1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con trai HN các anh....

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi x_jin_85, 17/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngtinh

ngtinh Thành viên mới

hi
  2. nakedman1203

nakedman1203 Thành viên mới

3. suzizu

suzizu Thành viên mới

Sao thấy zai HN đc khen quá nhiều ở đây vậy ? Thế này thì zai các tỉnh khác ko ai yêu mất ^^
  4. dadofbtchild

dadofbtchild Thành viên mới

Phần nhiều là tự sướng với nhau
  5. suzizu

suzizu Thành viên mới

Phần nhiều là tự sướng với nhau
    Được Suzizu sửa chữa / chuyển vào 19:12 ngày 12/12/2007
    Được Suzizu sửa chữa / chuyển vào 19:14 ngày 12/12/2007
  6. ZARG

ZARG Thành viên rất tích cực

Nói chung con trai HN khá ngại bon chen, kèn cựa ! Tính thì tùy ngừoi nhưng nói chung khá lịch thiệp, và sống ko nhẫn tâm !
  7. ziczak04

ziczak04 Thành viên mới

con trai HÀ NỘI hả,không còn gi phải chê trách cả,đúng là đẹp dịu dàng mà không chói loá,đó là trai HÀ NỒI.con con gai sao???.họ cungx rất đẹp,đẹp vì duyên dáng thanh lịch, biết trang điểm làm nổi bật ưu điểm của mình,nói thật,mong các bạn ngoại tỉnh thông cảm....một số bạn cứ nghĩ mình bôi son chát phấn, ăn mặc....là thành HÀ NỘI sao??? khó lắm...vì đó là bản chất rồi
    mình kể một chuyên vui nhé: có ông chồng cho vợ ra HÀ NỘI chơi, trước khi đi chồng dặn vợ:"khi ra HÀ NỘI thì nhớ rằng người HÀ NỘI rất lịch sự,họ ăn hay uống thì để lại một ít chứ không ăn hay uống hết như nhà quê chúng mình'''' ...và rồi họ cùng ra bến xe...
    tới HÀ NỘI chồng đưa vợ vào ăn phở,...đang ănđược nửa bát, vợ liền buông đũa và nói với chồng;"ông ơi, tôi để lại chừng này đã lịch sự chưa???....
    đấy như thế đấy các bạn nhận xét thế nào
    đây là chuyện vui nhé
  8. ziczak04

ziczak04 Thành viên mới

BẠN NÓI ĐÚNG TRAI HÀ NỘI THẬT TUYỆT VỜI,HỌ SỐNG BIẾT TRƯỚC SAU,KO MƯU TOAN THỦ ĐOẠN, KO TÍNH TOÁN SO ĐO,MÀ NÓI TÓM LẠI LÀ JÌ THÌ JÌ BẢN CHẤT VẪN LÀ BẢN CHẤT.DÃU KO THANH LỊCH VẴN LÀ TRÀNG AN"... KO SAI TÍ TẸO NÀO,VÀ DÙ NGƯỜI HÀ NỘI CÓ Ở ĐÂU ĐI CHĂNG NỮA HÃY TỰ HÀO NHÉ.....
  9. senior1976

senior1976 Thành viên mới

10. namnt89

namnt89 Thành viên mới

theo tớ thấy thì trai sống ở HN có ng này ng kia, mỗi người 1 tính, không ai giống ai. Nhưng mà tỉ lệ trai ở Hà Thành mang tông, dao và vũ khí để đánh nhau thì hình như có tăng lên theo từng ngày. Pnần lớn những thằng nào mà ăn học tử tế thì không có gì để mà chê hết, đúng như bà con nói phía trên. Ngược lại, những thằng nào mà không chịu học hành, hay chơi bời, la cà lêu lổng thì ...... chắc tớ không cần nói mọi người cũng hiểu. Bạn tớ thì toàn là những đứa có ăn học tử tế hết, chẳng có thằng nào là đầu đường xó chợ hay lêu lổng không chịu học hết. Ra ngoài đường mà thấy mấy thằng kiểu đầu đường xó chợ, miệng liên tục chửi bậy.... thì cứ tránh cho xa, dây vào là rắc rối lắm.