1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

con trai yêu bằng mắt???

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi SO_IN_LOVE, 16/09/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Khongco0

Khongco0 Thành viên mới Đang bị khóa

Hic chị thì mạnh mẽ và cá tính đến đâu vẫn thích làm nũng zai cơ thích ứ..ừ cơ
    Chị thích mình là người vợ dễ bảo và có người chồng gia trưởng bảo được mình , nói được mình còn hơn là người chồng dễ bảo cơ em à
    Thế em không thích vâng lời và dễ bảo với chồng sao ? Chẳng nhẽ em lại thích mình bảo được chồng
    Cho chị làm gia trưởng chị cũng chẳng làm mệt chết đi được mà làm chắc gì làm nổi thà mình làm đẹp õng ẹo còn sướng hơn nhàn cái thân còn đâu để chồng gia trưởng lo hết
  2. chunghynam

chunghynam Thành viên mới Đang bị khóa

Hức... Con zai yêu bằng tay
  3. colourofthewind2512

colourofthewind2512 Thành viên mới

Tớ đọc trong một quyển truyện. Tác giả nói thế này " Không phải con trai không để ý tớicái đẹp nội tâm mà chỉ quan tâm đến cái đẹp nội tâm của những người con gái đẹp. nội tâm của con gái đẹp càng đẹp bao nhiêu thì như cây thêm hoa, càng đẹp thêm bấy nhiêu. Còn nội tâm của con gái xấu thì dù có đẹp đến bao nhiêu đi chăng nữa, thì cũng vẫn thế mà thôi. "
    Tớ là con gái. Cũng chẳng biết nhận định đó có đúng hay không nữa .
    Nhưng con trai thì tớ nghĩ là thích bằng mắt. Còn yêu thì bằng trái tim. Cũng trong một truyện, tớ đọc được một câu thế này " Dù là con trai hay con gái thì cũng đều là động vật thị giác cả " .
  4. tinyeu99

tinyeu99 Thành viên quen thuộc

À!...Ừ!....Bắt tay TỐT TỐT cái!!!....
    GỚM!!!...HAY!!!....
    Đợi mãi hông zám nói....có người hộ cái ....như cởi TẤM LÒNG!!!...
  5. emlacuoide

emlacuoide Thành viên rất tích cực

Trước đây em cũng từng rất tin vào câu nói này.
    Nhưng giờ thì có phần hơi khác rồi.
    Zai nhà em, sau bao nhiêu lần yêu toàn các em trẻ đẹp chân dài xinh tươi...thì rút cục cuối cùng lại đâm đầu vào 1 bà chị vừa già vừa xấu vừa dzô dziên, được mỗi cái ngoan ngoãn, tốt tính và....khác biệt.
    Vừa rồi còn sẵn sàng từ chối hết sự níu kéo của mấy em chân dài trẻ đẹp để "một lòng toàn tâm toàn ý" cơ mà.
    Tuy nhiên thì mặc dù đã yêu rồi nhưng hàng ngày hàng giờ cũng ko thể lơ là chuyện làm mới, làm đẹp mình trong mắt "tỳnh iêu"...

6. chimlonem_deu

chimlonem_deu Thành viên mới

So sánh cho bạn dễ hiểu , con gái là 1 tờ tiền , xinh hay như nào là tùy thuộc vào đơn vị tiền ( VND , USD ... ) , còn yêu hay ko thì tùy thuộc vào cái số in trên tờ tiền cơ :) mình ko biết bề ngoài như nào nhưng mình nghĩ là cái " số tiền " của bạn thì chắc là có nhiều số 0 :) đừng lo lắng gì cả ;)
  7. fanleehuy

fanleehuy Thành viên mới

8. kangooruvn

kangooruvn Thành viên mới

Con gái yêu bằng tai, con trai yêu bằng mắt, cái này thì nhiều người đồng ý lâu rồi. Đã là đàn ông, ai chả muốn nhìn cái đẹp (trừ người mù vì có biết đẹp thế nào đâu). Hơn nữa, có một điều còn nguy hiểm hơn là, đàn ông một mặt thì muốn vợ mình phải thuỷ chung, son sắt, nhưng mặt khác lại thích vợ người khác phải lẳng lơ, lúng liếng... Đó mới là vấn đề! Còn bạn, rồi sẽ có người yêu bạn bằng mắt thôi, makeno!
  9. BeeWitch

BeeWitch Thành viên rất tích cực

Giai hay gái thì yêu gì cũng cứ phải mở to mắt ra mà nhìn.
    Nhìn mình, nhìn đời và nhìn nhau
  10. SO_IN_LOVE

SO_IN_LOVE Thành viên quen thuộc

hay do, hum nao di uong cafe nhe!!! để xem........
    @all: em đã tự tin hơn chút rùi, thx bà kon rất nhìu.
    Cái nì đúng là vấn đề muôn thưở nhỉ??
    Ôi sao mà cái thân con gái cực quá. chịu đủ mọi fiền nhiễu.
    Em cũng thíc có chồng bảo được mình lắm chứ ai lại múon cưới chồng về làm vợ đâu... dưng mà đến giờ vẫn chưa có ai chịu nổi nhiệt