1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

con trai kinh tế có gì thú vi!

Chủ đề trong 'Đại học Kinh tế Tp.HCM' bởi rose812, 09/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cuchidatthep

cuchidatthep Thành viên tích cực

Kinh tế là cái xương sườn quan trọng, nên con trai kinh tế cũng có giá lắm lắm. . . .
  2. 0955990056

0955990056 Thành viên mới

Hoa thì có hoa đẹp hoa xấu, ng thì cũng vậy thui.Và con trai ktế cũng hok là trường hợp ngoại lệ
    Vì cũng là sv trường nên mình sẽ hok có ý kiến đâu.Chỉ hy vọng các bạn nam sinh viên trên toàn quốc nói chung các bạn nam trường ktế tp.HCM nói riêng ngày càng cởi mở tấm lòng hơn.Đặc biệt là với các bạn nữ chúng mình.
  3. embupbehong

embupbehong Thành viên mới Đang bị khóa

Ở phương Tây thì đa số sinh viên kinh tế là nam vì người ta cho rằng kinh tế kinh doanh là khốc liệt nên không phù hợp với nữ. Lao động nữ ở phương Tây thường làm trong những ngành nhẹ nhàng và ít stress như nhân viên văn phòng, lễ tân, bán hàng, y tá... Còn ở VN thì chị em lao hết cả vào kinh tế. Cho nên có thằng Nhật nó bảo VN chúng mày là âm thịnh dương suy
  4. lolem08

lolem08 Thành viên mới

Ua bạn tớ nói tớ chỉ hợp với dân kinh tế thui. Hic nghe nói xui vậy ......cũng tưởng thật, hẹn hò với một chàng kinh tế _ năm cuối rùi đó ạ.
    Hic gặp một lần_ mà nói thật nha vỡ mộng hoàn toàn, bữa đó về nhà cười một trận no bụng luôn.
    Thế nhưng vẫn chưa rút kinh nghiệm đâu ạ : bằng chứng là vẫn thick con trai kinh tế thấy ngộ ngộ sao ý..
  5. nguyenpr

nguyenpr Thành viên mới

Con giai kinh tế thì cũng galăng và romantic lắm chớ bộ :D
  6. phukhanhak

phukhanhak Thành viên mới

Em đang là học sinh 12. Đã đăng kí hồ sơ chọn trường kinh tế HCM và ngân hàng HCM(khoa tài chính).
    Anh chị tư vấn dùm nên chọn trường nào để thi, nên học khoa nào trong thời buổi kinh tế hiện nay!
    Thanhks!