàn tiễn đoàn LG2 vì anh là người duy nhất có.... "kinh nghiệm" trong việc này he..he...
  4. zhouqingxin

zhouqingxin Thành viên mới

5. langthang06

langthang06 Thành viên mới

Trưởng đoàn LG2 đâu rùi nhỉ?
    Lên thay mặt anh em trong LG2 cám ơn LG1 vì buổi tiễn đưa sắp tới đi nhỉ.
    LG2 sẽ cố gắng chụp nhiều ảnh đẹp để về khoe hàng với LG1.
  6. cafeonline

cafeonline Thành viên mới

Đẹp!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Không biết bác vũ có pha chế thêm tí photoshop không. Dân ảnh chuyên nghiệp thời buổi số mà không xử lý được cái này thì chưa được.
    So với lệ giang cổ kính thì màu sắc của CTC còn nét hơn, tinh khiết hơn. Bác Vũ biết những bức ảnh này chụp vào thời gian nào không?
    Chuẩn bị đầu tư con EOS 5D rồi, phải chuẩn bị cả chiến trường cho nó nữa cho đỡ phí khoản đầu tư.
    Đi thôi, cuộc đời có bao lâu mà hững hờ!
  7. likemoon

likemoon Thành viên mới

Bác Café cứ nẫn nộn thế ....ảnh CTC này có fải do bác Dudu post đâu mà photoshop...mà em hết tiền rồi.....các bác lại cứ nhắc đến CTC thế là thế lào........mà các bác có công nhận là chờ đợi 1 năm là quá dài không.......chẹp chẹp...lực bất tòng tâm rùi....
  8. dudu08

dudu08 Thành viên quen thuộc

TrưặỏằYng 'oàn LG2 'Âu rỏằ"i, anh em LG1 'ang hào hỏằâng thỏ sao không thỏƠy lên tiỏng cĂi nhỏằ?. Đỏằf tỏằ> chiỏằu nay vỏằ nhà, xem ỏằ. cỏằâng 20GB mai tỏằ> 'ặa cho. Công viỏằ?c chuỏân bỏằ ghi châp lỏĂi kinh nghiỏằ?m cho LG3 nhâ. Chúng tỏằ> 20/10 sỏẵ tiỏp tỏằƠc lên 'ặỏằng 'ỏƠy. Tỏằ'i mai anh em LG1 nào 'ỏằc khi tiỏằ.n mơnh 'i chân 1 cĂi nhỏằ?...
  9. te_quiero_vn

te_quiero_vn Thành viên mới

Tớ copy mấy cái pix này về đây nên tớ trả lời nhé. Tất cả ảnh ở trên chụp vào tháng 10 đấy. Còn rất nhiều ảnh CTC mùa đông, thác nước đóng băng hết cũng đẹp lắm, nhưng vì sắp mùa thu nên tớ chỉ post ảnh tháng 10 thôi.
    1 số ảnh chắc chắn có photoshop, các ảnh còn lại thì tớ ko biết. Nhưng màu sắc của các hồ nuớc CTC là thật đấy, khó tin nhỉ.
    Hic, LG cũng đẹp, lại có cả đoàn chắc chắn sẽ vui, biết đi đâu bây giờ.
  10. windysmile

windysmile Thành viên mới

úi úi, cái ảnh kia đẹp quá, như tranh thuỷ mặc ấy, ở đâu đấy các bác ới, đến vào thời điểm nào thì phong cảnh như thế ? cho em bít với