1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con trai quan hệ lần đầu???

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi Killer_and_rose, 13/03/2008.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Killer_and_rose

Killer_and_rose Thành viên quen thuộc

Con trai quan hệ lần đầu???

Nói ra hơi ngại nhưng quả thật mình mặc dù 24 tụổi rồi nhưng chưa một lần qhtd, có chăng thì toàn thẩm du thôi .Mặc dù kiến thức về giới tính không phải là mù mờ nhưng chỉ toàn là lí thuyết suông.,Thơi gian gần đây mình và bạn gái quyết định đi xa hơn....
    Khi quan hệ mình phát hiện ra bạn gái mình đã không còn con gái,đối với mình chuyện này không hẳn là quan trọng lắm, chuyện quan trọng hơn là không hiểu sao mình vừa cho vào được 1 lúc là ...đúng như câu" chưa ra đến chợ đã rơi hết tiền" hay còn gọi là bị ********* sớm...
    Mình rất xấu hổ với bạn gái và cũng rất tủi thân, không biết là do lần đầu quan hệ nên mới thế hay là mình bị yếu sinh lí nữa
    Mình viết bài này mong muốn các bạn cho biết ý kiến về vấn đề của mình và cách khắc phục, liệu sau này khi qh nhiều hơn tình hình có khá khẩm được hơn không và có ai bị như vậy ko???
  2. aliviss

aliviss Thành viên mới

theo em thì lần đầu ai mà chả thế cứ xxx nhiều ắt đâu vào đấy ngay ko thì luyện tập sức khỏe hoặc bảo bạn gái HJ hoặc OS trước lần thứ 2 là lâu ra hơn ngay ý mà
  3. LucThaiMy

LucThaiMy Thành viên rất tích cực

Lần đầu ... sung sướng và quá xúc động ... nên mau nước mắt, oà khóc dễ dàng ... cũng là chuyện bt ý mà
    // lí thuyết tốt rồi ... giờ fải chăm thực hành ... thì mới giỏi được be happy
  4. babyde911

babyde911 Thành viên mới

Bình thường thui, như giai nhà tớ lần đầu cũng tè le sau vài giây. Giai nhà tớ cú lắm mà cũng ngại với tớ. Sau về chăm tập thể thao và xxx vài lần nữa thì rất bình thường. Tự tin hẳn còn tớ thì "khoái" . Chủ topic đừng lo lắng
  5. Killer_and_rose

Killer_and_rose Thành viên quen thuộc

cảm ơn các bạn đã động viên, mình sẽ cố gắng xem sao ^^ công nhận lần đầu bở ngỡ thật đó :D,
  6. quoctang

quoctang Thành viên mới

mình thấy như một cái vòng vô hình nó chạy từ thắt lưng lên đỉnh dầu, nóng không thể tả được
  7. chieuque

chieuque Thành viên mới

[/quote]
    Tôi không theo tôn giáo nao ca, nhung toi van thuong nghe ông bà xưa nói câu này: "ăn chay không phải để thành Phật, nhưng muốn thành Phật thì phải ăn chay". bạn hiểu hết ý nghĩa cua hai vế câu đó không????hãy suy nghĩ va đắn đo thật kỷ khi ký hay nói ra một điều gì đó nhé. Chuc hanh phúc
  8. Cuongspam3

Cuongspam3 Thành viên mới Đang bị khóa

chịu khó tập thể thao vào , một thời gian sau đi khắp chợ luôn
  9. HungBaBe

HungBaBe Thành viên mới

Không việc gì phải lo lắng đâu bạn à. Bạn có thể trao đổi thẳng thắn với gf về tình trạng này. Mình hy vọng GF sẽ hiểu và cùng nhau đi đến đỉnh cao hạnh phúc. Chúc thành công.
  10. penisguy

penisguy Thành viên mới Đang bị khóa

Có thật là không quan trọng không đấy?