1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con trai fải giữ gìn ''trinh tiết'' ko ?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi tuancansolo, 06/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vietnamese_chinese

vietnamese_chinese Thành viên mới

Mời anh svnl hoi Gacon xem cô bé đã có chuyện đó chưa nhé! mà sao cứ phải có Qh rồi mới có quan điểm "không quan trọng điều đó "?
  2. tgthtg

tgthtg Thành viên mới

mình thấy QHTD như vậy là chuyện bình thường, yêu nhau, rất khó kiềm chế được chuyện đó, wan trong là bây giờ anh ta đối với bạn thế nào thôi... mình quan trọng chuyện trong hiện tại không quan trong chuyện trong quá khứ, trừ việc giết người hay một cái gì đó là fạm fáp. mình thấy bạn gái đó có vẻ sách vở quá, mình rất tiếc vì quyết định của bạn
  3. c0210g_minh

c0210g_minh Thành viên mới

Tui cảm thấy thoáng nhiều cũng không phải là tốt, nhưng với thời đại hiện nay. Khi con người ta dành nhiều thời gian hơn trong công viẹc thì tất nhiên công việc tìm hiểu ******** và suy nghĩ nhiều khi cũng được lọc bỏ dần dần.
    Nên tóm lại là ủng hộ quan điểm nhanh và thoáng
  4. hoa_son

hoa_son Thành viên mới

Tớ là boy, còn không quan trọng chuyện trinh tiết của phụ nữ, thế mà các bác trai còn giữ trinh tiết cho mình nữa.
  5. Flexible

Flexible Thành viên mới

Ai định yêu em Đá thì nhớ không được khai báo đã quan hệ rồi nhá. Cứ để tự em ý kiểm tra thôi, nói ra là em ý nói goodbye đấy .
    Tình yêu Đá đã trở LÊN thanh cao, lóng lánh, lãng mạn, thuần khiết, cao quý, thanh cao, tong tắng, mộng mơ, biết bơi ... nhờ nỗi ám ảnh về cái màng mỏng của mình. Nhớ mua khoá số để giữ cho chắc nhá
  6. tuancansolo

tuancansolo Thành viên mới

Chị em bây giờ cũng còn lắm người "ngây thơ" nhỉ? Chẳng biết ''''ngây thơ'''' thật hay giả nữa vậy ?
    Theo 1 khảo sát gần đây thì 90% thanh niên VN (boy)ở thành thị có quan hệ ******** lần đầu ko fải là với vợ của mình
    Sự thực là thế đấy !Nếu người yêu bạn ko chủ động nói ra,
    thì làm sao bạn biết được ,trừ khi bạn cũng đă quan hệ rồi. Vì vậy theo tôi nếu người yêu của bạn có dũng cảm nói ra sự thực thì hãy vui lòng ma chấp nhận , nếu bạn yêu anh ấy. Đừng ảo tưởng ... TẤT CẢ ĐÀN ÔNG ĐỀU THẾ .
  7. xitrum_buon80

xitrum_buon80 Thành viên mới

Nói chung theo em vậy nè các bác ơi ... nên hiểu sự thoải mái ( phóng khoáng ) khác với sự hiến dâng ... nếu người đó sống hết mình cho 1 mối tình muh không đc như ý thì có vẻ như tội nghiệp hơn ... còn nếu ng đó có lối sống free thì đáng lên án và ... đáng tội .. !!
  8. traitimvn79

traitimvn79 Thành viên mới

Tôi thì không quan tâm đến điều đó,đó không phải là điều quan trọng. Điều quan trọng đối với tôi là con người của người đó,là tính cách,là năng lực...điều đó không chứng tỏ anh ta là người không có văn hoá,kém hiẻu biết,không chung thuỷ,và...quan trọng nhất là điểu đó không hề ảnh hưởng đến tình yêu và hoà hợp về mặt tính cách giữa chúng tôi.
    Thuc ra GF ma bo ban trai vi câu ấy nói ra viêc ấy thi cô GF đó quá tre con rôi.liêu nhüng nguoi khác có phai lân đâu vói các ban hay không?Con gái con khó biết va có hang tram lý do khác nhau nüa la con trai.
    Môt viêc lam ngốc nghếch!
    Nhüng nguoi sống thanh thuc la nhung nguoi đáng quý,vây ma cô GF lai lam vây thât uông công cho cái anh nó thât!Hóa ra vói nhung nguoi con gái trong trang thi nên nói dối thi ho vui hon nhi?các ban có thấy gi không?Tôi thấy hoi buôn cuoi!
    Vây nhung ai muốn lam theo cô GF kia thi hay nên chú ý la"Cân đi hoc lóp nhân biết con trai"mất hay con nhé"
    Tôi cho các ban gái ít kinh nghiêm nay:Khi QHTD vói han ma thấy rất khoái thi nên cân thân vi nó đong nghia voi viêc đä có kinh nghiêm rôi!Con khó chiu vi cách han lam thi cu tam tin la han"vân con"
    Chúc các ban gái tim đuoc nhung anh"con nguyên"ma gioi chiêu ban gai nhé!
    Thêm nua QHTD không phai tu nhiên ma hoc hoi đuoc.Qua lý thuyết thi chua thê lam gi ca!
    Hay các ban gái hoc rôi dây lai con trai?hehheêhhh......cái nay thi khó quá nhi!
    No name.bmp
    Được traitimvn79 sửa chữa / chuyển vào 14:54 ngày 11/06/2004
  9. tranganh16

tranganh16 Thành viên mới

Ôi choáng ........90% cơ ạ ? Thế này thì 10% còn lại là chắc là có vấn đề nặng ......
  10. CCR

CCR Thành viên quen thuộc

10% còn lại đã quan hệ và buộc phải cưới ngay