1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con trai 85 và Gái 90 có hợp tuổi ko???? em hỏi tử tế đấy

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi sillydonkey, 14/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. JackDaiHiep

JackDaiHiep Thành viên mới

85-90 không phải là hợp hay không mà theo các thần bói thì hợp nhất trong các độ tuổi , tiếp theo là 89 rồi 87 , hoặc ế đi cho rồi
  2. embedder

embedder Thành viên quen thuộc

85 với 90 tuổi í à, gần chết rồi còn yêu với chả đương. Thôi thì cho là hợp đi.
  3. manxwoman

manxwoman Thành viên mới

Hai tuổi này thuộc cung ngũ quỷ. Lấy nhau tan cửa nát nhà, một trong 2 người sẽ vong mạng. Nếu không lấy nhau thì lửa tinh nồng đậm, như ong với hoa, như cá với nước, quyến luyến không rời, ái ân không sao kể xiết. Đấy, phải làm thế nào thì biết rồi đấy.
  4. sillydonkey

sillydonkey Thành viên quen thuộc

Xin thưa với bác ở trên là. Em ko muốn cửa đổ em ấy vào bây h. Nói thật là ca2 bên thích nhau thế này em thấy đẹp và yên tâm hơn, ko hề có ý gì khác.Với lại em ấy còn bé, cứ để thời gian làm việc của nó. Em chỉ hỏi là tuổi nó thế nào thôi, chứ thưạc tế em đang có tinh yêu đẹp mà chẳng cần nắm tay....:)
  5. anhbonchen

anhbonchen Thành viên mới

uh đúng rồi, hôm trc ngồi tra "Căn duyên tiền định" thì trai 85 hợp với gái(chỉ tính gái tí tuổi hơn, ko chơi máy bay) 88, 91 và97
  6. sillydonkey

Em chỉ hỏi là chuẩn 100% là 89 hay 90...các bác cứ loạn thế em chịuT_T. Mà box nào trong TT là box đấy hả các bác.
  7. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

Chả hiểu j,hỏi ở cốc này là okie nhất còn j?ko thì sang HPGĐ có topic Hợp tuổi của chị chieuquan í,ấy vào đấy mà nghiên cứu.
    Cũng đến lúc rối rồi ah
  8. sillydonkey

CHính ra thì ko phải tới lúc hay ko...hỏi xem...biết đâu về sau chọn đối tượng thì sao. Đc 2 hôm có cảm xúc thật sự đến hôm thứ 3 thì bắt đầu nuối tiếc tự do. Nói chung là chưa có gì sâu quá....giữ tình cảm thế này cho đẹp đc rồi.Ko lăn tăn nữa, nếu có thể mod dọn dẹp hộ em
  9. lantuhn

lantuhn Thành viên mới

Amen...lài cò?n thẮ nà?y nưfa...bò tay càc bàc rù?i...
    Em thì? em cùfng 'òng gòp quan 'iĂ?m thẮ nà?y: Hợp hay ko thì? do hai ngươ?i thĂi chứ tuĂ?i tàc khì? j à...mà? em cò?n thẮy cò bàc bà?o là? "cò? cà?ng non cà?ng tẮt" ỳ ah....Hic! LẮy càch xa tuĂ?i quà sau vĂ? ko chiĂ?u nĂ?i,nò lài cf́m sư?ng cho thì? khĂ? hahha :))
  10. JudeLe

JudeLe Thành viên mới

85 hợp nhất với 83, rồi đến 90.
    89 hệ Mộc, 85 là Kim. Kiểu gì cũng khắc khẩu, có chập vào ban đầu cũng khó bền lâu.
    Tớ quen vài em 88 cũng Mộc, khổ thân mấy ẻm đó toàn bị mình bắt nạt.