1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

con trai yêu bằng mắt???

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi SO_IN_LOVE, 16/09/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. SO_IN_LOVE

SO_IN_LOVE Thành viên quen thuộc

con trai yêu bằng mắt???

tớ là đứa cgái ko đẹp nhưng cg ko xấu
    tớ ko ăn mặc theo mốt mà tớ mặc theo style của tớ
    tớ ko nữ tính mà lại có cá tính mạnh
    tớ ko care vụ tóc tai nên tớ cắt tóc ngắn và đi đường xa thì nó xơ xác và bơ fờ

bạn bè tớ rất lo lắng cho tớ vì theo họ, con trai yêu bằng mắt, tớ fải dịu dàng hơn, mặc theo mốt, đầu tóc gọn gàng....
    tớ thật băn khoăn quá!!!!
  2. freelance8x

freelance8x Thành viên mới

ko việc giề phải lăn tăn thế bạn à.
    Đúng là con trai thì thích nhìn ngắm gái đẹp. Dưng vẻ đẹp tâm hồn mới là sợi dây níu kéo họ đến với mình. Bạn ko đẹp, ko quyến rũ với vẻ ngoài nhưng bạn có tính cách mạnh mẽ, cá tính thì chỉ từng đấy thứ thôi cũng có khối kẻ quan tâm và ... có ý đồ để tìm đến bạn rùi.!
  3. tinyeu99

tinyeu99 Thành viên quen thuộc

Mình là con ZAI đây ạ!!!....
    Mình chỉ biết có duy nhất 1 một điều zản zị là:....YÊU BẰNG TIM!!!...thôi ạ!!!....
    Hết!!!.....
  4. BeanNK

BeanNK Thành viên quen thuộc

kiểu này thì sẽ có 1 anh là
    anh ko ăn mặc theo mốt mà mặc theo style của anh ý
    anh ko nam tính mà lại có hóc môn nữ phát triển mạnh
    anh ko care vụ tóc tai nên tóc anh để dài và đi đường xa thì nó lòa xòa và bơ phờ
    bạn và anh ý sẽ rất hợp nhau đấy
  5. freelance8x

freelance8x Thành viên mới

Điêu vãi vật!
  6. bombbomb

bombbomb Thành viên mới

có một real boy viết cho mình như thế này mình sẽ viết cho bạn tham khảo nhé: sự hấp dẫn của con gái chủ yếu do tính cách + cách ăn mặc, gu, style của họ thôi. xinh để theo đuổi thôi chứ ko hẳn là để yêu, vợ đẹp là vợ người ta.
  7. BeanNK

BeanNK Thành viên quen thuộc

bảo với cái thằng nào nói thế này ý là : khi nào nóng chỉ cần gặp anh là mát hết cả người...=)) =)) =))
  8. Khongco0

Khongco0 Thành viên mới Đang bị khóa

tớ là đứa cgái ko đẹp nhưng cg ko xấu
    tớ ko ăn mặc theo mốt mà tớ mặc theo style của tớ
    tớ ko nữ tính mà lại có cá tính mạnh
    tớ ko care vụ tóc tai nên tớ cắt tóc ngắn và đi đường xa thì nó xơ xác và bơ fờ
    gàbạn bè tớ rất lo lắng cho tớ vì theo họ, con trai yêu bằng mắt, tớ fải dịu dàng hơn, mặc theo mốt, đầu tóc gọn ng....
    tớ thật băn khoăn quá!!!!
    ...................................................................
    Theo như bạn bè em nói cũng không phải, con người phải là một sự hài hoà tổng thể.
    Vấn đề không phải là dịu dàng, điệu đà hơn, ăn mặc theo model
    Nếu em để tóc ngắn gu ăn mặc của em dịu dàng nữ tính váy lụa mềm mại dường như nó đâm ra phản cảm đấy
    Em tốt nhất là mua một cái gương to toàn thân và ngắm nghía kỹ xem gu ăn mặc của em nó có phù hợp với kiểu tóc em chọn, và mái tóc đó nó có phù hợp với gương mặt của em hay không ...v..v...
    Như chị không thể nào hợp được với kiểu tóc tỉa ngắn vì nét mặt chị nó sẽ bị lệch với kiểu tóc đó.
    Chị đã từng cắt tóc gần như thế và 10 người tất cả đều phản đối Nhưng có những cô gái để kiểu tóc đó rất đẹp như vận động viên whusu Thúy Hiền chẳng hạn
    Các cô gái nữ tính cũng không hẳn là bản chất họ không có cá tính. Tông thường các cô gái càng có vẻ nữ tính họ sẽ thu hút được những người đàn ông càng có vẻ nam tính. Đó là sự hút nhau giữa hai cực trái dấu.
    Và những chàng trai thích các cô gái có vẻ ngoài cá tính lại thường không được đàn ông lắm đâu về một khía cạnh nào đó em ạ.
    Và đúng là muốn chinh phục một người nào đó điều quan trọng bắt đầu từ cái nhìn của người ta, sau đó mới đến sự tiếp xúc va chạm bộc lộ cá tính con người
    Nếu cái nhìn đó chưa mở đường cho người đàn ông muốn tiếp xúc, cái ấn tượng ban đầu rất quan trọng nó một là sẽ mở ra cơ hội bộc lộ vẻ đẹp tâm hồn hay nội tâm bên trong hai là sẽ đóng khung nhận định suy nghĩ của người ta chỉ dừng lại ở đó từ vẻ ngoài của mình.
    Người đàn ông kỹ tính họ nhìn con gái bắt đầu từ cái nhỏ nhặt không chỉ là mái tóc bơ phờ họ nhìn ra ngay được.
    Họ quan sát cả móng tay móng chân.
    Nước ngoài họ lấy tiêu chuẩn cả về găng tay và gót giầy, những vật dụng bên ngoài ít được chú ý và bên trong là sự sạch sẽ của đồ nội y của người phụ nữ để đánh giá một người phụ nữ thanh lịch và có biết làm đẹp nữa không đó em.
    Chị nghĩ vấn đề này có gì là quá khó khăn đâu em.
    Một chút sơn bóng cho móng tay, móng chân sạch sẽ , một kiểu tóc phù hợp với gương mặt thêm chút dầu bóng dưỡng tóc, một bộ quần áo cắt may khéo léo màu sắc nhẹ nhàng trang nhã, một đôi giầy vừa chân. Đồ lót luôn sạch sẽ chọn chuẩn phù hợp không bị lộ liễu quá . Một chút son bóng trên môi và nước hoa nhẹ nhàng.
    Thế là đã quá đủ rồi để tự tin rồi em ạ và chỉ cần giữ được phong độ đó thôi mọi nơi mọi lúc
  9. light22007

light22007 Thành viên mới

Bất cứ một tên con trai nào mà mở miệng bảo anh ko quan tâm ngoại hình, anh yêu bằng tim, anh chỉ quan tâm đến tính cách tâm hồn em...bla bla... thề với bạn, là tên đó hoặc là bị mù, hoặc là nói láo. 100% luôn nhé, con trai đều thích gái xinh đẹp, dễ thương. Tất nhiên đó chỉ là cái ban đầu nhưng nó là điều kiện tiên quyết khiến một người con trai có quyết định tán tỉnh bạn hay ko. Bạn ko cần phải làm khác mình đi, nhưng bạn nhớ mình là con gái. Mà con gái thì có những cái mang đặc trưng của phái nữ, như vẻ dịu dàng, nữ tính. Bạn có quyền có cá tính mạnh, rất tốt, nhưng đừng chứng tỏ nó bằng cách đi mạnh, nói to, ăn uống thô thiển, nói những lời đao to búa lớn, ko chú ý hay quan tâm đến cách nhìn người khác. Chắc bạn chưa từng yêu ai nên thế, ko care lắm đến ngoại hình. Dù sao thì để ý một chút cũng tốt mà phải ko bạn? Điều đó lại còn giúp bạn tạo nên một hình ảnh dễ thương trong mắt người khác nữa, và nó thực sự là một kênh giao tiếp hiệu quả đấy
  10. tinyeu99

tinyeu99 Thành viên quen thuộc

Đang NHÌN đây!!!..........