1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con trai quan hệ lần đầu???

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi Killer_and_rose, 13/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BiBoA

BiBoA Thành viên mới

Lần đầu của em cũng 12 phút chứ ít òi gì . chắc do tâm lí bác thế nào đó thôi , còn bác muốn lâu hơn thì xong lần 1 , nghỉ nói chuyện khoảng 10 phút làm tiếp lần 2 em đảm bảo ko có chuyện ra sớm .
  2. aliaha

aliaha Thành viên mới

Tất nhiên là khó rồi , nhất là lần đầu [​IMG] vì tâm lý của chị em sợ nọ sợ kia . Đầu tiên cần chuẩn bị tư tưởng cho cả 2 và có hiểu biết nhất định (như vậy để nàng bớt sợ hơn) .
    Điều kiện cần để có lần đầu đó thì phải tùy thuộc vào mình đã đủ làm nàng thấy tin tưởng mình chưa . Nếu đã tin tưởng thì cứ dần dần kích thích hand job vài lần là ok ngay thôi
  3. tomato207

tomato207 Thành viên mới

Cần sự chuẩn bị tâm lý về phía cả 2 thật sẵn sàng cho chuyện này. Thông cảm và chia sẻ những tình huống bất ngờ. Kiến thức hiểu biết cũng khá là quan trọng đó.
    Việc dùng bao hay không thì thực tế cho thấy cũng không khác gì mấy đâu. Vả lại nó còn an toàn cho người bạn của bạn. Nhất là các bệnh lây truyền qua đường ******** và ngăn ngừa có thai ngoài ý muốn.
    Chúc tốt lành.
  4. Killer_and_rose

Killer_and_rose Thành viên quen thuộc

Cho mình hỏi cái này tí, mình nghe nói có loại BCS gì đó của hãng Durex dùng tốt lắm phải không ạ, có bác nào dùng thử chưa và nếu có thì tư vấn cho em mấy loại BCS chất lượng tí ạ. Vì mới vào đời nên hơi bỡ ngỡ.. mong các bậc tiền bối chỉ đường...
  5. leRomeo

leRomeo Thành viên rất tích cực

Cứ làm nhiều khắc lâu.
    Ai làm nhiều mà vẫn bị ra sớm thì nên đi khám.
    That''s all :))
  6. iemlahunter

iemlahunter Thành viên rất tích cực

Gọi con Hành nhà bà Hạ nó luyện tập cho, vài lần là kinh nghiệm đầy mình í mà!
  7. dube

dube Thành viên mới

Ông này viết chí lý quá ,tôi thì thường áp dụng cách là lúc nào camthấy nó sắp out thì lấy tay giữ vào điểm-điểm cứng cứng đấy giữa từ dương vật đến lỗ ị để nó kiềm lại .Thấy ok ổn thì lại tiến hành tiếp .
  8. patpat

patpat Thành viên mới

Sướng! 30 phút sog vẫn muón nữa!
  9. tomato207

tomato207 Thành viên mới

Hiện tại có rất nhiều loại bao cao su được bán trên thị trường. Bạn nên mua ở các siêu thị hay nhà thuốc để đảm bảo về chất lượng. Công nghệ tiên tiến người ta có những loại bao mỏng, mùi trái cây nữa. Nhưng theo mình nghĩ, cũng không cần phải tính toan quá nhiều về chuyện này lao tâm thêm mệt. Quan trọng là cách các bạn biết giữ gìn cho nhau thôi. Chứ muốn dùng loại nào cũng được, tùy theo khả năng, sở thích và túi tiền bạn ạ.
    Chúc bạn vui và có một tình yêu thật dài lâu nhé. ^^
  10. anon24

anon24 Thành viên mới Đang bị khóa

dĩ nhiên là ko quan trọng, vì có cưới đâu mà lo
    chứ nói quan trọng thì em ứ cho xxx có mà toi