1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con trai fải giữ gìn ''trinh tiết'' ko ?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi tuancansolo, 06/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuancansolo

tuancansolo Thành viên mới

Con trai fải giữ gìn ''trinh tiết'' ko ?

hi ! ba con
    Em có thằng bạn bị bồ đá ,vì tội giám nói sự thực là mình đã có quan hệ . Đàn bà lắm truyện quá nhỉ , Vậy anh em mình fải giữ ko ?
  2. tamhoncuada_spt

tamhoncuada_spt Thành viên mới

Bản chất tình yêu là ích kỉ, chuyện quan hệ rồi là không thể chấp nhận được . Việc bạn bác bị bồ đá là chuyện thường , em có đứa bạn cũng thế và em cũng thế nếu bf quan hệ rồi
    các bác không thích vợ mình mất, thì đương nhiên các cô gái cũng có quyền đòi hỏi như thế . BF em mà qua ai đó rồi chắc em cũng phải say good bye thui, mặc dù là cũng đau lòng lắm
  3. vietnamese_chinese

vietnamese_chinese Thành viên mới

Tôi thì không quan tâm đến điều đó,đó không phải là điều quan trọng. Điều quan trọng đối với tôi là con người của người đó,là tính cách,là năng lực...điều đó không chứng tỏ anh ta là người không có văn hoá,kém hiẻu biết,không chung thuỷ,và...quan trọng nhất là điểu đó không hề ảnh hưởng đến tình yêu và hoà hợp về mặt tính cách giữa chúng tôi.
  4. vietnamese_chinese

vietnamese_chinese Thành viên mới

aahhhh...cần phải bổ sung thêm. Tôi không quan tâm đến quá khứ....nhưng nếu yêu nhau rồi ..mà có chuyện kia với người khác là không thể chấp nhận.
  5. caterpilla

caterpilla Thành viên mới

Thôi xong , mi?nh trót dính vết rô?i .
  6. mailovetin

mailovetin Thành viên mới

yes, me too,điều này tôi cũng cảm thấy như vậy, trước khi đến với tôi có thể này kia kia nọ, nhưng sau đó rồi thì phải sống tử tế lại, không được lăng nhăng vớ vẩn, nếu không thì thôi đi
  7. bobobo

bobobo Thành viên mới

Đấy, anh em nghe thấy gì chưa. Rút kinh nghiệm nhé. Phải luôn luôn nói: Chưa bao giờ.
    Làm gì cũng phải kín...
  8. muoinamtinhcu

muoinamtinhcu Thành viên mới

Moi nguoi mot quan diem thoi, doi voi mi`nh chuyen do khong quan trong, quan trong nhat la` ti`nh yeu co ay gia`nh cho mi`nh nhu the na`o thoi. Mi`nh khong can biet luc truoc co ay da tung quan he voi ai hay chua? quan trong nhat la` co ay bay gio doi voi mi`nh nhu the na`o co that lo`ng yeu mi`nh hay khong thoi
  9. caterpilla

caterpilla Thành viên mới

Hô?i xưa đọc được ơ? đâu ba?i báo viết vê? cái sự các bác gái khi vê? nha? chô?ng có nên thú nhận la? mi?nh đaf have *** với ngươ?i khác chưa ? va? các bác nên tha? chết chứ không chịu khai hay la? thú nhận trước tân hôn . Khối bác gái ôm gối khóc đêm tân hôn vi? bác giai gia? nhơ?i ră?ng " thực ra nhưfng ha?nh động cư? chi? cu?a em cufng đu? đê? anh hiê?u la? em đaf tư?ng xxx với ngư?oi khác , nhưng sao em không đê? anh tự lư?a dối mi?nh du? chi? một lâ?n trong đơ?i , ră?ng em co?n trong trắng , &*^%%*%&*^$45#" .
    Vậy nên ba?i học rút ra , mi?nh cứ trối biến đi la? xong , ít ra cufng chết ít ngươ?i hơn la? nhận tội .
  10. leRomeo

leRomeo Thành viên rất tích cực

Con trai có vẻ dễ thông cảm hơn con gái trong chuyện này, nhưng dứt khoát là không được sau ngày kết hôn. Lúc đấy mới nói thì phũ phàng quá hừ hừ hừ
    Còn chuyện giữ gìn trinh tiết thì phải làm chứ, con trai phải có trách nhiệm giữ gìn trinh tiết cho con gái