1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con trai LHP...những điều đáng nói...

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi heowaymap, 04/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. heowaymap

heowaymap Thành viên mới

Xin thưa là ko phải, thật ra lớp SN có cái chuyện học trái buổi ấy mà,thì khi mà chúng nó vào trường học buổi chiều thì các em lớp 11 lúc ấy là học chính thức,chúng nó học cũng cùng khu với các em lớp 11 mặc áo dài ,nên nếu chúng nó ko bận đồng phục thì thật là chướng mắt...Học trái buổi thì sao đỏ nào mà bắt được cơ chứ...Mà có bắt cái bọn SN ấy thì cũng chẳng nhằm nhò gì đâu,bọn nó cứ như là đàn gảy tai trâu í mờ...Á,mà trường mình làm gì có vụ sao đỏ,chỉ có thầy giám thị thui hà...
    Trời ơi,cái bọn SN ấy nổi tiếng toàn trường ai mà ko biết...Mà con trai Sn ko chỉ nổi tiếng sự chảnh đâu,còn là đồng loã với ban A trong những vụ đánh lộn gây sự trong trường hoặc với trường khác nữa đó...SN lớp thì ít người,thử hỏi được bao nhiêu thằng con trai chứ,em dám bảo đảm 10 thằng như 1,ko khác 1 ly 1 tí...Cho dù khác đi nữa,khi nó vào học lớp đó roài thì thế nào cũng đi theo lối mòn của mấy thằng kia thôi....Con trai SN là sợ nhất...í ẹ...
  2. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Cái bọn đeo băng đỏ đi vòng vòng lấy điểm danh chả phải sao đỏ là gì?
    Theo em Mon "kô bận đồng phục thì chướng mắt" nghĩa là sao? Nghĩa là bọn 11 mặc áo dài thì tụi SN cũng phải mặc áo trắng à? Thế mặc áo thể dục có bị xem là chướng mắt kô? Rồi nếu mặc áo màu (khác trắng) có bị xem là chướng mắt kô? Vì dù sao áo thể dục cũng màu xanh mà.
    Hic mà cái này đang bàn về con trai, con gái chạy qua chỗ khác đi.
    Này nhé, em hỏi thử thằng Vượn, xem con trai lớp nó có thằng nào giống thằng nào kô nhé? Lớp thằng Vượn con trai siêu ít, chỉ có 6 mạng thôi đấy.
    Tại sao cứ học lớp SN là đi theo lối mòn như mấy thằng kia? Ông bà ta có câu "gần mực thì đen", nhưng cũng có câu "gần bùn mà chẳng hôi tanh mùi bùn". Bộ trong SN, tất cả gia đình bọn con trai đều rất giàu để có thể cung cấp những thứ như vũ trường, @, di động này nọ à?
  3. Crazymouse

Crazymouse Thành viên mới

0 nhớ, chỉ nhớ có ông gì đó Bí thư lớp 9P1 hay là Chi đội trưởng gì đó, nhớ ông Tùng, ông Danh(9P2), tại có cãi lộn giành sân đá cầu hồi lớp 6. Post hình đê, để tui nhận ra.LÀm gì giấu kĩ thế? Mod gi chca guong mau gi ca
  4. Alphoras

Alphoras Thành viên mới

-to kieuphong@: mày trừ lớp tao đi 2 mạng, lớp tao 8 mống con trai lận mà!!!
    - to crazymouse@ nó làm biếng đó mà, chịu khó lục lại mấy bài của Reporter@ viết về các thành viên, có 1 bài viết về nó đó.
  5. orange-outan

orange-outan Thành viên rất tích cực

Crazymouse@ vào đây mà nhìn mặt thằng kieuphong@:
    http://www.ttvnol.com/f_449/251708.ttvn
  6. Crazymouse

Crazymouse Thành viên mới

CHỉ có 1 đoân văn tả 1 anh hùng kieuphong nham nhở chứ có thấy hình đâu?
  7. babicinamon

babicinamon Thành viên mới

Cái bọn đó nó bị tuyệt chủng lâu roài anh ạ...Cái thời mà bọn nó xuất hiện thì chắc phải cách em 2 thế hệ trở lên...
    Này,em đã nói ngay từ đầu là em đang nói về cái bọn SN thời của em mừ...Anh này lạ thật,sao cứ đưa những chi tiết ko thuyết phục để bênh con trai thế kia???
    À, thế anh ko biết là hai câu ấy nó ko đi đôi với nhau á? Trong trường hợp gần mực thì đen rồi thì làm thế nào mà ko hôi tanh mùi bùn cho được???Anh nói đúng đấy,SN,con nhà giàu mới học SN...Ko có 1 người dân tỉnh nào có thể vào lớp SN...Đó là sự thực...
  8. babicinamon

babicinamon Thành viên mới

Mún biết mặt Kieuphong á? Chị cứ vào Kiếm hiệp cốc hỏi là biết ngay...Mà trong đó có cái album hình ấy....hình rõ lắm...
  9. heowaymap

heowaymap Thành viên mới

Chị chuột nói chả sai tí nào...Em cũng vào đọc, ko biết ngoài đời thì thế nào chứ đọc xong cái bài tả người ấy,thấy nham nhở thật....
  10. aaron01

aaron01 Thành viên mới

man nhóc Mon biết gì...con trai ban D nào có thua ai...không tốt trong lớp tại vì bận tốt ở đâu đó làm sao u biết được???
    anyway, u có còn giữ sổ phone của lớp không hả? tui chỉ có vài người thôi, không đầy đủ cho lắm....tui sắp về VN rùi hehe..chỉ còn 4 tuần nữa...anyway nếu như u có phone book đầy đủ của lớp thì cho tui xin hen....