1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CON TRAI XAY DUNG CHUOI NHAT ICH KI NHAT

Chủ đề trong 'ĐH Xây Dựng' bởi hongha158vn, 28/04/2002.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. sunsetsea

sunsetsea Thành viên quen thuộc

Bác Hồng Hà này chắc là bị thằng sở khanh xây dựng nào nó lừa đây mà nên bây giờ mới đâm ra bi quan thế. Bác cứ nói ra tên cái thằng vô công rồi nghề ấy đi để bà con tập hợp đánh bỏ bu nó đi cho nó chừa cái thói hành hung chị em phụ nữ
  2. hongha158vn

hongha158vn Thành viên mới

sung suong that day cuoi cung cac bac cung da hieu em roi
    ho ko nhung chuoi dau ho co cai gi do rat khinh nguoi ma o ho co cai gi do ma cang ngay cu nhin thay cang ghet
    ha
  3. otomat

otomat Thành viên mới

Bạn ơi sao bạn ngộ nhận vậy.Chắc hẳn bạn bị tên nào giả danh XD lừa rùi.Con trai Xd không hề ích kỉ tý nào con về khoản kiêu thì làm gì đến nỗi,chỉ hơi thui.Dù sao cũng tặng ban bông hông cho nhận xét của bạn:
  4. Marmotte

Marmotte Thành viên quen thuộc

ặ?, tỏằ> chỏ??ng thỏ?Ơy thỏ?? chi hỏ??t ?Ă. Nỏ??u là ngặ?ỏằ?i c?ạng mỏằTt lỏằ>p, có ?'iỏằ?u kiỏằ?n gỏ?Đn g?âi nhau sỏ?ẵ thỏ?Ơy rỏ??ng c?Ăc bỏ?Ăn có rỏ?Ơt nhiỏằ?u ?'iỏằfm tỏằ't : galan, bỏ?Ên l?ânh, vui t?ưnh,sỏằ'ng rỏ?Ơt thoỏ?Êi m?Ăi... có lỏ?ẵ ?'ó là ?'ỏ?ãc ?'iỏằfm chung cỏằĐa nhỏằ?ng ngặ?ỏằ?i "sỏằ'ng ngoài công trặ?ỏằ?ng". Nỏ??u mỏằTt lỏ?Đn bỏ?Ăn vào BỏằT XD, bỏ?Ăn sỏ?ẵ thỏ?Ơy rỏ?Ơt r?à t?ưnh c?Ăch ?'iỏằfn h?ơnh ?'ó. ỏằz ?'?Âu chỏ??ng có ngặ?ỏằ?i này ngặ?ỏằ?i kh?Ăc, nhặ?ng nh?ơn c?Ăc bỏ?Ăn trong lỏằ>p tỏằ> th?ơ tỏằ> qu?ẵ tỏ?Ơt cỏ?Ê mỏằ?i ngặ?ỏằ?i.
    Có mỏằTt c?Âu chuyỏằ?n rỏ?Ơt hay mà m?ơnh ?'ỏằ?c trong HHT, ?'ỏ?Ăi ?ẵ là " ngặ?ỏằ?i ta nh?ơn cuỏằTc sỏằ'ng bỏ??ng ch?ưnh th?Ăi ?'ỏằT, viỏằ?c làm cỏằĐa m?ơnh".
    Les derniers seront les premiers
  5. hongha158vn

hongha158vn Thành viên mới

xin chao lau lam minh moi len mang vay ma toan thay loi chi trich ko ha chan that do nhung ma ko han nhu cac ban noi dau lam gi ma bi the no the kia nhung that su con trai xay dung ko phai nhieu ng ich ki nhung cung ko phai ko co ng ich ki hay cu chuoi vay la minh chi co the noi mot vai ng cung nhu 1 vai thi du thoi neu ai dung vay thi that la qua dang boi lam moi ng that vong qua ma con nhung ai ko nhu vay thi thoi cac ban cung la "CO TICH THI RUC RICH" chan cac ban qua di thoi lan sau thi nhe nhe thoi nha boi vi toi lau lam nua moi len mang nang qua la toi dau tim vao nha thuong thi ai chiu trach nhiem cho toi day ha
    ha