1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con trai LHP...những điều đáng nói...

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi heowaymap, 04/04/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. aaron01

aaron01 Thành viên mới

Đúng là ko nên tính điểm nhan sắc,con trai thì cần gì xinh, chỉ cần cá tính...Nhưng phải nói là con trai LHP vì lo học nên...hông có thời gian chăm sóc sắc đẹp...Nhưng mà càng về sau thì con trai LHP lại có cả 2 điểm : học giỏi và đẹp giai...
    Năm của Heo,trời ơi,con trai ko những ko biết galant mà còn nhiễm thêm cái tính....đàn bà kinh dị...Con trai nào cũng như bà 8...tụ lại là nói chiện linh tinh...8-3 thì chẳng làm được gì cho con gái ...Thấy lớp người ta , mỗi bạn gái ko những được nhận hoa mà còn có 1 con thú nhồi bông nữa chớ...nhìn lại lớp mình thấy tủi thân....
    ê nhóc mon...có cần phải bôi bác vậy không huh? 8-3 sao u biết không làm gì cho con gái hả?
  2. heowaymap

heowaymap Thành viên mới

Cái đó hông phải là bôi bác, mà là sự thật phũ phàng....Ko nói ra thì ko ai biết.... Con trai ban D coi vậy mà tệ ghê....
  3. aaron01

aaron01 Thành viên mới

man u biết cái gì chứ!!!! con trai ban D đâu có tệ dữ vậy
  4. linhham

linhham Thành viên mới

tại sao mọi người phải dem con trai LHP ra mổ xẻ the nhỉ ?? có dep trai hay không dấy cũng không là tất cả. Đợi khoảng một thời gian sau khi tốt nghiệp, hãy xem những thành quả con trai LHP đạt được, đấy mới la câu trả lời chính xác. Con trai LHP luôn có thế mạnh riêng của mình.
    Chúc tất cả những học sinh LHP thành công trên con đường lập nghiệp của mình.
  5. babicinamon

babicinamon Thành viên mới

Tại sao à? Nếu con gái LHP cũng bị đem ra mổ xẻ thì tại sao con trai lại ko chứ ??? Phân biệt giới tính à ?
    Có đẹp trai hay ko, đúng là ko đáng nói,nhưng khi bàn luận về con trai thì phải nói tất cả mọi vấn đề chứ,cũng như có ai đó dám bảo rằng con gái LHP đẹp đếm ngược thứ 2 trong thành phố vậy đó. Thế mạnh có hay ko thì chưa thấy,chỉ thấy con trai LHP ko galant,bà 8, háo sắc....tạm thời thì thấy thế....sau này ko biết thấy thêm cái gì....Có trách thì hãy trách những đứa con trai học cùng niên khóa với Mon sao lại làm mất mặt con trai LHP quá....
  6. Crazymouse

Crazymouse Thành viên mới

Nói rất hay, thưởng em 5sao.
  7. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

1. Kô có quy định nào bắt buộc con trai phải galant. Và tại sao phải galant khi phụ nữ luôn đòi quyền bình đẳng?
    2. Cũng kô có yêu cầu nào bắt buộc con trai kô được làm bà 8.
    3. Yêu c(g)ái đẹp là bản tính cố hữu của người đàn ông.
  8. heowaymap

heowaymap Thành viên mới

Ờ ..ờ...quên...con trai ban D đâu có tệ dữ vậy...tệ hơn vậy thôi hà...
  9. heowaymap

heowaymap Thành viên mới

Ko có chi, mấy bài kia chị chuột cũng nói hơi bị hay, mới vote cho bà chị 5* roài đó...
  10. heowaymap

heowaymap Thành viên mới

1. Kô có quy định nào bắt buộc con trai phải galant. Và tại sao phải galant khi phụ nữ luôn đòi quyền bình đẳng?
    - Ừ thì ko có quy định nào yêu cầu điều đó cả, nhưng galant ko phải là cái gì ghê gớm đến nỗi phải bắt buộc mới làm,đó chỉ là phép lịch sự tối thiểu mà thôi,thế cho nên người ta mới ko cần phải ra điều luật này nọ...
    2. Cũng kô có yêu cầu nào bắt buộc con trai kô được làm bà 8.
    - Đúng luôn, đồng ý 2 tay 2 chân, nhưng đúng với những người có khuynh hướng " Nữ hoá " bản thân,Heo dám chắc ko có đứa con trai bình thường nào lại muốn mấy bạn nữ nhìn mình với ánh mắt dành cho 1 bà 8 cả
    3. Yêu c(g)ái đẹp là bản tính cố hữu của người đàn ông.
    - Yêu cái đẹp là tốt, nhưng cái đẹp trong mắt người đàn ông luôn là cái đẹp về hình thức bên ngoài , mà cái đẹp bên ngoài thì thử hỏi , có thể tồn tại lâu dài hay ko??? Thế thì những người đàn ông LHP đều chạy theo cái bề ngoài á??? Thế thì bó tay...
    [/quote]