1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con trai HN các anh....

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi x_jin_85, 17/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. x_jin_85

x_jin_85 Thành viên mới

Con trai HN các anh....

Đú theo topic Gái HN, em lập topic này mún hỏi ý kiến chị em về zai HN (và cho phép cả zai HN tự nhận xét về mình đấy, sướng nhé )

Theo em thì zai HN mặt mũi sáng sủa mà tối cũng... . Zai HN bi giờ mạnh mẽ và bạo dạn hơn các cụ nhút nhát của chúng ta thuở trước nhưng có vẻ lại dễ bị gái lừa hơn ???? (đấy là em nghe bọn con zai nó than vãn thế, chả hỉu có đúng ko...) nhưng rõ ràng tỉ lệ giai HN ngoại tình chắc chắn nhìu hơn ở các nơi khác rùi
  2. lulugirl

lulugirl Thành viên mới

hì, công nhận con trai HN bây giờ cũng ghê lắm, nhưng mà cũng phải công nhận là trông sáng sủa, thi thoảng thì cũng có vài thành phần cá biệt nhìn đen đen bẩn bẩn :D nhưng nhìn chung là được., về tính cách thì cũng ko biết nói gì nhiều, vì mỗi người mỗi tính. he he
  3. chikxongsoc

chikxongsoc Thành viên mới

Zai HN nói chung là hình thức ổn !
    Cơ mờ độ đểu thì ...
  4. minhhai1506

minhhai1506 Thành viên mới

đã làm thằng con ZAI thì phải đểu 1 tý , khốn nạn 1 tý ,đa tình 1 tý , đôi khi thô bỉ 1 tý , cái rì cũng 1 tý chứ lành quá thì cũng chết dở đúng ko các bác , thế mới ko bị chị em dắt mũi đc chứ lành quá hay bị chị em dắt mũi nắm nắm
  5. sunny1983

sunny1983 Thành viên rất tích cực

Ối giời ơi, bác này là con trai à, sao mà nói đúng thế ...
    mỗi tội, đa tình ko phải 1 tí ... mà là nhiều nhiều cơ bác ạ. Các em cứ bu vào thôi, tội thế ...
    Chưa quen nhiều lắm, song 1 chút thế này thôi, anh miền Nam cười dễ thương cực, cũng ghê gớm song chủ yếu mình thấy hiền, dễ mến.
    Anh ở ngoài HN, thông minh nhưng mà mưu mô lắm,
    Còn anh chàng nào, ng Hà Thành thật thì ghê gớm, đanh đá, mà sâu sắc. Nói chuyện thì câu trước câu sau, dư sức làm bạn cười toe toét vì joking vừa funny hài hước, vừa bí hiểm sâu sắc. Nói chung là các anh gia trưởng, nhưng vẻ chín chắn, mạnh mẽ thì có thừa. song, nhiều lúc lại trẻ con đến kì lạ... dễ thương lắm ý ...
    Còn nữa để các bác khác ý kiến ...
  6. mongmanhnhusuongkhoi

mongmanhnhusuongkhoi Thành viên mới

Chất ga lăng, lãng du đã thấm vào máu thịt, đủ để làm con trai HN khác với con trai nơi khác. Một chút lãng mạn nhưng đầy tính toán, yêu hết mình nhưng lại không phải là người chung thủy.
    Bác nam nào có ý kiến không?
  7. prusten

prusten Thành viên mới

Đã mất công vẽ tranh sao không vẽ cho đẹp chứ.
    Trai Hà Nội: lịch lãm, đẹp trai, mạnh mẽ, thông minh, quảng bác, dí dỏm, tế nhị, khoáng đạt, đa tài, nhiệt tâm, năng động ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... và đặc biệt khiêm tốn!
  8. HASHALYS

HASHALYS Thành viên rất tích cực

Công nhận sáng sủa thật, hôm nọ ra HN đi đâu cũng thấy nhan nhản các trai sáng sủa, đúng là đẹp rạng ngời mà ko chói lóa
  9. x_jin_85

x_jin_85 Thành viên mới

ôi khiêm tốn đáng iu wá đi mất nhưng bác chưa đọc tác phẩm "Anh ko hư thì em ko yêu" à, em thấy ý kiến của bạn mongmanhnhusuongkhoi và minhhai hấp dẫn hơn
  10. lordcharmed

lordcharmed Thành viên mới

Em người HN gốc nhưng tính em lại hơi bị "già và cổ" nên chắc là cá biệt rồi, khó có thể nhận định chính xác con trai HN thời nay. Nhưng do là người HN gốc và sống trong gia phong hơi phong kiến kiểu xưa nên em cũng thấy có 1 số điểm khác biệt giữa con trai HN xưa và nay. Em là người "xưa" rồi nên chỉ xin nhận xét và người "nay" thôi: vì con trai HN bây giờ không đến 10% là người HN gốc nên chắc ta chỉ nên hiểu chủ đề của topic là "con trai ở HN có gia đình sống ở HN lâu rồi" thôi nhé. Đa phần người sống ở HN bây giờ là những người ở nơi khác đến nên cách sống ko như xưa, phong cách cũng ko như xưa nữa, em thật sự buồn vì lối sống của con trai HN bây giờ hơi ... "nhố nhăng", hời hợt, chuộng hình thức, cách ăn nói thiếu sự tế nhị, tác phong không được đĩnh đạc như trước. Duy có cái lãng mạn là vượt trội nhưng lại trội quá đến đa tình ----> sự thủy chung mất đi hơi nhiều .
    Thôi có vài lời gọi là chia sẻ với mọi người, nếu sai thì cho em cáo lỗi nhé