1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con trai Hà Nội và con trai SG. Ai dễ thương hơn....

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi KingstheOne, 12/04/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phammanhvu

phammanhvu Thành viên mới

con gai ha noi nhu canh lieu ru
    con gai sao gon nhu ci khoai tay
    con trai ha noi nhu chim oanh hot
    con trai sai gon nhu kho leo cay
    chim oanh hot tren canh lieu ru
    chu kho gia gam ci khoai tay

hehhehhe hay ko vay
    can gi fai noi nhieu chi can doc the la du
  2. giotmuathu

giotmuathu Thành viên rất tích cực

Tôi thấy mod nên khóa topic này lại là được rồi đó.Càng đọc càng thấy vô duyên,lấy chuẩn nào mà so sánh người vùng này người vùng kia thế.Đâu đâu cũng có người tốt kẻ xấu thôi,nói chuyện hay,gương mặt đẹp trai... đó chưa phải là vấn đề để khẳng định người vùng này hơn người vùng kia.Đọc đến trang thứ 4 chỉ toàn thấy các bác so sánh những thứ phù phiếm,sao ko so sánh cái đầu đó.Về cái đầu có lẽ cũng ngang nhau cả thôi,năm ngoái các anh trai BKSG đại diện VN đi thi ROBOTCON mang vinh quang về cho VN,năm nay BKHN đại diện,đang chờ đợi kết quả từ những cái đầu thông minh của các chàng trai HN đây.

Ngoài hiên giọt mưa thu thánh thót rơi
    ...
    Vài con chim non chiêm chiếp kêu trên cành
    ...

Được giotmuathu sửa chữa / chuyển vào 09:07 ngày 08/05/2003
  3. luckyluke42c1

luckyluke42c1 Thành viên rất tích cực

Hay lắm, giotmuathu nói hay lắm, 5* cho giotmuathu.
    Tui mà là Mod box này, tui khoá chủ đề này lâu ru`i

Click the picture to know who I am
    Lucky Luke
  4. MAGICSTAR

MAGICSTAR Public HN Moderator

Tôi thấy chủ đề này cũng chẳng sao cả.Có điều mọi người cứ thích buôn chuyện ,cứ thích nói nhiều nên nó mới thế.So sánh cái đầu á?
    Nào có ai giống ai...Và con trai SG hay HN thông minh hơn thì....từ xưa người ta nói đầy rồi....
    4of7
  5. netwalker

netwalker Thành viên mới

f..........racist.
    Thằng nào nghĩ ra mấy cái chủ để giở hơi thế!
    Các bạn tưởng các bạn là người Hà Nội lập cái chủ đề này trong public Hà nội để tự thổi kèn khen lấy thì những người khác ở các nơi khác không biết lập các box tương tự để nói ngược lại sao. Rõ vớ vẩn. Có phải người Hà Nội Mới không ? ( chỗ mấy quận mới mở ý? ).
    Ở đâu, cũng có người thế này , thế kia, ở đâu cũng có người đẹp , người xấu. Người da đen còn có những người như Mike Jordan, Denzel Washington, Naomi, bạn không thấy họ đẹp sao? Đi chết đi.
    Đề nghị Mod cho đóng hết mấy cái box linh tinh như thế này đi.
    Nhất Tự Vi Sư, Bán Tự Vi Sư
  6. MAGICSTAR

MAGICSTAR Public HN Moderator

ÔI,nghe gì mà có vẻ kinh thế nhỉ?Phản đối kiểu này là phản đối theo kiểu tẩy chay đây.Mọi người có quyền tự do mà.Ăn thua làm gì mấy trò đó chứ?
    Mọi người vẫn biết đâu cũng có người đẹp người xấu,nhưng họ vẫn lập ra Topic này đấy.Nó chả có gì sai và vi pham cái gì cả.
    Những người ở nơi khác lập ra cái gì đó là quyền của họ,chả ai ý kiến gì.
    Cho một * vì phản đối không hợp lý và nhắc lại những cái mọi người thừa biết!
    4of7
  7. anti_love2003

anti_love2003 Thành viên mới

Đúng là rách việc nhưng cũng có cái để buôn .
    Tôi thì chỉ thấy con trai HP là được thôi . Như tôi đây này !! Tuyệt vời không có khuyết điểm mà toàn ưu điểm thôi .

nuocbienHP ơi !! Anh yêu em
  8. in_rock_we_trust

in_rock_we_trust Thành viên mới

hehehheh em là dân tỉnh lẻ các bác ạ:với em thì TPHCm hay hà nội đều quá rộng lớn!!!quanh quẩn mãi trong làng thôi,em đâu biết con trai thành phố các bác nó như thế nào đâu!!!Có điều em nghe cái giọng Hn em vẫn thấy nó hay hay lạ!!!Hix giọng mấy bác trong nam líu lo như chim hót ý,hic tha lỗi cho em,nhưng nhiều khi ,em chả hiểu mấy bác nói gì nữa!!!
    Mấy bác miền nam thứ lổi cho sự hiểu biết hạn hẹp của em!!!Em xin mấy bác đấy!!!
  9. linnie

linnie Thành viên mới

Mọi người phải tự hào là con trai Vietnam chứ!!! Đừng so ao hơn ai mà hãy cùng nhau tiến lên.
    Nghe sến không????
  10. Constancy

Constancy Thành viên mới

Hì, chào các bác, thấy các bác buôn dưa bở vui quá. Em vào góp vui tý.
    Sài Gòn, hay Hà Nội thì cũng là thành phố lớn của Việt Nam thôi. Mà thật ra là các bác phải nói lại, nếu các bác nói vấn đề trong thời điểm hiện nay thì các bác phải nói là con trai Thành phố Hồ Chí Minh, nói Sài Gòn sẽ làm người ta tưởng là đang nói tới thời kỹ trước 1975 đấy. Em có ông bác: hai anh đầu sinh trước 1975 thì nơi sinh là Sài Gòn, còn bà chị út sinh 1980 thì nơi sinh là Thành phố Hồ Chí Minh. Hic, thế đấy các bác ạ.
    Các bác có vẻ địa phương chủ nghĩa quá. Chắc là các bác chưa từng đến TP HCM hoặc chưa hiểu gì về TP HCM rùi. Ở TP HCM hiện nay, dân Bắc có khi nhiều hơn dân Nam ý, nhất là Bắc di cư. Như ông bác em, Hà Nội chính hiệu phố Hàng Đào, nhưng mấy ông con thì thui rùi: Trùi ui, em hổng có hỉu ... hic... hic... Mấy anh chị họ của em mang tiếng Nguyên quán là Hà Nội mà Tháp Rùa thế nào thì cũng mới chỉ nhìn qua phim ảnh ...
    Thế nên, bàn luận làm gì cái chuyện hơn hay không hơn con trai miền này, miền nọ. Mà hầu như toàn các bác đực rựa, chứ chẳng thấy mấy phái nữ nhảy vào cả. (rất ít) Đánh giá con trai, theo em, nên thuộc đặc quyèn của phái nữ. Mà con trai cũng có nhiều loại, làm sao các bác lại vơ đũa cả nắm thế.
    Về phần em, em cũng gặp nhiều con trai TP HCM. Hà Nội thì miẽn bàn nhé vì em là Người Hà Nội mà. Em thấy họ chẳng có gì khác nhau cả. Người làm em thích cái này, nhưng lại ghét cái kia. Chẳng có ai là đặc biệt. hic....
    Em vô (vào) đây, có gì sơ suất, mong các bác lượng thứ nhé.