1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con Trai Thanh Hoá có Hợp với Con Gái Thanh Hoá?

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi King_of_god_new, 22/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. King_of_god_new

King_of_god_new Thành viên rất tích cực

Con Trai Thanh Hoá có Hợp với Con Gái Thanh Hoá?

Cuộc họp mặt hôm qua thật là xao xuyến đáng nhớ, bỗng dưng mình tự hỏi liệu con gái Thanh hoá và con trai Thanh Hoá có hợp với nhau được không và tại sao hợp tại sao không ?.

Chúng ta thấy lúc nào cũng cãi nhau , không biết có gần được hay không , mình thì mình thấy cũng dược đó chứ đâu có sao đâu nào mà còn tốt là đường khác đó nha! Các bác có biết khi chúng ta đi đâu đó mà có được những người bạn cùng quê hay là cùng chí hướng thì thật là thích ,đó chứ, nhất là các chàng trai giả sử đi Hà Nội có người bạn gái là người thanh hoá vui lắm đó chứ còn con gái HN thật ra cũng hơi quái nhân 1 tí , cũng phải thôi , các bác có hiểu tại sao không , ?

Con gái cũng như con trai mà thôi , ai cũng vậy bao giờ thi thoảng cũng kiêu cũng cãi nhau để rồi lại giận nhau , lại làm um cả lên?vậy là sao ?
    các bác cho em biết ý kiến nha
    thân!

Không tình yêu nào rộng lớn bằng tình yêu của người đem cuộc đời mình hiến dâng cho bạn
  2. ke_tron_tu

ke_tron_tu Thành viên rất tích cực

Ôi dào sao chú em King.....chậm tiêu thía nhẩy, giá như Boy TH kết hợp với Girl Th thì hoá ra người TH vẫn ở đất TH á, như vậy là không được chú mày hiểu ý anh chứ, phải ra ngoài để học hỏi kinh nghiệm,....để...để nhân giống nữa chứ hehehhe chú mày chẳng hiểu cái giè cả hehhehe anh xin tiên phong đi đầu rùi các chú lẽo đẽo đi sau nhé hehhe
    chúng ta đi nào.....

Đời tôi là một chuỗi dài bất hạnh
    Ai lắng nghe và thấu hiểu đời tôi

3. Mrbean_dtk83

Mrbean_dtk83 Thành viên rất tích cực

Chà để xem king of god năm nay bao nhiêu tuổi nhờ...chà bọn trẻ bây giờ lớn nhanh thật đấy...

Sơn NIPPON sơn mông cũng đẹp...!
    Humorist_dtk83
  4. binhbk79

binhbk79 Thành viên mới

Không biết các bác thấy thế nào chứ tui thấy con trai Thanh Hoá đa tình và hổng chân thật chút nào , còn con gái thì vô cùng tuyệt vời vừa đảm đang , giỏi giang và dịu dàng nữa.
    Binh
  5. King_of_god_new

vâng, mấy bữa nay em cũng nhận được nhiều PM nói rằng dạo này con trai Thanh Hoá đã ganglăng hơn với chị em và điều đó khiến nhiều anh nở mũi , hic, nhưng mà con gái Thanh Hoá đã làm gì để sửa chữa cho "hợp" chưa nhỉ, cho em biết cái nao`
    Không tình yêu nào rộng lớn bằng tình yêu của người đem cuộc đời mình hiến dâng cho bạn
  6. phamdat

phamdat Thành viên rất tích cực

Chà nghe bạn binhbk79 nói mà buồn quá đi mất, chẳng lẽ chỉ mình con trai TH đa tình.Còn all con trai # chẳng đa tình sao.Đó chẳng qua là đạc điểm chung của phái mạnh mà thôi.Cung như con gái thường hay lãng mạng mơ mộng đó mà.
    Thôi dù gì thị cả chị em cùng anh em ta đều nên dần dần hoàn thiện mình để dẹp lòng cả đôi bên à nghe.
    BồCâutrắng
  7. Mrbean_dtk83

Mrbean_dtk83 Thành viên rất tích cực

Trai với chả gái...chậc , nhức đầu :))

Sơn NIPPON sơn mông cũng đẹp...!
    Humorist_dtk83
  8. King_of_god_new

HIHI< em đang buồn lắm đây với những cô con gái của Thanh Hoá, nói thật là em chả có biết là họ có hiểu những gì mà anh em mình làm không các bác ạ, nói chung là họ cứ như là người hành tinh # ý, hic hic, buồn
    Suốt cả ngày thấy hiểu nhầm với lại giận mà chả biết là họ có nghĩ như thế kô nữa cơ
    Không tình yêu nào rộng lớn bằng tình yêu của người đem cuộc đời mình hiến dâng cho bạn--http://www.ptthlamson.net
  9. ke_tron_tu

ke_tron_tu Thành viên rất tích cực

cái dòng quảng cáo của thằng K béo nhìn choáng mắt quá, mày làm ơn đừng quảng cáo nữa đi

Vạn sự khởi đầu nan
    Vài "nan" bắt đầu nản

10. gaixinh_thanhhoa

gaixinh_thanhhoa Thành viên mới

BÁC KING OF GOD ƠI/
    bác hiêu nhâm tụi con gái chúng em rồi chúng em là người trái đất chính cống đấy . Thế nhưng tuỳ từng ngườichứ bác đừng vơ đũa cả nắm mà tội nghiệp tụi em
    love