1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con trai khoa lái có fải là đỉnh nhất trường Hàng Hải ko hả??????

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi Soserone, 26/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Soserone

Soserone Thành viên rất tích cực

Con trai khoa lái có fải là đỉnh nhất trường Hàng Hải ko hả??????

KHoa lai la khoa dungdau cua ca truong Hang Hai, l` a khoa m`a ko co no chung ta ko the nao co Truong DAI HOC HANGHAI dc,chung ta co the ko co khoa kinh te ,co the ko co khoa cong trinh thuy....nhungko the nao ko co khoa lai.
    nhu the,nhung ngu`oi ma sau na`y la` cu cua bien ca,an song noi gio cong voi ca cai cha^'t cua Nguo`i hai phong nua,Con trai khoa lai ko dung dau thi ai day??????????????/

vay ma` co fai vay ko ??KHi ma contrai khoalai chua the hien dc dieu do.

THu nhat: khoa lai hoc co kha ko ???Co chu ,co nhung ngu`oi nhu the ,tatnhien ro`i.Nhung dai bo fan lai ko ?Tai sao vay???Ti le thil ai cua SN khoa lai han`g nam tinh trung binh cac mon de`u la` tren40%.Nam na`o cung co sinh vien o lai lop nhie`u nhat ca truong ,.cai khac nuala` truong danh nheiu suat hoc bong cho SV khoa lai(nhieu nhat' truong) ,the but nam nao` cungthua` ko faila nhieu la` la rat nhei`u .Trong khiSVkhoakhac 7,0 chua chac da co hoc bong.Tai` that

Thu hai:SV khoa lai co fai la khoe ko chu???Co chu' tat nhien r`oi.khoa lai di thi keo co d c giai nhat than`h fo co ma,namnao cha vay.The ma ko , fan` lon SVtap the thao o san van dong chuyen nganh` de`u ko fai SV khoa lai.The moi tai` chu,ta`i tap 2.Sang' tap the duc thi toan` tron tap ,av ngu tren fong` ki tuc xa thoi.THi thi` co thi ho(tat nhienla` mot so thoi)...

Thu ba la` :SVkhoalai galang chu ha???

KO baogi`o ..tr`u mot so nguoi (it thoi)>Galang gi ma` chi ch`o bat cu nguoi con gai na`o len den ki tuc xa thi treu geo nguoi ta, ma` dau co van minh gi dau ,cac bannao da tu`ng trai wa thi biet day ,na`o la` noi '"loi hay le dep "nay ko ru?nguoi ta di uong nuoc ,an wa`...am lai ru nguoi ta di....AY'... chac la `cac ban cung hieula` cai gifai ko ..R`oi la bat lich su,luc na`o cugn wan ngan' coi tran`,ma` co khi la` cac ban gai;' dungnen va`o kitucxa cho khoa lai nhe',ho toa`n mac wa`n ..ti' ti ay chu co khilai conko wan` ay' chu.

Ma` fan` lon contrai khoa lai xau' trai!!!!

Ho chi dc cai nay nay`, tron hoc gioi ...,chat gioi cai khoannay` thi nhat' >rat ga la ng ,nhung do la` toan bonhung g`i ma` ho hoc dc do cac ban a`>changhe

XEm ra contrai khoalai fai xem lai minh dia chu nhi

CAc ban nao doc xong th`i dau tien binh tinh ,suy xet lai ,va` toi ko noi tat cama`,chila `hau` het' thoi.fai nghi xem cofai nhu the ko da roi hay trach nguoi nhu toi.Hengap lai som' de chung ta co`n ban `luan them vay ...............................

[blue
    Cong_Hoang
    [/blue]
  2. hang0201

hang0201 Thành viên mới

CON TRAI KHOA LAI CHI MAI CHOI, GIOI TAN GAI THOI ******C GIOI GI DAU.
    CON GA LANG U, SAO TUI KO THAY VAY???

hang0201
  3. dark_boy

dark_boy Thành viên mới Đang bị khóa

con trai khoa lái mai sau ế vợ !! mai sau thất nghiệp đi quay nước mía !
    LUÔN LUÔN LẮNG NGHE LUÔN LUÔN THẤU HIỂU

TÌNH YÊU CỦA TÔI BAY MẤT RỒI!
  4. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

He,chẳng biết ông học khoa nào mà chê khoa lái dữ ha,uh` thì khoa lái dở,khoa lái tệ,có thể xem tui là ví dụ.Nhưng để có quyền đi bình phẩm người khác thì ít nhất cũng phải cho người ta biết cái danh giá của người bình phẩm chứ,nếu không dám thì thôi đi nghe,chẳng biết khoa nào sau này ra trường lại nhiều việc như khoa lái đâu.
  5. mot_ba_gia

mot_ba_gia Thành viên mới

Ai dám phản đối và bôi bác khoa lái thế! Không được đâu đó nha! Không phải bàn cãi nhiều làm giề , khoa lái cái gì mờ chẳng đẹp phải không anh ngotaulai nhờ??? hé hé!
  6. NGOI_SAO_BANGUS

NGOI_SAO_BANGUS Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Này nói xấu gì con trai khoa lái đó hả,hết việc rồi quay sang nói xấu người khác chứ gì,cẩn thận ko khi ra ngoài đường đấy,nghe nói mấy thằng khoa lái tay to lắm đó,ông bạn mà ko nhai được cơm thì đứng trách nhé.
    TÌNH YÊU CÓ LẼ CHỈ LÀ TRÒ ĐÙA CỦA THƯỢNG ĐẾ
  7. ricarica

ricarica Thành viên rất tích cực

To ngoi_sao: con trai khoa lái mà tay to á hả anh? ông nào ông nấy còm nhom à!!!!
    # CON GÁI THUYỀN TRƯỞNG KHÔNG BAO GIỜ LÙI BƯỚC#
  8. HOANGDECUAMAFIA

HOANGDECUAMAFIA Thành viên quen thuộc

Bác nào khoa lái bốc phét nghê thế? Em khoa đóng tàu còn chưa thèm nói năng gì đây.
    VIET DUNG
  9. Soserone

Soserone Thành viên rất tích cực

bac nao hoi em hoc khoa g`i nhi??Uh em day nay` ,emnoi cho cac bac biet nhe'! Em chinh day la` dan khoa lai' do ,nhung ma` em ko chiu dc cai' khoa lai cua cac bac do .
    thay chua ,baygio thi` het noi roi chu ha,thenao cac ban oi,cac khoa khac thay the nao ha
    day nhe' nguoi trongkhoa ma` con` noi nhu the thi nguoi ngoa`i' cu viec tin di ,the day
    Thay su la` bo' tay voi' cac bo' thoi
    the nhe 'xemlai minh di
    noi la` noi cung ko faila` vo dua ca nam ' dau nhung ma` cung noi dc tren 50& dan khoalai do
    the thoi ...( nhung rieng em thi khac ,co nao yeu em th`i thich ..em ko giong' cac bac ay' dau ma`..em dao duc tot hon nhie`u ,.....)
    LE ANH
  10. the_river_of_love144

the_river_of_love144 Thành viên quen thuộc

Dân khoa lái đang vạch áo cho người xem lưng hihihi.
    Theo nhận xét đánh giá của nhiều người thì dân khoa lái là dân có ảnh hưởng xấu tới xã hội nhất của trường hàng hải.
    Theo tôi đó là một đánh giá đúng.hehe
    yêu là chết ở trong lòng một ít