1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con trai thích bạn gái hôn ở đâu?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi strawberry_lover, 21/04/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. strawberry_lover

strawberry_lover Thành viên mới

Con trai thích bạn gái hôn ở đâu?

Mình là thành viên mới, có chuyện thắc mắc muốn nhờ mọi nguwời giúp.
    Chuyện là mình và bạn trai yêu nhau nhưng ko có ý định tiến đến hôn nhân vì hoàn cảnh ko cho phép ( 2 đứa đến từ 2 quốc gia khác nhau và cả 2 còn trẻ). Mình và anh ấy đã có những cử chỉ hôn, âu yếm, vuốt ve... Anh ấy đã nói với mình là anh ấy tôn trọng mình nên sẽ cố giữ gìn cho mình, vì thế bọn mình ko bao h đi tới Z cả.
    Mình ko có nhiều kinh nghiệm như anh ấy (hơn mình 2 tuổi, và anh ấy khai là có quan hệ với bạn gái lần đầu khi 16 tuổi...), nên dù được anh ấy âu yếm và hôn rất tuyệt vời, nhưng mình thấy như là mình ko biết làm gì để âu yếm lại khiến cho người ấy có được cảm xúc như anh ấy cho mình. Khi hôn cũng chỉ biết hôn lên mặt, mắt, chóp mũi, cổ, tai và xương ngực, kết hợp với mat xa vùng đó của anh ấy (có vẻ anh ấy thích điều này, vì lúc nhìn mặt thấy phê phê), nhưng hề gây kích thích hưng phấn cao.
    - Mình muốn hỏi là ở nam giới thì vùng nhạy cảm là những chỗ nào?
    - Con trai thường muốn bạn gái hôn ở đâu và như thế nào?
    - Khi mà con trai hưng phấn cao thì có rên ko hay là thể hiện = cách nào?
  2. huyentranglover

huyentranglover Thành viên quen thuộc

Cô thật là mâu thuẫn quá.
    Một đằng nói không muốn đi tới Z với nó nhưng lại đi tìm cách cho nó đạt "kích thích hưng phấn cao".
    Cô nghĩ khi nó và cô đạt đến ngưỡng cảm xúc đó, thì còn kiềm chế không xxx được ko?
  3. vitcotdn

vitcotdn Thành viên quen thuộc

Phụ nữ ko nên chủ động quá. Nó làm bạn phê là nó cũng phê rồi
  4. nguyencaophuong

nguyencaophuong Thành viên quen thuộc

Boy thích hôn ở đâu hả
    Tớ thích được hôn ở mắt, môi, tai (nổi da gà, hay phết, có điện chạy từ mặt xuống thân), ở cổ.
    Hôn ở ty buồn ko chịu được, ko hiểu sao con gái lại thích nhẩy nhưng đùa nhau cũng vui phết.
    Con trai hưng phấn cao thì sao hả ... vụ này khó nói à nha ....
  5. Nuoc0511

Nuoc0511 Thành viên mới

Theo ngu ý của tớ thì con trai thích hun vào tai K biết có đúng k nhỉ
  6. tungls84

tungls84 Thành viên mới

Con trai thích hôn vào M... ở đâu thì tự hiểu
  7. fox8x

fox8x Thành viên mới Đang bị khóa

Thích được hôn vào bút
  8. thongtinlaptop

thongtinlaptop Thành viên mới Đang bị khóa

Vùng nhạy cảm của đàn ông
    Chỉ có một số ít phụ nữ biết về các khu vực gợi tình trên cơ thể của nam giới. Các khu vực đó như sau:
    Mặt
    Ở phương Đông, mọi người đều biết thế nào là xoa bóp và tác dụng tuyệt vời của nó. Ở mặt người, có nhiều dây thần kinh hơn ở chân tay. Cần dùng các đầu ngón tay để xoa nhẹ lên hai bên thái dương, hai bên vành tai, da đầu. Làm như vậy thì sẽ gây nên sự kích thích tốt cho ********.
    Ngực
    Bộ ngực rộng là biểu tượng của phái mạnh. Đây là khu vực chứa nhiều dây thần kinh nên rất nhạy cảm. Muốn "chiều chồng" các bạn hãy nhớ kỹ điều này: Sự vuốt ve nhẹ nhàng ở khu vực này sẽ gây được sự hứng thú cho đối phương.
    Các ngón tay, chân
    Sau một ngày lao động vất vả, sự xoa bóp các ngón tay, chân sẽ đưa lại kết quả bất ngờ, tuyệt vời. Hơn nữa, do có được khoái cảm, đối phương sẽ có mong muốn được đền đáp lại sự chăm sóc của bạn đời.
    Hai tay và hai chân
    Vùng da mềm ở phần bên trong của tay, chân đàn ông là khu vực rất nhạy cảm - đó là ý kiến của các bác sĩ. Còn bản thân các bậc mày râu lại nghĩ khác. Theo các nhà tâm lý học, người phụ nữ cần biết cách "tước vũ khí của phái khỏe" nhưng đừng tước bỏ "vai trò chủ đạo" của họ, tức là đừng "sốt sắng quá" vì khi bị cù, người đàn ông sẽ nhớ tới "thời thơ ấu vàng son" của họ.
    Các chỗ kín <---
    Lúc chú ý đến khu vực trung tâm, bạn nhớ đừng quên các khu vực phụ cận. Và kinh nghiệm cũng đã cho phụ nữ biết đâu là những chỗ nhạy cảm và đâu là chỗ cần kích thích hạn chế.
    Phía sau bí mật
    Đàn ông rất thích ******** vuốt ve ở những chỗ kín, nơi hội tụ rất nhiều dây thần kinh. Chỉ riêng cái việc nghĩ về việc này đã gây cho họ sự hứng thú đặc biệt.
    Nhân cách nam giới
    Không phải mọi cái trong ******** đều có quan hệ với sinh học. Bạn đừng tước mất niềm tự hào của ********. Đàn ông vốn thích được coi là kẻ mạnh, là chỗ dựa của kẻ yếu. Vì vậy, bạn đừng làm ******** phải tự ái. Đàn ông vốn rất tin là họ đã mang hạnh phúc tớ cho người mình yêu. Và bạn phải nhớ kỹ điều ấy
    Chắc còn nhiều nhưng chưa khám phá
    Theo: http://www.thongtinlaptop.com/module/news/ViewContent.asp?langid=1&ID=8368
  9. Met86

Met86 Moderator

Muốn hưng phấn nữa thì chuyển qua level tiếp theo đi bạn : <=== con trai thích kiểu này lắm, mà chỗ nào cũng được cả, đặc biệt là tai, cổ, tí, bẹn và ch.ym
  10. Ukyo_mitsuruadachi

Ukyo_mitsuruadachi Thành viên mới

Hế hế, ngực to chỉ khoái người yêu mân mê ngực thoai, fê không chịu được.....tiếp đến là mút ngón tay, thật đới