1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con trai quan hệ lần đầu???

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi Killer_and_rose, 13/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vincent_tan

vincent_tan Thành viên rất tích cực

Do tâm lý của bạn đó, ngoài ra lần đầu bao giờ cũng chưa quen nên bạn bị tình trạng " chưa ra đến chợ đã tiêu hết tiền " , ko phải lo lắng gì cả, trăm hay ko bằng tay quen bạn nhé
  2. vxyNNS

vxyNNS Thành viên mới

Quan trọng là cảm nhận. Hùng hục thì trăm hay chứ nghìn hay vẫn thế cả thôi.
  3. HungBaBe

HungBaBe Thành viên mới

4. smilingmen

smilingmen Thành viên mới

Hỏi xong đọc topic khác qđinh không hỏi nữa để tránh bị các bác...chửi
    Được smilingmen sửa chữa / chuyển vào 05:09 ngày 18/03/2008
  5. manxwoman

manxwoman Thành viên mới

Nếu yêu thì quan trọng, uất ức, điên tiết. Không yêu hoặc đặt ra từ đầu là chỉ có cho vui thì có sao đâu.
  6. trung_cadan

trung_cadan Thành viên tích cực

Cố gắng giữ cái đầu lạnh em ạ , dần dần rồi sẽ ngon thôi, thằng nào lúc đầu chả thế , he he
  7. Killer_and_rose

Killer_and_rose Thành viên quen thuộc

thứ 7 này chắc là lại xuất quân lần 2 :)), không biết tình hình sẽ thế nào đây, cả tuần nay nghiền ngẫm và luyện tập nhiều lắm rồi.Nhưng lần thứ 2 nó khác lần thứ 1 ở một chỗ là lần này chắc là mình sẽ dùng bao, mọi người cho mình hỏi là khi dùng bao thì sẽ khác nhiều không ạ??? và có thể kéo dài hơn bt không???
  8. quanghe

quanghe Thành viên mới

thế bạn lần này xuất quân đi xa ko
    mình xin tý kinh nghiệm
    chơi lần đầu thấy thế nào
  9. quanghe

quanghe Thành viên mới

mình chỉ xem phim thôi chưa thử lần nào
    khó lắm ko con gái có dễ lắm ko
    làm thế nào để các nàng đồng ý
    hả
  10. hlbrem

hlbrem Thành viên mới

Đi bao mà còn xuất nhanh huống hồ ko đi bao...nhưng quan trọng là cái tư thế ý, với một số người có một số tư thế làm người ta xuất quân rất nhanh. ví như anh thì cái tư thế truyền thống trai trên gái dưới là bị kích thích tột độ nên chỉ dùng tư thế này tầm 3p thôi là lập tức đổi sang tư thế khác. khi đã kiềm chế qua được 5p đầu tiên thì lúc đó bộ óc sẽ ko bị kích thích mạnh nữa, và có thể cho ra bất cứ lúc nào mình muốn. Khi muốn xuất quân ta lại trở lại cái tư thế bị kích thích nhất. Vì giường của anh ko rộng (KTX) nên thường là : trai trên-->đằng sau--->trai dưới--->trai trên.. Khi sắp ra nhớ đổi tư thế ngay nhé, chỉ cần vài giây ngắn ngủi đó thôi cũng làm cái đầu dịu lại rồi. Ngoài ra nếu thấy chưa đủ thì khi rút ra đổi tư thế thì kín đáo dùng ngón tay bấu vào da quy đầu cho đau chút, sẽ mất cảm giác sướng (nhớ đừng cấu đầu thằng nhỏ mà đi đấy nhé!)...chỉ có cách đấy thôi, mấy cách tính nhẩm, hát hò trong đầu cũng được nhưng khó thực hiện. Đừng có thực hiện cái trò nói chuyện với nó để phân tán tư tưởng nhé, buồn cười lắm...nếu thoả thuận trước với em nó là anh hơi yếu, em luyện cho anh thì được chứ giờ đó mà hỏi em nó "hôm nay em đã làm những gì? " thì nó cười vào mặt cho đấy. Thế nhá, chúc chơi lâu!