1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

con trai MODERN ROCK ?

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi Cyber_girl, 25/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. linkinpark12

linkinpark12 Thành viên mới

Tui thấy con trai thích rock thật đặc biệt, trông cái phong cách ăn mặc đã thấy chết rồi, đến khi nói chuyện còn hay hơn nữa, con trai thích rock rất ga lăng. Cuộc đời này mà không có những con người đặc biệt đó thì thật là vô vị.
  2. the_blue

the_blue Thành viên rất tích cực

lật lại cái topic này lên cho vui nhề.Đọc lại Linkinpark12 viết lại liên cảm đến mình mới chết hi hi.
  3. dieishappy

dieishappy Guest

Còn tùy,vì ko dễ vơ đũa cả nắm đc ;)
  4. schumi

schumi Thành viên mới

Con trai...... bị bệnh trầm cảm !!!
  5. dieishappy

dieishappy Guest

Không thể nói như vậy đc ....
    Con trai sôi nổi cũng mê Rock cơ mà ....
    Con trai mê Rock có thể galan,có thể vui vẻ,.... chứ đâu có cứ gì là trầm cảm đâu,oài ơi ...sao cứ thik vơ đũa cả nắm thế nhỉ ... Bùn we'' ///
  6. angel_love_devil

angel_love_devil Thành viên mới

Con trai MR hay là ji` đi nữa,thì quần jean áo pull là wá ổn,lâu lâu có thể thay đổi --> áo sơ mi chẳng hạn(giống như Chazzy zậy đó ^_^.),chứ "bơi" trong bộ đồ "híp hóp way" + xích +búi xua đồ đạc thì người ta lại tưởng là dở hơi + thần kinh có vấn đề,(mấy người đẹp mặc vào còn thấy ghê còn mấy anh ...vừa lùn vừa xấu vừa mập vừa đen thì... khỏi nói)
  7. superfox

superfox Thành viên mới

Angel viết làm em hình dung ra hình ảnh của những chú thợ nề là sao nhỉ??? (mô phật nếu có gì đụng chạm...)
    Chẳng có 1 kiểu mẫu nào hết...
    Rất đồng ý với angel! Áo sơ mi phong cách Chester wa'' đỉnh, chẳng cần phải xích với chả híp hóp cái nỗi gì, lằng nhằng
    Mà con trai thì càng giản dị càng tốt.
    Cầu kì quá..í ẹ... cứ thấy nó làm sao ý!!!
  8. silver_light

silver_light Thành viên mới

Em cũng là 1 rock fan (girl), tuy "chưa" thích Modern Rock lắm (chưa thích chứ ko phải không thích), thích Metal hơn, nhưng vì half-life của em lại là 1 Link...fan nên phải nhảy vào đây để mà tìm hiểu thêm về...1 nửa
    Theo những gì em thấy từ MR boy nhà em thì rất 3 chấm (...ý mà, ko hỉu sao mình lại mê được) Em thử nói các bác nghe xem có đúng không nhé ,
    Nói đến MR boy thì có thể gói gọn trong mấy chữ "đa phong cách" phải không ạ ? Từ ăn mặc cho đến tính cách. Cách ăn mặc hơi bụi bặm, khoản galăng thì chưa thấy nhưng rất vui tính và ngang tàng. Cá tính, dễ thương, tốt bụng, nhiệt tình và cực kỳ thẳng thắn. Yêu ghét , cảm xúc ít khi giấu diếm trong lòng, nói thẳng luôn! (Tất nhiên cũng có trường hợp ngoại lệ). Thẳng đến mức nhiều khi làm cho đối phương cảm thấy hơi...ngại. Nhưng được cái ưu điểm thẳng thắn thường đi đôi với quyết đoán, nên quý cô nào có nhu cầu tìm một nửa manly thì ko đâu thích hợp hơn ...MR boy! Khác người thì khỏi bàn, nhiều khi khác người tới mức khó hiểu, ko hiểu gì hết luôn, hic...(vậy mới phải cất công lặn lội vào đây tìm hiểu chứ)
    Hình như mấy MR boy nhà ta anh nào cũng có khoản PR quảng cáo mình hiền lành, chung thuỷ thì phải, ngại quá ! Hic, hiền lành thì chưa chắc nhưng chung thuỷ thì đúng là có ...thật ! Thế nên mới có khoản thay người yêu như thay áo như Cyber_girl nói chứ, ý quên nói lộn rồi bị người yêu thay như thay áo chứ, hic, khổ chưa (nhưng ai biết trong cái rủi lại có cái may, có như vậy thì mới đến lượt em chứ ạ, phải không các bác ?
    MR boy phải nói là nhiều ưu điểm hay, em đồng ý với bạn gì đã phát biểu. Nếu ko có họ thì đúng là thiệt thòi cho......thế giới.........phụ nữ Ưu điểm nhiều & nhược điểm cũng ko thiếu. Lắm tài nhiều tật mà ! Ví dụ như khoản giỏi drink, nhậu nhẹt, tụ tập bạn bè, hay nhiều khi giỏi nói bậy ở ngoài đường ( mà mình ko biết) thì ko ai dám đảm bảo...nóng tính cũng ko ai bằng nữa chứ !

Nhưng tóm lại của tất cả những gì ở trên là khá tuyệt (theo quan điểm của riêng em)
    Trên đây chỉ là một vài nét mà em cảm nhận được ở MR boy nhà em thôi. Có gì đúng, sai hay thiếu sót mong các bác thông cảm, bỏ qua hoặc bổ sung thêm, cho em được mở rộng tầm mắt & hơn nữa với mong muốn khám phá con người để hiểu các MR boy hơn