1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con trai khoa lái có fải là đỉnh nhất trường Hàng Hải ko hả??????

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi Soserone, 26/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. WINDY_HEAVEN

WINDY_HEAVEN Thành viên mới

Da^n khoa lai' chi dươc cai' noi hay tho^i chư' ta^'m long` chăng tha^t tha` gi` ca, Nhung~ ai da di'nh vao` da^n khoa lai' thi` ne^n ca^n tha^n da^y'.Sao da^n khoa lai tai` the^' ko bie^t', nha^t' la` cai' khoan nay`, deo mo đe^n' ..............kinh khung.con` cai' khoan vo^ tinh` thi` khoi phai noi', dong kich cung tai` luon, choi voi dan khoa may' con` vui hon.

WINDY_HEAVEN
  2. deaddog

deaddog Thành viên quen thuộc

đúng rồi !con trai khoa lái là một bọn vô duyên,bất lịch sự!
    nhưng từ nay trở đi,khoa lái sẽ bươc sang một giai đoạn mới khi có anh vào trường ,anh là một sinh viên khoa lái nhưng lại là một con người galang ,lich sự......he he.Chứ đâu có như mấy ông khoa lái khoá trước cứ nhìn thây gái là tớn lên.
    df
  3. WINDY_HEAVEN

WINDY_HEAVEN Thành viên mới

Ko biet co' ai se tao dung long` tin lai cho khoa lai day???chu em thi` ko tin 1% nao` ca? ko hieu sao cu noi den da^n khoa lai' la`..............Chan that. Ne^u' nguoi yeu minh` ma` hoc khoa lai' thi` chac la`...che^t' 1/2 con nguoi ma^t .

WINDY_HEAVEN
  4. hoangfnhung

hoangfnhung Thành viên gắn bó với ttvnol.com

con trai khoa lái đâu rồi nhỉ,lên tiếng đi chứ
    mọi người nói về họ nặng nề wá
    em thấy con trai khoa lái rât hay đó chứ
    điều bí mật lớn nhất là k0 có gì bí mật cả
  5. cobekinhcanhp

cobekinhcanhp Thành viên mới

sao ba con che dan khoa lai te vay ?toi thay ho cung co cai dang yeu cua ho day chu ,it nhat la toi thay ho rat tre trung soi dong ,rat nhiet tinh nua day chu .toi co ban la dan khoa lai ma ,toi thay ban ay cung dau co gi ghe gom dang ghet lam dau ????????????
    danh gia cai gi cung phai tu tu chu
    ok?
    ngayeudoi
  6. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

Ôi,chuyện vặt,có gì đâu mà phải lên tiếng,tôi lên tiếng vì những người như Kính cận hay Hoang nhung mà thôi,chứ nói đi nói lại thì chỉ có những người nhận xét không khách quan mới nói vậy.
    He..he..he...hố..hố..hố...
  7. em_chua_biet_yeu

em_chua_biet_yeu Thành viên quen thuộc

Mình cũng đồng ý với ý kiến của cobekinhcan đấy . Ban đầu mình cũngcó một số thành kiến đối với dân khoa lái , nhưng khi tiếp xúc với họ rồi mình mới thấy họ cực kỳ vui tính , sống cực kỳ thoải mái , và rất dễ làm quen nữa chứ , hiiiii
    be ty teo teo
  8. the_river_of_love144

the_river_of_love144 Thành viên quen thuộc

em chưa biết nhưng mà có một lần vô trường hàng hải em gặp một anh ,anh ấy đã giúp em hoàn thành công việc của mình,tới luc em hỏi ra thì được hay là anh ấy học khoa lái.Anh ấy cũng vui tính và niềm nở ra phết ấy chứ.Nhưng mà em nghĩ không phải chí có con trai khoa lai đâu mà nói chung là sinh viên truong hàng hải đều rất vui tính hóm hỉnh và de gần cả hi hihihi.câu nói hay nhất trong tuần,bình chọn cho em đi nào.
    Eo ôi mình kêo gào mọi người bình chọn cho mình ( xấu hổ thế là cũng hic hic hic )
    con mắt nhìn thấy tất cả,nhưng không bao giờ tự nhìn thấy nó
  9. Zippo

Zippo Thành viên quen thuộc

Longtime no see!!!
    Just arrived from sea....So strong..... So hard......Romantic......And.........KfK
    KANi,,,,,,,,,I miss you so much,so I'm calling you.......Oh.................. ****,,,power off...Okie dokie, I'll send you a msg...Sayonara........Mataa****a......
    Dear Meokhongrau!!!
    Could we Step by Step like 5 Steps in the Step by Step???
    Do you like Step by Step???

Z
  10. ThanKinhThep_hp

ThanKinhThep_hp Thành viên mới

Các ban nên thực tế chút nhé.Nếu các bạn đến với chúng tôi 1 lần thử xem ...các bạn sẽ có những suy nghĩ khác ngay thui mà.Rất mong được đón tiếp các bạn...