1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

con trai bách khoa có gì thú vị ?_!

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi rose812, 07/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. babyzeus

babyzeus Thành viên mới

ước gì bi giờ cũng cảm thấy thế thì đâu có gì xảy ra nhỉ
  2. Saladin

Saladin Thành viên rất tích cực

Sal đây thuộc hàng tuổi trẻ nhưng lão làng. Có người nói tui dùng một nick ảo vô phá bà con làm tui không hiểu gì hết. Giờ đọc mấy trang cuối này mới thấy có chuyện thật.
    Không biết đồng chí marshal_zukov co` duyên tình gì không mà tui bị người ta cho là chủ của nick marshal_zukov. Xin đính chính dùm một tiếng. (Có ai tin được nhỉ?!)
    Đọc loáng nhoáng thấy cái gì đó chê chê BK, tự nhiên tự ái dân tộc nổi lên! Gắn bó với BK nhiều năm và cũng chưa biết sẽ còn gắn bó với nó bao nhiêu năm nữa, từng con đường, từng ngõ ngách của BK đều đã đi qua. Mỗi chỗ đều có chuyện để nhớ. Thế nên Sal tui thuộc loại bảo thủ khi có người chê BK nhà mình!
    >>Caheo: Cái khoa CNTT với cái khoa Cơ Khí thấy bèo bèo vậy chứ là hai cái khoa trùm của trường. Bên ngoài nhếch nhác chứ bên trong thì hơi bị ngon. Mấy khoa mới có cái mặt tiền ngon ngon thì trong ruột cóc có gì ra hồn.
  3. fri_13th

fri_13th Thành viên quen thuộc

Em làm chứng, Marshal không phải Sal và ngược lại.
    A, cái vấn xờ đề này nó vẫn chưa ngã ngũ cơ à. Thôi thì các bác BK là nhất rồi, không nơi nào có những người kiệt xuất như thế đâu, nhỉ bác Sal nhỉ. Hehe.
  4. Saladin

Saladin Thành viên rất tích cực

Hihi, Sal còn chưa diện kiến bạn fri_13th nữa mà bạn vẫn dám làm chứng kìa! Bạn biết mặt mũi Sal đâu!
    Không phải gì to tát, nhưng Sal tui đứng ngồi thì vẫn mong còn nguyên là Sal, ngặt lắm thì thành thằng Jeno bạn Sal chứ qua "thằng" khác là mệt lắm!
  5. nhatpc

nhatpc Thành viên rất tích cực

Em girlsolari học KT a, chắc là mới học năm nhất thôi chứ gì? và chắc đi chơi được cao lắm là khoảng chừng 30 tên BK mà thôi, thế thì chưa đủ để đánh giá toàn bộ con trai BK được đâu. Nói theo nguyên lý toán học là phương pháp quy nạp của em sai lè ra rồi, à mà thường Kinh tế học toán không nặng bằng BK đâu, em gái ráng học hành kỹ lưỡng lại nha.
  6. fri_13th

fri_13th Thành viên quen thuộc

Anh Nhậtpc nói sốc em gái thế. Nhỏ nhẹ như em này : Nói tóm lại là em phải mở rộng mẫu thống kê của em lên khoảng ... vài ngàn, thì mới được công khai đưa ra kết luận nhé em gái. Bởi vì như anh Nhậtpc, anh Sal, anh Jeno, anh Marshal, anh Giahy, bé Kiman, theo như tớ biết thì tuyệt dzời lắm đấy, đúng như sự tưởng tượng của chị em trường ngoài về con trai BK.
    Cũng có một vài nhân vật làm cho thanh danh của các anh bị hoen ố, như con vẹt nào đó chẳng hạn. Be cool, hehe...
  7. kiman007

kiman007 Thành viên rất tích cực

ui - sao lại là bé kiman ??
    lớn thế này mà còn bị gọi là bé mới ghê chứ!
    con trai BK nói chung ko có cái gì tốt hết! chỉ được cái học giỏi tính tình dễ thương với nam tính thôi
    ai mà làm thống kê được tới ngàn nhỉ? nói chung chi cần thấy cậu nào thích hợp tính tình được là tốt thôi mà!
    sao phải cần có gì thú vị mới được - chỉ cần có một tấm lòng
  8. cutie_FL

cutie_FL Thành viên mới

Vậy có thể rút ra kết luận là con trai BK ''khôn nhà dại chợ''. Hung hăng , bặm trợn với các nữ đồng môn, và hiền lành, giả nai vơí các nữ tà môn ngoại đạo. Vì vậy mới có nhiều ý kiến trái ngược nhau.