1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

con trai khoc ???

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi rinoavn, 20/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gietanhbang1kis

gietanhbang1kis Thành viên mới

Con trai chẳng lẽ không phải là người hả ?Hay tuyến nước mắt bị tê liệt ư?Nghi là con gái ,Nghi nghĩ là nhìn thấy con trai khóc,Nghi sẽ phần nào hiểu được tính cách của người đó.việc gi` phải gò bó mình vào trong 1 cái khuôn phép chẳng ai đặt ra là không được khóc
    Han A nghi
  2. rinoavn

rinoavn Guest

noi thi de lam
    nhieu nguoi cung noi rat hay nhu the day
    nhung may ai dam
    may ai du can dam
    toi noi nhu vay boi vi voi toi khoc nhieu khi cung la can dam lam

If you love something...set it free, if it comes back to you it was truly meant to be
  3. nhuquynh1983

nhuquynh1983 Thành viên quen thuộc

con trai thường rất cứng rắn nhưng đâu có nghĩa là họ sẽ không biết khóc đâu.Chúng tôi cũng là những con người mà,chúng tôi cũng phải có tình cảm chứ.
  4. Hungln

Hungln Thành viên rất tích cực

Khóc à .Hôm qua tui cũng đã khóc đấy lúc tiển bạn ra sân bay .Khóc vì bạn gái tui đi xa .Khóc vì nhớ bạn thương bạn con gái một mình sang bên đấy cô đơn ..... và có một lý do nữa nhưng chưa đủ tuổi để nối
    Hung
  5. Giotnuoclonglanh

Giotnuoclonglanh Thành viên mới

chẳng có gì la tuyệt đối.chẳng lẽ là con trai thì ko có quyềnbộc lọnỗi lòng của mình?
    ha_nal
  6. LoveI3ug

LoveI3ug Thành viên mới

chào mọi người....có lẻ Love chưa đủ lớn để có thể lên tiếng nói về chuyện này..nhưng Love cũng có suy nghĩ là... trên đời này ko có chuyện ai ko thể ko có ai.....cái gì của mình chắc chắn sẽ là của mình thôi...dùng dằng dây dưa chỉ thêm chán ngán...con gái bây giờ ko hẳn ai cũng coi trọng chuyện tình cảm...Love thấy nhiều cô thật wả rất tệ...ko xứng đáng tí nào..cũng như cô gái Tuấn nói đó....đâu có đáng cho Tuấn làm như vậy.....tình yêu ko thể đo lường ở thời gian được...anh và her wen nhau 4 năm...time chẳng nói lên được gì cả...điều wan trọng là ở trái tim...trái tim của chị ấy ko có anh.....thì anh hãy chấp nhận sự thật đi...Hãy lao đầu vào công việc và bắt đầu lại đi..Love tin là anh có thể làm được .Love tặng anh câu này:
    Vinh quang lớn nhất trong những vinh quang là chiến thắng được bản thân mình....
    Hãy hái ngay hôm nay những đoá hồng của cuộc đời
    Thân
    Ngọc Uyên
  7. lethuha`

lethuha` Thành viên mới

với tư cách là người con gái, mình cũng đồng tình với ý khiến của một số bạn, đó là trong những lúc khó khăn con gái có thể khóc, và rất cần sự giúp đỡ của các bạn trai, nhưng các bạn trai cũng yên tâm , khóc trước mặt con gái không phải là điều xấu hổ,
  8. nguyenminhngoc1980

nguyenminhngoc1980 Thành viên mới

Là nam nhi không nên sụt sùi như mấy nhi nữ, dũng cảm lên cậu bé! dù hoàn cảnh nào ta hãy cười lên vì :
    Cười là tiếng khóc khô không lệ
    người ta chỉ cười khi quá nỗi chua cay
    vậy khi buồn hãy cười lên thay vì tiếng khóc!!!

valuable stone
  9. cuocsongcodoc

cuocsongcodoc Thành viên quen thuộc

Minh ko nghi~ vay ban a`.Co le~ con trai manh me that nhung ma` con nguoi ai cung co ca?m xu'c ma` dung ko co phai? cuc da' da^u ma` ko biet dau .Co' the? la` dau ve^` the^? xa'c doi voi ban ko la gi nhung ma` dau ve^` tinh that thi khac'.Khi ba.n muon kho'c ba.n hay khoc to le^n mi`nh nghi` nhu vay do' ban. a`.chu'c ban hanh phuc
    Muatuyetvong
    lube
  10. Quai

Quai Thành viên mới

Đời người ai cũng vậy thôi ai cũng có lúc vui lúc buồn cũng có lúc thành công cũng như thất bại và chắc hẳn bạn sẽ nở một nụ cười mãn nguyện khi thành công và khóc khi buồn chán có phải không? Theo tôi cười hay khóc chỉ đơn thuần là phản ứng tự nhiên của cơ thể điều đó có nghĩa là ai cũng không thể tránh được hiện tượng này. Điều mà người ta luôn luôn mong đợi ở một người con trai là luôn luôn phải mạnh mẽ và không hề khóc nhưng con trai không phải là ROBOT có đúng không và nếu bạn muốn khóc thì hãy khóc cho thoả nhưng hãy nhớ tìm ra cách nào đó sáng suốt nhất để thoát ra khỏi tình trạng đó một cách nhanh nhất đó mới là người con trai.
    Quai