1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

con trai lớp nào

Chủ đề trong 'ĐH Xây Dựng' bởi zinzin, 15/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zinzin

zinzin Thành viên mới

àh thì ra chú sướng chú chỉ cần biết chị la fan hâm mộ của chú thôi.nhưng mà chú mà bỏ được cái tật dê cụ đi thì hay biết mấy.chị sẽ hâm mộ chú cuồng nhiệt hơn nhiều.
    mà cái chủ đề này hâm quá đang nói về con trai kiến trúc mà bọn lăng nhăng nó lại nhảy bừa vào.bọn khác không thèm chấp.chỉ có con trai kiến trúc mới lắm tài hoa thôi.

vì tôi xấu nên tôi chẳng sợ bố con thằng nào
  2. asd1738

asd1738 Thành viên mới

Có phải Tuấn đui không? Đúng thì lên tiếng nhé,
  3. asd1738

asd1738 Thành viên mới

Dạ vâng ạ,chị ơi,em sẽ dần dần bỏ tật D đi vậy, nhưng mà mất cái tật đấy đi thì có thiệt thòi so với anh em bạn bè không nhỉ? Thấy thiếu nữ ngang qua mà cứ nhắm mắt làm ngơ. Vẻ đẹp sẽ không còn người chiêm ngưỡng, nghệ thuật sẽ đánh mất khán giả, có trái đất mà không có mặt trời sưởi ấm. Phải thế nào đây hả chị? Mô phật.
  4. limpxdhn

limpxdhn Thành viên mới

Con trai kien truc a, lam tai nhung cung "nhieu tat" lam. Em hoc voi hoi no 2 nam roi, cung thay kha ro ban chat..........choi thi vui nhung ngoai ra cung chang duoc uu diem gi. Noi chung lam ban thi duoc nhung lam nguoi iu hay chon lam chong thi "NEVER" nha. Con khoan tien nong u, mien khong ngheo la duoc con lam tien nhieu cua nhung cai "su giau" do chac gi da "sang"=> "giau nhung khong sang" thi cung chang de lam giCon lam duoc nhieu tien thi co the noi dan kien truc thi cung moi chi hang "vet dia" thoi.......phai cau duong nha, khong thi moi truong hoac khoa X. Cu thu diem ma xem, top giau cua truong minh co may thay kien truc
  5. JonnyEnglish

JonnyEnglish Thành viên mới

Ai bảo em by là top giàu ở trường toàn thầy KD thế!Có nhầm nhọt không?Mà lần sau pót bài có giấu nhé!
    Hôn anh một lần bị anh tát
    Còn hơn để con khác nó hôn anh
  6. limpxdhn

limpxdhn Thành viên mới

----------------------------------------
    Ai là em hả thằng nhóc JE kia. Nói năng cho cẩn thận không chị uýnh cho bi h.............Mà chịu khó đọc cho kĩ trước khi thắc mắc nhá.........ý của chị em là trong số các thầy giàu "nhứt" của trường mình "hiếm" các thày khoa KD mà
  7. wawawa

wawawa Thành viên mới Đang bị khóa

Thế con trai CNTT thì thế nào hả em ??? Em xì trum một cái nhẩy!
    Đau đớn thay phận đàn bà
    Dẫu hơn hai tuổi vẫn là phận em​
  8. limpxdhn

limpxdhn Thành viên mới

----------------------------------------------
    Em "út" gì hả, ai mà "hư" thếCon trai học CNTT mà học ở trường XD thì cũng hơi "trái khoáy" rùi. Giàu thì cũng có thể nhưng không thể "đọ" được CNTT "xịn" của BK hay KHTN được rùi, mà cũng khó "sánh" kịp với các ngành đã được "khẳng định đẳng" cấp ở trường ta lém "cậu bé" ạ
  9. manowarxd

manowarxd Thành viên mới

Công nhận bọn này ăn nói hay thật. Nghe cứ ngọt như là uống bia Việt Hà vậy. Nhưng hình như tụi nó bị đao thì phải?
  10. limpxdhn

limpxdhn Thành viên mới

Công nhận bọn này ăn nói hay thật. Nghe cứ ngọt như là uống bia Việt Hà vậy. Nhưng hình như tụi nó bị đao thì phải?
    [/quote]
    -----------------------------
    Lần sau có mở miệng thì phải phải uốn lưỡi bảy lần nháNói năng thì phải "suy nghĩ". Đừng có thiếu lịch sự như vậy. Chẳng bít người khác hay chính mình bị đao đâu manowarxd ạ