1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con trai không biết sống thật lòng ....???

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi hoasua19, 13/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. traidangyeu

traidangyeu Thành viên mới

ko phai ai cung~ vya dau nha . dung` vo dua~ ca nam' . tuy` tung` con nguoi` tung ` su viec nha , con trai cung~ that long` day' chu' , ne xem xet' lai nha .

hi hi hi
  2. hoasua19

hoasua19 Thành viên quen thuộc

Bạn bảo mình là vơ đũa cả nắm ư ? Vậy bạn hãy thử nghĩ lại bản thân mình xem , mình chắc chắn rằng đã không ít lần bạn không sống thật lòng , mình nói có đúng không nào , đừng thanh minh mà , con trai các bạn không thật lòng mới là lạ đấy .
    Một chiều thu trước mỗi hoàng hôn
    Nhặt cánh hoa rơi chẳng thất buồn
    Nhuộm ánh nắng tàn trên mái tóc
    Tôi chờ người đến với yêu thương ....

3. Hai_cao_new

Hai_cao_new Thành viên mới

tren doi khong co gi la hoan hao ca
    co nhung luc su doi tra lai can thiet hon su trung thuc
    the hoa sua nghi song that long la nhu the nao? chac khong phai mang theo cai may noi soi de moi nguoi thay het tim phoi cua minh chu
    ve ca nhan minh, toi co the tu hao khang dinh rang toi chua bao gio khong that de lam hai nguoi khac.
    I HATE MYSELF AND WANT TO DIE
  4. con_ma_vo_tinh

con_ma_vo_tinh Thành viên mới

oi ong troi !!!!!!!!!!!
    Dung la keu troi thi troi cung chang thau noi toi noi rui` tui chi biet keu ban thoi hoa sua 19 a. Ban da nghi the nao vay ha tai sao ban khong nghi duoc la cac ban gai cung vay chu ,teh ma cu doi cong bang nan nu deu binh dang chang dung ti nao ca a`. Con gai ha tham lam nhe di choi thi bat con trai lai di an thi bat con trai tra tien thi ban bao cong bang cai gi chu ? toi noi the nay thi ban bao toi ick ki ?. Vay de duoc cong bang tai sao ban khong nghi con gai cung vay chu con gai cung chang that long dau nhung ma toi noi the nay thi chi can ban suy nghi lai thoi nhe ?
    cuong
  5. thanh_ala_juve_ita_arg

thanh_ala_juve_ita_arg Thành viên mới

Sóng bắt đầu từ gió
    Gió bắt đâù từ đâu
    Em cũng không biết nữa
    Khi nào ta yêu nhau ...

[/quote]
    Sóng bắt đầu từ gió
    Gió bắt đầu từ anh
    Đến khi em biết được
    Em đã thành vợ anh .
    Các bác à tôi đối như vậy có hợp lý không ?
    Nói thật ra thật lòng hay không là ở mỗi con người chúng ta rồi . Sóng cũng có sóng to sóng nhỏ , Người cũng có người nọ người kia . Cho nên không thể nói là con trai thật lòng hay con gái thật lòng được .
    em ra đi để mình anh côi cút
    anh mang sầu khóc tiễn bước chân em .
  6. victory106

victory106 Thành viên mới

Con trai không sống thật lòng.Điều đó cũng có cái đúng cái sai chứ.Tuỳ thuộc mỗi người mà.Đâu phải ai cũng vậy đâu.!!!
    ngongao
  7. tia_mo2002

tia_mo2002 Thành viên quen thuộc

con trai co that long ko nhi , em moi 17 tuoi nen ko co kinh nghiem lam , nhung ma tu kinh nghiem xuong mau cua ban be va nguoi than thi co le la ti le giua song that va ko that la 1 : 1 . nhung ma du sao cung khong trach duoc , vi sao cac u biet ko , vi thoi buoi nay kho ma song that lam du la minh cung muon the , ke ca con gai chu ko rieng gi con trai , em la g nen noi nhu the nay la khach quan nhat , dung co vo dua ca nam , nhung ma du sao thi song that van hon
  8. buongbinhboy

buongbinhboy Thành viên mới

That su la con trai muon song that long lam chu.Nhung doi khi vi 1 dieu gi do ma chung toi phai song khac voi long minh ,ko the song that khi nguoi khac song ko that.
    Va vi 1 dieu kien bat buoc nao do ma chung toi phai lam the.Nhu vay co ich ky ko?
    b3hp.vn