1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con trai tim có nhiều ngăn?!?!?!

Chủ đề trong '1984 - Tí Sài Gòn' bởi Bamboo84, 04/03/2005.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. MAFIA_GIRL

MAFIA_GIRL Thành viên quen thuộc

tui
  2. Bamboo84

Bamboo84 Thành viên quen thuộc

mom đâu có lụy tình...mom lấy vũ khí đạn dược xử người ta luôn mà
  3. giahy11

giahy11 Thành viên mới

rĂ rĂng lĂ chĂ nĂi trư>c nhĂ
  4. nothing_can`t_change

nothing_can`t_change Thành viên rất tích cực

dạ vâng,thế mới bảo em là thằng dở hơi mà,lúc thế lày lúc thế lọ,như thằng trẻ con học làm người lớn,hehhehhe,em lói thế thôi,chứ điên khùng với mất trí,không nhận thức đc hành động của mình ,thì có nhớ cũng như không.phỏng nhẩy,,quên hay không do các bác các cô chứ có phải do một cái gì đấy đâu lào,bác du hí
  5. xuka_2000

xuka_2000 Thành viên mới

tim con trai cũng chỉ có 1 ngăn , nhưng con trai ko " linh động " bằng con gái , cũng như con trai ko bạc bẽo bằng con gái vậy , con trai khi yêu ai _ khi ngăn tim ấy đã đầy thì anh ta ko bao giờ biết cách làm cho nó trống lại dù con người ấy có bản lĩnh có đáng sợ đến đâu chăng nữa .
    th_ph
  6. Bamboo84

Bamboo84 Thành viên quen thuộc

trời...ạ...bạn là người như thế sao lại bảo con gái chúng tôi là bạc bẽo
  7. beautytrap

beautytrap Thành viên mới

Si tình là khi người ta đang yêu cơ mà, luỵ tình là yêu không thành rồi đâm ra chán ghét tình yêu đấy Dù sao vẫn thik là một kẻ si tình hơn
    Đúng là đại k nhà mình phòng thủ quá kiên cường hoặc có thể là do các bạn zai khiếp sợ uy danh Mafia quá nên đến giờ chị iu mới có thể cười khẩy trong khi bọn em út của chị đứa nèo cũng tan nát vì tình hết rồi hú hú
    Bé boo ui, bạn xuka ấy cũng là con gái cơ mà Nhưng trap cũng không hiểu tại sao một người con gái lại có thể nói những lời ấy được nhỉ Có thể con trai không linh động bằng con gái thật nhưng về khoản bạc bẽo thì hơn được con trai chỉ có đàn ông thôi hahaha
  8. mynameis7641

mynameis7641 Thành viên quen thuộc

[/QUOTE]
    Si tình là khi người ta đang yêu cơ mà, luỵ tình là yêu không thành rồi đâm ra chán ghét tình yêu đấy Dù sao vẫn thik là một kẻ si tình hơn
    Đúng là đại k nhà mình phòng thủ quá kiên cường hoặc có thể là do các bạn zai khiếp sợ uy danh Mafia quá nên đến giờ chị iu mới có thể cười khẩy trong khi bọn em út của chị đứa nèo cũng tan nát vì tình hết rồi hú hú
    [/quote]
    ko biết đại k cười khẩy hay lo thầm trong bụng vì ko biết có tên nào để ý mình chưa .....
    đại k thấy em nói đúng ko?
    Được mynameis7641 sửa chữa / chuyển vào 18:46 ngày 16/03/2005
  9. babyzeus

babyzeus Thành viên mới

cũng như người ta thường nói , phụ nữ có thể làm 2 dziệc 1 lúc , còn con trai thì never
    dzì thé , nếu con trai tim có nhiều ngăn thì khi yêu , con trai chỉ xài có 1 ngăn àh , chừng nào xài xong , đóng lại rùi mới mở ngăn khác , xài wa xài lại , rùi so sánh coi ngăn nào có nhiều đồ đẹp , phù hợp dzới mình rùi mới tính tiếp ---> thấy mình mặc hợp với một món nào thì sao , dzỵ thì mặc luôn , khoá luôn mấy ngăn kia dzỵ
    tuy dzy , con trai mà lâu lâu cũng phải mở mấy cái ngăn kia , để lau bụi xíu mà ,coi có con chuột nào gặm không , nhưng đừng vì thế mà quí dzị phụ nữ đừng xem con trai tụi tui là ko chung thuỷ nhá , tội nghiệp tụi tui mà
  10. MAFIA_GIRL

MAFIA_GIRL Thành viên quen thuộc

éo ơi, đúng y chóc lun á ............. nhìn mặt wản ja ngu ngu như con cá thu vậy mà cũng jỏi ghia ta ui ............... đại k đang sống fẻ re, fởn fơ iu đời ............ lỡ có tên nào để í mình thì fiền lắm à hệ hệ .................. bởi dzị nên lo lắm thay !
    to trap iu: đại k của cưng còn single dài dài tới chừng nào mí đứa iên bề ja thất ............ thì mới tính đến chuyện đi tìm hạnh fúc cho bản thân mình ặc ặc é é ................. nói woài cái dzụ này ùi mờ ..............
    Được MAFIA_GIRL sửa chữa / chuyển vào 00:24 ngày 18/03/2005