1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

con trai MODERN ROCK ?

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi Cyber_girl, 25/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. coldplay_boy

coldplay_boy Thành viên mới

Hello ,
    Về rock thì tôi chỉ khoái LP , Radiohead , Coldplay , Prodigy , ... Vậy có được gọi là modern rock boy không ? Tôi không biết mấy Modern rock boy khác người thế nào , nhưng tôi thì khác thiệt đó . Vì tôi là gay .
  2. blue_libra

blue_libra Thành viên mới

Tớ cũng khoái coldplay ông bạn ạ!!!
  3. blue_libra

Tớ cũng khoái coldplay ông bạn ạ!!!
  4. mabu_comRD

mabu_comRD Thành viên mới

Tui cứ tưởng MD boy là thế nào hoá ra cũng chỉ là những con người có những cách nhìn thiển cận không chịu được,tui cũng khoái nghe rock nhưng chẳng bao giờ tui tự nhận mình là rock fan cả vì tui cũng nghe rất nhiều thể loại nhạc khác như là hiphop,rap,R&B,,vì thế tui thích mặc quần tụt áo phông vừa thoải mái không bị gò bó ,lại có thể nói lên được cái tôi của mình.Tui thấy mặc như vậy chẳng có gì là xấu cả mà mọi người cứ bảo là đú bẩn,nói thật là cũng có những thằng chẳng biết đếch gì về RAP hay MD ROCK mà vẫn ăn mặc như đúng rùi ý(đây chỉ là số ít thui) nhưng mà như các bạn thường nói đừng có vơ đũa cả nắm, chẳng phải là thằng nào cũng thích khoe khoang hay đú bẩn đâu
    Ở ĐỜI PHẢI BIẾT CHIM LỢN
  5. mabu_comRD

mabu_comRD Thành viên mới

Tui cứ tưởng MD boy là thế nào hoá ra cũng chỉ là những con người có những cách nhìn thiển cận không chịu được,tui cũng khoái nghe rock nhưng chẳng bao giờ tui tự nhận mình là rock fan cả vì tui cũng nghe rất nhiều thể loại nhạc khác như là hiphop,rap,R&B,,vì thế tui thích mặc quần tụt áo phông vừa thoải mái không bị gò bó ,lại có thể nói lên được cái tôi của mình.Tui thấy mặc như vậy chẳng có gì là xấu cả mà mọi người cứ bảo là đú bẩn,nói thật là cũng có những thằng chẳng biết đếch gì về RAP hay MD ROCK mà vẫn ăn mặc như đúng rùi ý(đây chỉ là số ít thui) nhưng mà như các bạn thường nói đừng có vơ đũa cả nắm, chẳng phải là thằng nào cũng thích khoe khoang hay đú bẩn đâu
    Ở ĐỜI PHẢI BIẾT CHIM LỢN
  6. the_blue

the_blue Thành viên rất tích cực

Ăn mặc thế nào như mình thích là được.Chứ có phai là quần tụt áo phông mới la MR đâu.Ai thích Rock ai la người yêu Rock thì tự người đó biết .Chẳng cần biểu hiện bên ngoài.
  7. the_blue

the_blue Thành viên rất tích cực

Ăn mặc thế nào như mình thích là được.Chứ có phai là quần tụt áo phông mới la MR đâu.Ai thích Rock ai la người yêu Rock thì tự người đó biết .Chẳng cần biểu hiện bên ngoài.
  8. blue_libra

Nghe modern rock thì ====> MR boy à? Vậy tớ nghe nhiều thể loại rock gọi là hỗn độn rock boy à? he he he ! Vui nhỉ
  9. blue_libra

Nghe modern rock thì ====> MR boy à? Vậy tớ nghe nhiều thể loại rock gọi là hỗn độn rock boy à? he he he ! Vui nhỉ
  10. linkinpark12

linkinpark12 Thành viên mới

Tui thấy con trai thích rock thật đặc biệt, trông cái phong cách ăn mặc đã thấy chết rồi, đến khi nói chuyện còn hay hơn nữa, con trai thích rock rất ga lăng. Cuộc đời này mà không có những con người đặc biệt đó thì thật là vô vị.