1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con trai LHP...những điều đáng nói...

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi heowaymap, 04/04/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. hnhan

hnhan Thành viên rất tích cực

Hurt vì những gì viết trên forum ? Có những chuyện trên đời cần phải xem xem có đáng bận tâm hay không và mức độ nghiêm túc của chuyện đó như thế nào.
  2. babicinamon

babicinamon Thành viên mới

NGộ nhỉ, đã biết thế còn cổ vũ cho người ta cãi nhau,ngộ thật...
  3. babicinamon

Chắc hurt ở đoạn nì...Nhưng mà,nói gì thì nói,Hnhan nói chuyện cũng hơi...tuyệt tình 1 chút, tức là nói mà ko nghĩ đến đối phương , nói cho hả cái tính hay tranh cãi của mình mừ thui...
  4. babicinamon

À, có phải Tidenz định nói là càng đẹp thì càng "bóng" phải ko?Hiểu roài , chậc chậc, hoá ra thế hệ trước cũng có mấy vụ này à? Thế có biết Tùng khoá đó ko nhỉ?
  5. babicinamon

Sao kì vậy? Chắc là được mừ, hay anh nhảy vô lần nữa đi, chắc lần này được đó ^__^
  6. hnhan

hnhan Thành viên rất tích cực

Đó là sự khác nhau ở Internet và ở ngoài.
  7. kimikamo

kimikamo Thành viên mới

Cãi nhau, hay nói văn vẻ là tranh luận, là việc tốt mà. Có gì mà phải lẩn tránh đâu. Mỗi người cứ đưa ra cách suy nghĩ của mình, lắng nghe người khác phản hồi, xong rồi tự rút ra kết luận riêng cho mình.
    Kimikamo nghĩ là, giả sử mình không thuyết phục được người khác thì cũng chẳng sao. Bởi vì cũng đâu chắc là quan niệm của mình là đúng. Với lại bây giờ mình nghĩ thế này, mai mốt có thể cách suy nghĩ của mình sẽ thay đổi, ai mà biết được.
    Roxy không thích tham gia nữa cũng được, ra ngoài nghỉ giải lao 1 chút, xong rồi vô...cãi tiếp
    Còn các bà con còn lại cứ tiếp tục đi nhé. Câu chuyện đang vui, hê..hê..
    To Mon: anh nhớ ra rồi, ngày xưa anh co vote cho Mon 1 lần, cho nên bi giờ không vote được nữa, tiếc quá. Thôi tặng em bông hồng này thay thế nhé
  8. babicinamon

Thôi, chỉ cần ốc nướng thôi, bông hồng chi cho nó rườm rà...Mon giờ realistic lắm...
  9. kimikamo

kimikamo Thành viên mới

Ha..ha.., hoa ảo trên mạng thì không xi nhê rồi. Nhưng mà hoa thật thì chưa biết được nhỉ . Không biết mấy bạn khác thấy thế nào, chứ kimikamo thấy đối với con gái thì hoa có tác động rất lớn.
    Nhớ có 1 hôm đi ăn Sinh nhật cô bạn thân, không có thời gian mua quà nên tiện đường ghé mua 1 bó hoa. Kimikamo chỉ nghĩ đó là món quà bình thường, như bao món quà khác mà thôi, và chắc chắn không phải là món quà đắt giá nhất .
    Vậy mà thái độ của cô bạn khi nhận hoa làm mình hết sức ngạc nhiên. Khuôn mặt rạng ngời hạnh phúc, nửa bất ngờ ngạc nhiên, nửa sung sướng mãn nguyện. Hôm đó chỉ có mấy người bạn thân đến dự. Ai cũng có quà tặng cả, nhưng hầu như cô ta chỉ chú ý đến mỗi bó hoa thôi.
    Mà đây chỉ là bạn bè bình thường tặng hoa cho nhau thôi đấy nhé. Mình và cô ta chơi rất thân, biết nhau quá rồi, chẳng thể nào có chuyện ý tứ gì ở đây cả, vậy mà...
  10. babicinamon

Con giai LHP cứ là hoang tưởng thôi...