1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CON NGUỜI CÓ 2 BỘ MẶT !

Chủ đề trong 'PTTH Năng Khiếu Trần Phú - HP' bởi dangphuongthuy, 01/08/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dangphuongthuy

dangphuongthuy Thành viên quen thuộc

CON NGUỜI CÓ 2 BỘ MẶT !

Bạn nghĩ sao khi trước mặt mình người ấy là 1 con người dễ thương , tự nhiên , đáng yêu,có 1cuộc sống hạnh phúc !
    nhưng sau lưng mình thì sự thật ko phải như thế !người ấy ko tự nhiên , ko vui vẻ như mình nghĩ ! chỉ trước mặt mình hắn ta mới thế mà thôi !
    1 con người khó hiểu và có nhiều trầm uất !_ đó chính là con người thật của hắn !
    làm thế nào đây !

tình yêu đến em không mong đợi gì , tìnhyêu đi em không hề hối tiếc !
  2. Van_mai_co_don

Van_mai_co_don Thành viên mới

1 người có thể đang đau khổ nhưng cố làm ra vẻ cứng cỏi.
    thế mà cũng ko hiểu .

Gio nay em o dau

3. MasterofRoses

MasterofRoses Thành viên quen thuộc

Đó là 1 người con trai tuyệt vời : có cuộc sống nội tâm phong phú và là 1 người biết hoà đồng và vui vẻ với mọi người.Hết ý!!!
    MOR
  4. so_khanh_bi_lua

so_khanh_bi_lua Thành viên mới

to:Dangphuongthuy em oi người đó đúng tuýp người anh thích đó ah........khỏi chê di em ????

THE LA ANH DA MAT EM RUIIII????
  5. vicky_zhaos

vicky_zhaos Thành viên quen thuộc

các bạn tưởng người như thế là hay lắm sao, thật sự thì ko thể hiểu nổi người ta đang nghĩ gì, đang làm gì , nhiều lúc nghe những câu nói hồn nhiên ( mà hoàn toàn là trả vờ của người ta ) vừa thương vừa giận, nhưng hoàn toàn ko thể làm gì cả, ko thể nói hẳn ra rằng : nếu bạn có gì hãy nói với tớ , ko thể chia sẻ được.Mình cũng ko thể đứng trước người ta mà ko giả bộ như ko biết gì được....tại sao ko mở lòng ra một chút???Và đau khổ hơn là khi mình đã tin người ta thật sự mà biết rằng người ta ko muốn chia sẻ với mình.....
    Hao xiang zai quian ni de shou, zao yi ci wen nuan xin wo.
    Zhao Wei
  6. ladyfirst24

ladyfirst24 Thành viên rất tích cực

Con người không chỉ có ai bộ mặt đâu bạn ạ ! Bạn cứ thử xét ngay trong chính bản thân mình cũng vây thôi ! Có những lúc dù mình không muốn nhưng cũng phải " thê hiện " bộ mặt thứ 2 của mình (hay n) đó ! Tuỳ hoàn cảnh mà !
    Trở lại câu chuyen của dangphuongthuy ! Có nhiều giả thiết khác nhau . Có thể người đó muốn bạn vui vì thế trước mặt bạn người đó cố giữ bộ mặt thật vui vẻ chăng ? Hay cũng có thể (nói một cách phũ phàng) đó là một con người giả tạo ! Biết đâu được

Praying For The Day That You'll Be Mine