1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

con trai lớp nào

Chủ đề trong 'ĐH Xây Dựng' bởi zinzin, 15/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zinzin

zinzin Thành viên mới

con trai lớp nào

chúng mình nói nhiều quá về con gái Xây dựng rồi bây giờ
    trưng cầu các bạn gái trong và ngoài trường xây dựng.cụ thể là khoa kiến trúc.
    lưu ý từ đẹp ở đây có ngiã là:
    -hình thể,
    -khuôn mặt
    -galăng
    -và thực tài
    tóm lại là những gì người đàn ông cần có và đặc biệt là một kiến trúc sư.
    các bạn có thể đề cử 1 người cụ thể cũng được tuỳ ý .

Được zinzin sửa chữa / chuyển vào 04:33 ngày 15/07/2003
  2. asd1738

asd1738 Thành viên mới

Này cái bà này,thế cái lúc tôi nhìn thấy bà thì tôi có tớn mắt lên không? Đừng có mà vơ đũa cả nắm.Lại còn ném đá giấu tay nữa, có chửi thì ra mặt mà chửi nhé
  3. tao_thao2002

tao_thao2002 Thành viên quen thuộc

chú lpark này nói buồn cười, vậy là người ta khen chứ. tội gì mà cứ phải "gò ép" nó thành chửi, ném đá giấu tay.
    Yêu là chết trong lòng một ít
    Vì mấy khi yêu mà chắc được yêu
  4. girl_XD_day

girl_XD_day Thành viên mới

hêhhhêhhheh , đề tài này hay gớm cơ , bắt đầu từ đâu nhỉ .
    Đầu năm học nhé , mới vào trường chân ướt chân chân dáo vào trường bị ngay một quả rẻ lau vào mặt , hết cả cảm tình với con trai trường này , sau đó là những lời lẽ siêu mất cảm tình , những cái nhìn soi mói tò mò , trời ơi nhớ lại mà ......
    Một năm sau , quen dần , nói chuyện kiểu thô thô , nói chuyện với con trai trường khác sao khó thế , mệt lắm , thôi về nói chuyện với con trai trường mình là thoải mái nhất ,
    Con trai Kiến Trúc là có vẻ sáng sủa nhất , nhưng đừng nói từ đẹp giai ra nhé , ngượng lắm , trời ơi , bẩn xấu , gian ơi là gian , học cũng tạm thôi , nhiều anh lười hết biết , học giỏi ở lớp toàn là con gái thôi , nào là Thái lan anh , nào là Mai Hoa , toàn 9, thôi . Tanh tưởi .
  5. asd1738

asd1738 Thành viên mới

Ok khoản khen của em về con trai KT,nhưng riêng cái khoản kém con gái về học hành thì còn xét,làm KT này nói chung với con gái thì ít có người giỏi,cũng là do cái khiếu cũng như khả năng sáng tác,ít thôi chứ không phải không có à nghen.Chính vì thế trong kT thì con gái luôn được nâng đỡ,cụ thể là các thầy cô luôn thoáng trong việc trả điểm cho sinh viên nữ,vì thế mà mới có nhiều gương mặt nữ nổi lên,nhưng chỉ với sụ nâng đỡ và hạn chế về khả năng nên vào những năm thứ 3 trở lên sẽ có sự phân hoá rõ ràng.Mà kết quả học trong trường cũng chẳng là gì bởi vì mai sau ra đời thì giỏi và kém sẽ biết nhau ngay thôi.Nhưng dù sao cũng phải công nhận nỗ lực của các nữ KTS, Còn Mai Hoa thì ngoai lệ nhé,em tuyệt lắm Hoa ạ,tài sắc vẹn toàn,anh nể phục em lắm đấy! Thái Lan Anh thì phải xét,hehehe
  6. tao_thao2002

tao_thao2002 Thành viên quen thuộc

uhuh, đồng ý với chú lpark, con gái học xd chỉ được cái chăm thôi, còn e hèm, lại còn được nâng đỡ nhiều nữa chứ,...
    Nói chung thì tui không phục con gái.
  7. WhyLive

WhyLive Thành viên mới

Ha ha ha, tức cười quá
    Toàn các em khoá sau khen các chị khoá trước
    Mở mắt ra đi, toàn đồ dởm thôi. Nếu muốn biết rõ hơn thì gặp người của khoá 45 hỏi nhé. Hoa 45kd4, Lan Anh 45kd5, sự thật hơi phũ đấy
    Why do you live?
    Được whylive sửa chữa / chuyển vào 01:45 ngày 20/07/2003
  8. asd1738

asd1738 Thành viên mới

Này cho tôi hỏi: Em Hoa cũng là đồ dỏm hả? Tôi tưởng mỗi khoá của tôi mới có đồ dỏm thôi chứ.Thực hư ra sao kể rõ nghe coi???
  9. JonnyEnglish

JonnyEnglish Thành viên mới

Ông whylove nhầm nhọt hay sao!Em girl XD nói Hoa là nói Hoa 46KD3 cơ mà!h em đi Sing rùi!Học tanh fết!Nhưng nói thật một câu em không nể con gái XD về học hành lắm!Chỉ đc cái chăm!(mà cái này thì con trai XD ko có)
    Hôn em một lần bị em tát
    Còn hơn để thằng khác nó hôn em​
  10. zinzin

zinzin Thành viên mới

chị cũng đồng ý với chú lpark.con gái học giỏi do nâng đỡ là chính.và chị cung đồng ý với em girl xd la con trai kiến trúc trông được nhất.nhưng "fải cái" hay dê cụ lắm.nhìn thâý gái là cứ tớn lên. nhưng chị vẫn bình chọn Quân lớp 44kd6. học giỏi,vẽ đẹp, hát hay,đẹp trai.nhưng ma không thoát khỏi cái" fải cái" trên ...

vì tôi xấu nên tôi chẳng sợ bố con thằng nào