1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

con trai tuoi cun hop voi tuoi nao nhat

Chủ đề trong '1982 - Hội cún Hà Nội' bởi caohuy_tai, 01/04/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. oldtimer

oldtimer Thành viên mới

Các Bác nghe oldtimer (Lão Làng) nói nè !
    Không có jì là hoàn thiện được cả :
    Trai 82 - 82 cùng tuổi - không ai nhường ai, khó khăn trong tình cảm, ít khi có đôi nào yêu nhau đắm đuối, làm ăn bình thường !
    Trai 82 - 83 cùng mệnh tương sinh còn đẹp hơn chút.
    Trai 82 - 84 về mệnh(Kim sinh Thuỷ ), tuổi đẹp, cung (khắc), xấu !
    Trai 82 - 85 về mệnh Kim sinh Thuỷ , tốt trong làm ăn, nhưng trong cuộc sống hay khắc khẩu, hay cãi vã nhau không cùng lập trường .
    Trai 82 - 86 hợp tuổi (tam hợp) nhưng khắc về mệnh vì 86 mệnh Hỏa lại là Hoả trong lò (rất xấu).
    Trai 82-87 Hợp hàng CAN - Dinh hợp Nhâm nhưng cũng khắc mệnh (Nước biển lớn và lửa trong lò).
    Trai 82 - 88 xung hang CHI là THÌN - TUẤT, nhưng lại tốt chố mệnh vì 88 mệnh Mộc,
    Trai 82 - 89 mệnh hợp thuỷ sinh mộc nhưng cung không đẹp.
    .....................
    .......
    Nói tóm lại là các bác cần hiểu một điều rằng được cái này thì phải mất cái khác , không ai được vừa y như ý mình cả !
    Nếu làm ăn tốt mà đôi khi trong cuộc sống vợ chồng có xung khắc nmột chút cũng không sao ! nhưng nếu như cứ yêu nhau quá mà làm cái jì hỏng cái đấy nghèo đói bê bết mới là chết đúng không các bác ? ta phải biết cần gì và mất jì chứ !
    Tôi cũng 82 nghiên cứu rất kỹ về thuật ngũ hành bát quái âm dương và đúc kết như vậy với lại điều quan trọng hơn nữa là tuổi này cần phải lấy vợ muộn một chút sẽ thành đạt công danh , vợ con yên ấm ,hạnh phúc bền lâu !
    Chúc các bác thành công và chọn cho mình một người phù hợp nhé. và cuối cùng tôi chúc chính cho tôi cũng sẽ thành công !
    còn biết một chút xem tướng nữa ai cần thì post image lên đây tui phán cho ! ok ?
    Mất jì đây sau những jì đã có ?
  2. Caubevuitinh

Caubevuitinh Thành viên mới Đang bị khóa

đồng chí chắc tầm dừ lắm roài nên mới xưng là lão làng nhỉ
    85 với 88 nằm trong tứ hành xung mà
    nói chung là với 82 có 3 tuổi đẹp nhất
    84 hợp mệnh, tình cảm đẹp làm ăn tốt
    87 hợp tuổi, thiên hợp địa hợp
    89 hợp mệnh tình cảm bền.
  3. pc82genetic

pc82genetic Thành viên rất tích cực

Trong này toàn mấy ông đực rựa nói chiện với nhau nên toàn là zai 82 hợp với tuổi các em gái.
    Hihi, thế còn gái 82 là fải hợp với zai 82, 81, 80, 78 (tạm được), 75, ... ko dám nghĩ nữa .
    Nhưng mà, chả hiểu sao, toàn mấy em 84 thíc mình mới kinh chứ
  4. oldtimer

oldtimer Thành viên mới

84 thích cũng tốt chứ sao ? chồng càng trẻ không sướng à ?
    Nói thật tôi chỉ thích "bà già lái máy bay thôi" vì vợ già hơn chắc được hiều đây !
    kiếm mãi chả được ! chán chả kiếm nữa .....
  5. toanhspc

toanhspc Thành viên mới

đồng chí lão làng cho hỏi tí : tại sao 84 Kim sinh Thuỷ 82 --> làm ăn phát đạt --> TỐT , nhưng " cung khắc---> xấu " là thế nào nhỉ ???
  6. bem_beo_jp

bem_beo_jp Thành viên mới

hị hị, nghe mấy pác bàn tán về vụ này, em đọc cứ gọi là chết cười (hị hị, xin mạo phép em ứ phải là con cún ah, em là con "miu"). Không ngờ các bác cún nhà ta cũng mê tín gớm nhỉ, hihị, nhưng mà đọc cũng thấy .... hị hị, em thíc chơi với mấy pác tuổi cún lắm nha
  7. hucer2212

hucer2212 Thành viên mới

ơ em tuổi mẽo thật à, mẽo là năm.... để xem nào.... 87 à, cách 82 5 tuổi, có hợp ko em nhỉ? chứ anh là anh thấy hợp lém ý, chỉ cần nhìn và nói chiện cái là biết liền à, khỏi cần số má làm gì cho mệt, cứ gặp nhau nói chiện dài dài là thấy hợp hay ko ngay mà he he
  8. red_devil0110

red_devil0110 Thành viên mới

Đồng tình với đồng chí ở khoản này
  9. tyh_1411

tyh_1411 Thành viên mới

chó mèo chắc hợp nhau lắm đấy bác nhỉ, về thể nào cũng đánh nhau sứt đầu, mẻ chán
  10. Necr

Necr Thành viên mới

Các bác nói làm em khớp , em có người yêu sinh năm 82 . Nói chung mối quan hệ giữa 2 nguời có kết quả ra sao , đều do mình 1 phần . Tuổi , cung hay ngũ hành xem chơi , bốc phét thì được , tin nhiều làm gì .